PHÒNG TẬP CHỤP ẢNH CỦA ANH EM CLB HD HẢI DƯƠNG

tronghang

Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Bác Tuấn có tiền thay lens 50mm f1.8 đi thôi lens kit chụp chân dung ko ổn tí nào.

anhatnhoa

Well-Known Member

Ảnh chân dung thế này thì k ổn lắm bác Trọng nhỉ? Nhìn ảnh nó cứ làm sao ấy. Không được nét và mịn ^^

tronghang

Đúng thế cái phông bác ý xóa bằng shop hay sao ấy nhìn kì cục quá.

1984kute

Active Member
Ðề: PHÒNG TẬP CHỤP ẢNH CỦA ANH EM HD_HD

kiểu này người ta hay cho mờ khung cảnh.như thế tiêu điểm bức ảnh sẽ nổi.hehe chém gió tí

tronghang

Ðề: PHÒNG TẬP CHỤP ẢNH CỦA ANH EM HD_HD

Còn tùy thuộc vào súng ống nữa chứ, làm mờ hậu cảnh với những máy ko chuyên là điều cực hình.

mjhung

hú các bác hải dương ơi cho em học hỏi với...
2 con chuột 1 con rồng nhà em

Chopper Vespa

mjhung

Re: Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Em cũng tham gia vài tấm

Hai bác nhà ta tranh thủ trao đổi kỹ thuật

em chào bác CaoSơn và A Huyên, em Hùng Vespa Cổ đây ( bạn anh Bình ), 2 bác chụp đẹp ghê, hôm nào chụp đêm, hay chụp ở đâu các bác hú em cho em học hỏi với nhé. số của em a Sơn có lưu đấy ạ. 0906078622. chúc các bác mạnh khỏe và luôn yêu hải dương như yêu HD.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Em cũng tham gia vài tấm

Hai bác nhà ta tranh thủ trao đổi kỹ thuật

em chào bác CaoSơn và A Huyên, em Hùng Vespa Cổ đây ( bạn anh Bình ), 2 bác chụp đẹp ghê, hôm nào chụp đêm, hay chụp ở đâu các bác hú em cho em học hỏi với nhé. số của em a Sơn có lưu đấy ạ. 0906078622. chúc các bác mạnh khỏe và luôn yêu hải dương như yêu HD.

Chụp ảnh đêm đã có Miss đăng ký theo hội rồi nhé, chụp xong tụ tập tại đường Hồng Quang nhâm nhi món thịt chó nướng cực ngon và sướng các bác ạ. Chú Hùng tham gia với anh em nhé.

mjhung

Re: Ðề: Re: PHÒNG TẬP CHỤP ẢNH CỦA ANH EM HD_HD

Con xe của bác nhìn phê quá, có bán ko ạ?

Xe độ từ Vespa, theo style Chopper...nguyên bản là máy vespa px 150, chỉ chơi ko bán bác ạ ! xe của thằng em trong đội vespa cổ hd bác tronghang ạ.

vutronghuyen

Active Member

he he hay là đổi bữa bia qua bữa thịt chó đêm đi chú Hùng.

maxpay

Member

Anh Tuấn có mẫu chụp mà tính solo nhé. Ko chịu chia sẻ với anh em! hi hihi

mjhung

Re: Ðề: Re: Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Chụp ảnh đêm đã có Miss đăng ký theo hội rồi nhé, chụp xong tụ tập tại đường Hồng Quang nhâm nhi món thịt chó nướng cực ngon và sướng các bác ạ. Chú Hùng tham gia với anh em nhé.

Hihi , e chưa biết chụp đêm , và cũng ko biết set thông số, 2 Bác chỉ e luôn nhé.

ttuanvnn

Member

Ảnh chân dung thế này thì k ổn lắm bác Trọng nhỉ? Nhìn ảnh nó cứ làm sao ấy. Không được nét và mịn ^^

em cố tình làm vậy đó còn ảnh này ai xóa phông làm gì chụp nét hơn cũng đơn giản. tại em thấy các bác toàn để ý những thứ ko cần thiết lắm với nhiếp ảnh lên cố tình để vài tấm có vấn đề!chụp ảnh cần có nội dung,ý tưởng thì mới có tác phẩm hay các bác cần nhìn ảnh và tự xem nội dung của những bức ảnh đấy thì chụp mới lên tay đc còn những bức ảnh trên chỉ mang tính lưu niệm ko quan trọng thích chụp nét em kèm hình sau ạ!

ttuanvnn

Member

em mới đi biển về tặng các bác tấm - Thuyền về giữa hoàng hôn - ảnh này em chụp lúc chiều buông as rất đẹp ạ!

maxpay

Member

Ảnh bác chụp đẹp quá. Bác tuấn chụp lên tay nhanh thế

Bên trên