Phòng HT của em-Mời anh em vào chém gió

ringleader

Active Member
Ðề: Phòng HT của em-Mời anh em vào chém gió

Huy lấy center chưa, bên chợ trời có bác đang bán khoang 3-4tr đó JBL;
Bác David tối này có nhà em váo 103 đến thủ nhé, khoang 8h30 vì em nó đang tren Hoa Mai

SuperDreamII

Vẫn chưa xong hả bác thớt , công nhận kỳ công bs làm thật Show lên tiếp đi bác

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Phòng HT của em-Mời anh em vào chém gió

Huy lấy center chưa, bên chợ trời có bác đang bán khoang 3-4tr đó JBL;
Bác David tối này có nhà em váo 103 đến thủ nhé, khoang 8h30 vì em nó đang tren Hoa Mai
Em lấy rồi a.Khiêm ơiii..ngon bổ rẻ..hihihi.bác có Oppo rồi sướng nhá

bauthui1983

Active Member

Anh Huy update tiếp phần thiết bị và toàn cảnh phòng cinema của anh đi

phuochalan

Well-Known Member
Sau 10 ngày chờ đợi. Cuối cùng con Center BIC America VL6-LCK cũng về với chủ nhân từ A Ma Công....Lộn, Amazon USA...Cảm giác đập hộp thiệt là sướng...Lắp vào dàn chung với JBL ES80 thấy rất hợp. Âm thanh nghe trung thực, rõ ràng từng tiếng rên

therains

Active Member
Sau 10 ngày chờ đợi. Cuối cùng con Center BIC America VL6-LCK cũng về với chủ nhân từ A Ma Công....Lộn, Amazon USA...Cảm giác đập hộp thiệt là sướng...Lắp vào dàn chung với JBL ES80 thấy rất hợp. Âm thanh nghe trung thực, rõ ràng từng tiếng rên

Hic, nhìn đẹp quá, hôm nào phải qua tận nơi chiêm ngưỡng mới được

phuochalan

Well-Known Member

Hic, nhìn đẹp quá, hôm nào phải qua tận nơi chiêm ngưỡng mới được
Rất hay trogn tầm giá

therains

Active Member
Hiện tại em đang dùng tạm cặp bose (đang dùng hat KOK) để làm back surround), các bác advise xem có được không nhé vì em chưa có kinh nghiệm trong vụ này mấy. Nếu không thì lại phải kiếm thêm 1 cặp thôi!

macmanhha

Member

Cứ từ từ đi cu, máu quá cầm máu ko kịp đó. Lam chuột bạch HD25 đi rồi anh với Phuochalan nối bước

Bên trên