Phòng Truyền Thống - Offline - Các Sự Kiện - Phim, Ảnh Của CLB HD Hải Dương

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
MỘT SỐ HÌNH ẢNH CHIA TAY BÁC CAFEMAU NGÀY 08.02.2012

MỘT SỐ HÌNH ẢNH CHIA TAY BÁC CAFEMAU NGÀY 08.02.2012:

Được tin Bác cafemau sắp rời Việt Nam ra ngoại quốc, chiều tối ngày 08.02.2012 một số anh em CLB HD Hải Dương đã tụ họp chia tay với Bác tại QUÁN MÈO LONG THUỶ - 42 PHỐ BẠCH NĂNG THI - ĐÔNG NAM CƯỜNG - TP HẢI DƯƠNG:
Sau đây là một số hình ảnh của buổi chia tay:

Vẫn như mọi lần, sau màn nâng cốc thưởng thức ẩm thực là màn biểu diễn ca nhạc của anh em: Địa điểm lần này QUÁN KARAOKE SAO BIỂN - Phạm Ngọc Khánh - Khu đông Nam Cường - TP Hải Dương (Hàng xóm nhà Caosonhd)

nhatminhhdg đang thả hồn vào tác phẩm nhạc trữ tình

Vutronghuyen say sưa biểu diễn

[video=youtube;-DixBVvEAcc]http://www.youtube.com/watch?v=-DixBVvEAcc[/video]
Bác Cafemau và nhatminhhdg cùng song ca

Kiều nữ góp vui cùng anh em

Đến khoảng 22h30 anh em chia tay, hẹn ngày tái ngộ.

Thay mặt CLB HD Hải Dương, xin chúc Bác Cafemau làm ăn phát đạt nơi xứ người và không quên về Hải Dương. Mong Bác có nhiều đóng góp hơn nữa cho phong trào HD của quê nhà và thường xuyên đóng góp cho các chuyên mục của HD Hải Dương.
Một lần nữa chúc Bác cùng gia quyến một năm mới: SỨC KHOẺ + HẠNH PHÚC + AN KHANG + THỊNH VƯỢNG + KINH DOANH PHÁT ĐẠT VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN.

Chỉnh sửa lần cuối:

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: MỘT SỐ HÌNH ẢNH CHIA TAY BÁC CAFEMAU NGÀY 08.02.2012

Thêm một clip của kiều nữ góp vui với anh em:
[video=youtube;duvTAGhPUNY]http://www.youtube.com/watch?v=duvTAGhPUNY[/video]

buihung

Administrator

Chắc trời lạnh quá nên không thấy bác mtv.

NCMINHHD

Well-Known Member

Bác cho em xin tý thông tin về kiều nữ trong ảnh , có fải là tv club HDHD ko ah ?

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Báo cáo Bác Buihung: bác MTV08 ở xa (Cách TP Hải Dương hơn 30km, trời lại rét nên không qua được - dạo này bác cũng nhiều việc lớn nữa...). Không có bác mtv08 kể cũng hơi buồn vì lần Off nào bác cũng là linh hồn dẫn dắt cuộc vui cho anh em....

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác cho em xin tý thông tin về kiều nữ trong ảnh , có fải là tv club HDHD ko ah ?

Kiều nữ này đang được giữ bí mật, chưa tiết lộ danh tính, chỉ khi nào Bác NCMINHHD lộ diện sẽ được bật mí....Hôm qua say và vui quá nhưng không biết số phone của bác nên chịu không gọi được...

linhlinh88

Well-Known Member

em thấy HD toàn di Anh với ÚC, Nhật nữa thì fai

mtv08

Well-Known Member

Cám ơn Mod đã quan tâm, cũng đã được thông báo nhưng tổ chức vào buổi chiều nên từ PL sang đêm về kg tiện nên cũng tiếc lắm.
Báo cáo Bác Buihung: bác MTV08 ở xa (Cách TP Hải Dương hơn 30km, trời lại rét nên không qua được - dạo này bác cũng nhiều việc lớn nữa...). Không có bác mtv08 kể cũng hơi buồn vì lần Off nào bác cũng là linh hồn dẫn dắt cuộc vui cho anh em....
Ôi sợ nói câu này lắm, năm nay là năm hạn đấy nhé.

Thêm một clip của kiều nữ góp vui với anh em:
[video=youtube;duvTAGhPUNY]http://www.youtube.com/watch?v=duvTAGhPUNY[/video]
- Thương cho BÀN TAY VIỆT quá

to cafemau: Chúc Bác AN KHANG -THỊNH VƯỢNG, luôn ghi nhớ những hình ảnh đẹp về những con người HD vietnam. Những ngày qua rất tuyệt vời phải kg. Hẹn gặp lại vào dịp khác nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

NCMINHHD

Well-Known Member

Thấy hình trong đoạn clip ở bài #2 tưởng được nghe cặp " Kiều nữ & Đại gia" song ca ai ngờ ĐG lại hát một mình .Công nhận Bác này hát nhập tâm thật !

