[QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

quocan323

máy cảm ứng mà dùng chuột nhìn cũng hơi chuối nhỉ... :)) tại đó giờ quen với máy truyền thống rồi. Chắc lần này đổi gió tí. Bác có hốt em nó về thì review cho anh em nha. :D

mấy bác có đi mua thì pm mình theo ké với nha. Cũng đang mơ em này, chờ ngày đủ lúa sẽ múc luôn :D :D

hungc902

Re: Ðề: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

Bác nào trải nghiệm phần mềm Note anytime trên Vaio Duo 13 chưa. Nhìn trình diễn tuyet quá, mình rất hay sử dụng notes, đây đúng là 1 điều tuyệt vời
[video=youtube;rnyxiRCpH3s]http://www.youtube.com/watch?v=rnyxiRCpH3s[/video]

Note quá ngon, xài cảm ứng tiện thật

hungnv85

Member
Ðề: Re: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

Chất lượng video quay từ con này sao các bác?

Với cảm biến Exmor RS của Sony thì bác không phải lăn tăn nhé. Quay phim chỉ có đỉnh của đỉnh luôn ấy. Bác có thể xem qua đoạn video quay từ Camera chính của em nó
[video=youtube;_SKgWrlILX0]http://www.youtube.com/watch?v=_SKgWrlILX0[/video]

acc chinh chu

Re: Ðề: Re: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

Với cảm biến Exmor RS của Sony thì bác không phải lăn tăn nhé. Quay phim chỉ có đỉnh của đỉnh luôn ấy. Bác có thể xem qua đoạn video quay từ Camera chính của em nó
[video=youtube;_SKgWrlILX0]http://www.youtube.com/watch?v=_SKgWrlILX0[/video]

Nhìn em nó dùng cảm biến thật ngon nhỉ, chụp hình đỉnh rồi bác ạ

---------- Post added 23-07-2013 at 10:30 ----------

mấy bác có đi mua thì pm mình theo ké với nha. Cũng đang mơ em này, chờ ngày đủ lúa sẽ múc luôn :D :D
Bác cứ gôm đi, em sẽ mua trong nay mai kaka

quocan323

Nhìn em nó dùng cảm biến thật ngon nhỉ, chụp hình đỉnh rồi bác ạ

---------- Post added 23-07-2013 at 10:30 ----------

Bác cứ gôm đi, em sẽ mua trong nay mai kaka
ok bác :D nhớ pm nhé, mình ở CMT8, khúc Q10, bác ở đâu xem gần thì hú chạy qua nếu bác không phiền. :D muốn test thử cảm ứng em này ra sao...

kaisoulpro

mình thấy giới thiệu là Sony Vaio Duo 13 có" 2 cổng USB 3.0 (1 cổng hỗ trợ sạc khi tắt máy)". Vậy là sạc qua cổng usb luôn phải không mấy bác?

z0nkazu04

Ðề: Re: Ðề: Re: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

ok bác :D nhớ pm nhé, mình ở CMT8, khúc Q10, bác ở đâu xem gần thì hú chạy qua nếu bác không phiền. :D muốn test thử cảm ứng em này ra sao...

thấy mấy bác bàn chuyện đi mua mà háo hức ghê. Đến nay chắc có người nhận được Sony Vaio Duo 13 đợt đầu rồi. :D

kaisoulpro

UH, mình cũng thích, chắc phải đợi giảm còn giá tốt lụm một em về sài chơi.

hiện có bán ngoài tgdd hay Viễn Thông A chưa anh? hay là những người preorder đợt đầu mới có? :D

z0nkazu04

Ðề: Re: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

mình cực thích sản phẩm này...khá sáng tạo nhưng mà giá thì hơi bị mắc:(

mình cũng vậy, chắc phải chờ giá đẹp đẹp tí rồi mua quá, chờ 2 bác kia rước về xài ké xem thế nào. ;;) Chắc phải mượn vọc thử cây bút cảm ứng coi ra sao.

quocan323

mình thấy giới thiệu là Sony Vaio Duo 13 có" 2 cổng USB 3.0 (1 cổng hỗ trợ sạc khi tắt máy)". Vậy là sạc qua cổng usb luôn phải không mấy bác?

nó đó bác. :D cổng 3.0 vừa đọc ghi dữ liệu cực nhanh, sony lại giúp nó có thể sạc qua cổng usb luôn. ;)

quocan323

đợi Sony khuyến mãi rồi rước về thôi, mong em nó quá... Ước gì giá xuống tí tí còn để dành mua phụ kiện nữa. :D hay có chương trình khuyến mãi càng thích. ;)

z0nkazu04

Ðề: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

hôm qua thấy 1 chị bên TGDĐ up lên fb hình Sony Vaio Duo 13, mình nghĩ là có hàng ngoài đó rồi đó. anh em tranh thủ nào. :D

acc chinh chu

Nhìn người ta vẽ đẹp trên em nó quá, mà tui thử vẻ xấu ồm :D

Bên trên