Pờ li hép miiiiiii

Tối qua em được xem 1 bộ phim rất hay trên kênh Star Movie, tên "AWAKE", có Jessica Alba đóng. Bác nào có link cho em xin em tải về nghiền đi nghiền lại nghiền tái nghiền hồi cho tan nát độ thèm thuồng. Thèm được xem lại quá àh :((

TQN

Ðề: Pờ li hép miiiiiii

Em qua chỗ thằng cha "Pờ li hép miiiiiii" bảo hắn copy cho, chắc có đấy :D

manhthang

Huyền Thoại

Down làm gì cho mệt, đi off 1 buổi là có chứ gì ;)

Em cần gấp mà, muốn xem lắm rồi, mà chờ đến lúc off lâu quá cơn thòm thèm của em nó tăng nhiệt mất ;))

nham18

Member

Em cần gấp mà, muốn xem lắm rồi, mà chờ đến lúc off lâu quá cơn thòm thèm của em nó tăng nhiệt mất ;))

Thế thì vào SG đi anh cóp cho nhanh :x

P/s: Awake 2007 720p BluRay DTS x264-DON <-- phim này phải coi blu-ray mới sướng, coi HDTV phí hết cả time ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

ban_online8x

Tối qua em được xem 1 bộ phim rất hay trên kênh Star Movie, tên "AWAKE", có Jessica Alba đóng. Bác nào có link cho em xin em tải về nghiền đi nghiền lại nghiền tái nghiền hồi cho tan nát độ thèm thuồng. Thèm được xem lại quá àh :((

chính xác là film này nè:

Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=21206

hôm qua cũng xem mà, :)):)):))

nham18

Member

Hix mới hụt kèo du lịch bụi HN 3 ngày với lão poly, đạn dược đầy đủ mà kẹt việc nhà mới đau chứ

manhthang

Huyền Thoại

Thế thì vào SG đi anh cóp cho nhanh :x

P/s: Awake 2007 720p BluRay DTS x264-DON <-- phim này phải coi blu-ray mới sướng, coi HDTV phí hết cả time ;))

Awake 2007.BluRay.1080p.DTS.AVC-remux-EuReKA <-- đúng là phải coi Bluray mới sướng, remux đấy nhé fullHD luôn \:D/

cuongdoanvan

Well-Known Member

bác này làm hết hồn , tưởng réo bác PLEASE HELPME có chuyện gì chứ:))

Bên trên