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thấy hình trong đoạn clip ở bài #2 tưởng được nghe cặp " Kiều nữ & Đại gia" song ca ai ngờ ĐG lại hát một mình .Công nhận Bác này hát nhập tâm thật !

Đúng ra là song ca, nhưng chắc vì đúng tâm trạng quá nên bác này lại làm cả của Kiều nữ - Cứ nhìn cái bàn tay trái của bác là hiểu Bác ấy nhập tâm thế nào....

Chỉnh sửa lần cuối:

cafemau

Active Member

Cái này bác phải hỏi pác Hội trưởng nhà ta ....
Lân nữa xin cám ơn sự nhiệt tình của HD Hải Dương .....chúc các pác ở VN luôn phát triển và giao lưu thường xuyên .....
Hôm nay CFM đã về đến nhà rồi và vào đây thông báo cùng ACE ...

NCMINHHD

Well-Known Member

Kiều nữ này đang được giữ bí mật, chưa tiết lộ danh tính, chỉ khi nào Bác NCMINHHD lộ diện sẽ được bật mí....Hôm qua say và vui quá nhưng không biết số phone của bác nên chịu không gọi được...

Lân nữa xin cám ơn sự nhiệt tình của HD Hải Dương .....chúc các pác ở VN luôn phát triển và giao lưu thường xuyên .....

Em đã hỏi và đã được trả lời như trên đấy Bác.~X(
Chúc Bác Vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu điều kỳ diệu !

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chúc bác tiếp tục làm ăn phát đạt trong năm mới và thường xuyên liên lạc với anh em qua trang này nhé. Cho CLB gửi lời hỏi thăm, chúc sức khoẻ gia đình Bác nhé....
Hẹn gặp lại Bác tại quê nhà vào lần sau.

vutronghuyen

Active Member

Mừng Bác đã về đến nhà bình an, hy vọng là bác tuy ở xa nhưng chúng ta sẽ có liên lạc thường xuyên trên diễn đàn.
@:hôm nào bác show cho anh em xem cái kho dữ liệu khủng mà bác đã tích góp từ năm 2001 đến nay !

cafemau

Active Member

Mừng Bác đã về đến nhà bình an, hy vọng là bác tuy ở xa nhưng chúng ta sẽ có liên lạc thường xuyên trên diễn đàn.
@:hôm nào bác show cho anh em xem cái kho dữ liệu khủng mà bác đã tích góp từ năm 2001 đến nay !

Hôm qua ngồi đọc qua mục lý lịch mới biết vutronghuyen sống gần nhà nhạc mẫu .... cùng số nhà nhưng nhà nhạc mẫu anh ở trong ngõ ... Không biết Vutronghuyen đã về đó sống lâu chưa :d

vutronghuyen

Active Member

Hôm qua ngồi đọc qua mục lý lịch mới biết vutronghuyen sống gần nhà nhạc mẫu .... cùng số nhà nhưng nhà nhạc mẫu anh ở trong ngõ ... Không biết Vutronghuyen đã về đó sống lâu chưa :d

Em sống ở đó được khoảng bốn năm rồi bác ạ!

ngocthanh8106

Tạm biệt bác cafemau, chúc gd bác luôn khỏe vui vẻ và hạnh phúc!!

quyduong78

Ðề: PHÒNG TRUYỀN THỐNG - OFFLINE - CÁC SỰ KIỆN - PHIM, ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

hôm nay anh em Chí Linh hân hanh có bác Cao Sơn giao lưu, hàn huyên tâm sự, và nghe những bản nhạc bất hủ những năm 1975 ở tại nhà bác MTV08, và những tấm ảnh kỷ niệm bác caoson ghi lại

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: PHÒNG TRUYỀN THỐNG - OFFLINE - CÁC SỰ KIỆN - PHIM, ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

hôm nay anh em Chí Linh hân hanh có bác Cao Sơn giao lưu, hàn huyên tâm sự, và nghe những bản nhạc bất hủ những năm 1975 ở tại nhà bác MTV08, và những tấm ảnh kỷ niệm bác caoson ghi lại

Anh em đợi tý nhá, phim, ảnh đang up. Hôm qua giao lưu với anh em HD Chí Linh vui quá tí quên đường về...Xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp nồng nhiệt của anh em HD Chí Linh: mtv08, manhhahd, quyduong78, vanthiettra. Qua ghé thăm nhà bác mtv08 còn được nghe, học thêm được nghệ thuật trà đạo nữa...được nghe nhạc pre 75 thật ngọt ngào, thú vị...

Bên trên