Phim nào bạn xem nhiều lần nhất?

vietthuong

Well-Known Member
Ðề: Phim nào bạn xem nhiều lần nhất?

Em thì .... Independence Day, xem mãi vẫn còn xem nửa!

kei202

Member

Em thì Tân Ô Long Viện,Tiểu tử siêu quậy,Nhóc tỳ siêu quậy(đều có Đàm Tiểu Long).Xem đi xem lại hoài mà vẫn không thấy chán..............:D

dilap

Mình thì: Parite of the Caribean: cure Of the Balck Pears.
Còn Avatar thì 1 và chỉ một lần là đủ, nói chung kô hiểu sao kô thích avatar cho lắm. Còn mới nhất là The Aveneger coi đc hai lần với thằng bạn và chị rồi.

pink87

Phim mình coi nhiều lần nhất là kẻ huỷ diệt 2 lúc đó mình còn coi băng cuồn đó:D, coi đi coi lại chắc 20 lần quá@@

bigkul_lazy

titanic : mấy chục lần
Ratatouile : 20 - 30 lần

bigkul_lazy

titanic : mấy chục lần
Ratatouile : 20 - 30 lần

HDCP

Super Moderators

Titanic : rất nhiều lần
Mỗi phim này giữ lại trong hdd, còn lại các phim xem một lần xong là xóa.

namvanam21

Chả nhớ nữa có lẻ là Die hard mấy phần : xem cả trăm lần.Titanic :cỡ chục lần,avata : 6 7 lần gì đó

Sweet-Heart

Active Member

1. Heist (2001) - Gene Hackman, Rebecca Pidgeon
2. The Shawshank Redemption (1994) - Tim Robbins, Morgan Freeman

Hai film này coi mãi không chán

tienlequoc

Well-Known Member

Trans 3. Xem cả chục lần rùi mà vẫn chưa hiểu tại sao con Bumberby bị bắt sau khi cứu thằng Sam, tại sao Prime tìm lại được cái thùng xe (cánh + kiếm),....

Kenßi

Active Member

mấy phim bộ của HK là xem nhiều nhất,mỗi lần ăn cơm ko thể thiếu

thewall2010

Active Member

bí mật ko thể nói - châu kiệt luân.

xem tầm 5 lần rồi :D

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Mình thì thích các bộ phim Arnold Schwarzenegger đóng; thường xuyên là: True Lies, Terminator 1,2,3 phần 4 anh này đóng có mỗi vai phụ vào gần cuối.:p
Titanic mình cũng thích, Independence Day cũng vậy và Avatar nữa.:p

IVemo

Những fim để lại ấn tượng với em và làm em muốn xem lại nhiều lần đó là :
1. Man On Fire : Là bộ phim đầu tiên làm em chăm chú xem từ đầu đến cuối,không bỏ sót một tình tiết nào vì quá lôi cuốn.Diễn xuất của Denzel Washington và Dakota Fanning phải nói là quá đỉnh! Cái cách mà nhân vật chính của chúng ta đi báo thù cho cô bé làm cho em cảm thấy rất ĐÃ ! Rất lạnh lùng,nhanh gọn và chuyên nghiệp ! Rồi nhiều cảm xúc đan xen nữa!... Dù phim có nhiều tình tiết khá vô lý và imba nhưng không sao. Như kiểu 1 tình yêu vậy,dù người yêu mình có 1 vài khuyết điểm gì đấy nhưng mình vẫn thấy cô ấy lung linh và hoàn hảo! :X
Ngoài lề 1 chút : Phần âm nhạc của phim cũng rất tuyệt, 2 bài đỉnh nhất là đoạn nhạc không lời lúc con bé đánh piano ở giữa phim ( cái này em không nhỡ rõ lắm :D ) và bài Una Palabra cực kỳ hay ở cuối phim. :)
2. 3 Idiots : Sau 1 hồi đấu tranh cuối cùng em đã chịu down fim này về và xem :D ( vì ấn tượng của em về fim Ấn Độ không được tốt lắm nhưng lại nghe review trên các forum về fim này hay quá ) . Cảm xúc sau khi xem chăm chú từ đầu đến cuối ( fim thứ 2 làm em phải tập trung như vậy ;)) ) : Tuyệt vời! Nhiều đoạn mới lăn ra cười thì liền sau đó làm 1 thằng con trai như em phải rớm nước mắt. :)
3. Up + Finding Nemo : Quá nổi tiếng rồi nên em chắc không cần nói nhiều nữa ;)) Finding Nemo cũng là nguyên nhân làm em luôn đặt nick cho mình là nemo :)
Ngoài ra còn nhiều lắm,em kể ra đây 1 số phim nữa : 127 Hours, Tears of the sun, Shutter Island, The bone collector, The Shawshank redemption, Dead Silence..... Muốn review từng fim nhưng vì ít thời gian đành thôi ạ :)

PUSHOP

em thấy avatar xem đi xem lại không chán bác ơi:")

Bên trên