Phòng Truyền Thống - Offline - Các Sự Kiện - Phim, Ảnh Của CLB HD Hải Dương

tuanphuong1826

Active Member
Ðề: Thư cảm ơn HD-HD từ KD Audio và HDVP

Anh Bình và gia đình chu đáo với anh em quá! Thanks bác nhiều vì đã tạo cơ hội cho anh em giao lưu với nhau nhé!
Hy vọng anh em mình gặp nhau hôm 8/4 tại HN city
=D>

0986686958

Active Member

S2 dạo này cũng chịu khó vào chém nhỉ;)

tuanphuong1826

Active Member
Ðề: TOÀN CẢNH BUỔI OFFLINE GIAO LƯU CỦA HD HẢI DƯƠNG VỚI HD VĨNH PHÚC NGÀY 31.3.2012

bac son nhiet tinh qua, dung la Gia Lang co khac

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: TOÀN CẢNH BUỔI OFFLINE GIAO LƯU CỦA HD HẢI DƯƠNG VỚI HD VĨNH PHÚC NGÀY 31.3.2012

bac son nhiet tinh qua, dung la Gia Lang co khac

Đang upload ảnh và video, toàn chất lượng KHỦNG, file lớn chất lượng cao nên hơi bị chậm, các bác gắng chờ tí chút nhé...

traibuon

Member

Đang upload ảnh và video, toàn chất lượng KHỦNG, file lớn chất lượng cao nên hơi bị chậm, các bác gắng chờ tí chút nhé...

Bác cứ lên hàng bình tĩnh, chậm mà chắc bác à;)
Nhỡ nhầm cái lại mất công bác ngồi chỉnh sửa, đêm đã về khuya rồi;))

anhatnhoa

Well-Known Member

Hóng hàng bác Sơn post từng giờ từng phút :D

tuanphuong1826

Active Member

Bác Sơn cũng ngủ muộn nhỉ. Em hôm nào cũng 1h. vẫn đang ngồi chờ ảnh của Bác đây~O)

minhtuantkh

Các bác vui quá nhỉ. Xin chúc HD Hải Dương - Vĩnh Phúc luôn phát triển! chúc Shop các bác làm ăn tấn tới!
Cảm động nhất là thấy mọi người đều mặc quần áo ấm, còn có 2 bác hy sinh vì HDVN mặc 2 quả áo phông HD mong manh nhưng hết sức kiên cường=D>
Em trong SG 20 năm rồi nhưng luôn nhớ là người Thái Bình, hàng xóm của các bác đấy ạ.

danko_032

Member

~O) Bác Sơn nhiệt tình quá, giờ vẫn thức post hình cho ae. Đang lót dép hóng hình của bác....:D
Nhân tiện đây em cũng xin cảm ơn bác Bình đã tạo điều kiện cho ae giao lưu vui vẻ...
Many thanks!
Em Trường - Đông Anh

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Các bác vui quá nhỉ. Xin chúc HD Hải Dương - Vĩnh Phúc luôn phát triển! chúc Shop các bác làm ăn tấn tới!
Cảm động nhất là thấy mọi người đều mặc quần áo ấm, còn có 2 bác hy sinh vì HDVN mặc 2 quả áo phông HD mong manh nhưng hết sức kiên cường=D>
Em trong SG 20 năm rồi nhưng luôn nhớ là người Thái Bình, hàng xóm của các bác đấy ạ.

Quê bố em là người Thái Bình đấy nhé: Đông Hoà - Đông Hưng - Gần chân cầu Bo nổi tiếng đấy. Chào người đồng hương.

danko_032

Member

Thanks Bác Bình và toàn thể ae
Em Trường - Đông Anh đây a Huy! :)

anhtuan3a

Member

Thay mặt HD Vĩnh Phúc, những con người luôn luôn mang rất nhiều sự đam mê và lòng mến khách, ham học hỏi xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình và những lời khuyên mang tính định hướng của các Mem HD Hải Dương. Cảm ơn anh Bình đã tạo ra một nơi để anh em có thể giao lưu, chia sẻ niềm đam mê, và giao lưu học hỏi. Cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình và công tác chuẩn bị chu đáo của KD Audio.

anhatnhoa

Well-Known Member

Cũng do không theo dõi dự báo thời tiết nên cũng chủ quan bác ạ! Tối hôm trước đó lại không ở nhà nên lúc sáng sớm hôm sau đi là cứ thế đi thôi! May mà cũng ngồi trong oto suốt. Chứ k lạnh chết :D

Bác sơn biên tập bộ ảnh đẹp quá , rất pro , ảnh rất đẹp!

Đây sẽ là tư liệu quý của HDVP &HD-HD và đặc biệt là KDAudio sau này có dịp dựng lại quá trình hình thành và phát triển (kỷ niệm sinh nhật KDADUIO lần thứ 50 chẳng hạn).... hihi...lúc đấy anh em mình khoảng U80 rồi không biết có máu xem trasformer 3 nữa không nhỉ!!!

Còn về sự nhiệt tình của bác Sơn thì không có lời nào tả hết được rồi! quá tuyệt vời.

Cảm ơn bác nhiều!
Cảm ơn ae hai hội HDVP&HDHD

Binh

mtv08

Well-Known Member

Quê bố em là người Thái Bình đấy nhé: Đông Hoà - Đông Hưng - Gần chân cầu Bo nổi tiếng đấy. Chào người đồng hương.
Mình chính gốc Thị Trấn Quỳnh Côi - Thái Lọ đây, Xin Chào đồng hương nhé.

LâmHà Camera

10) QUANG CẢNH SÂN VƯỜN NHÀ BÁC HUY - CHIA TAY NGƯỜI ĐẸP HD VĨNH PHÚC:

Trước nhà Bác Huy có một san vườn rất rộng và đẹp:

Trước khi chia tay với HD Vĩnh Phúc và Gia chủ, Caosonhd, Manhahd đã tranh thủ chụp hình lưu niệm với người đẹp Vĩnh Phúc:

Trưởng bối say quá chả muốn ra về....:)):)):))

anhatnhoa

Well-Known Member

Ôm eo thế kia mà vợ bác Sơn nhìn thấy thì chắc chỉ có đứt :))

dh201hy

Well-Known Member

Em kết quả ôm eo của bác Sơn quá. Xin hỏi địa chỉ email của bác gái để em gửi link bác nhé =))

minhtuantkh

Mình chính gốc Thị Trấn Quỳnh Côi - Thái Lọ đây, Xin Chào đồng hương nhé.

Xin chào hai người anh em! Mình bên ngoại Đông Hoàng, bên nội Đông Xuân. Nhà giờ vẫn ở đối diện ngay Trạm Xá Hoàng Diệu ( thằng Út trông coi thừa kế :D), thỉnh thoảng có về nhưng ít ở lại lâu. Nghe nói Thái Bình phong trào HD cũng mạnh mà sao không thấy lập hội. Nếu có mình xin gia nhập từ xa ngay.
Có ít hồi ký về quê hương tặng các bác coi chơi:
http://www.hdvietnam.com/diendan/195-chuyen-tu-ke/330518-ky-uc-thoi-tem-phieu-ky-3-o-nha-tap.html

Cũng do không theo dõi dự báo thời tiết nên cũng chủ quan bác ạ! Tối hôm trước đó lại không ở nhà nên lúc sáng sớm hôm sau đi là cứ thế đi thôi! May mà cũng ngồi trong oto suốt. Chứ k lạnh chết :D
Em tính đề xuất BQT may quần đùi đồng phục luôn để mùa hè đi phượt cho nó máu đấy bác :D

Bên trên