[QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

kaisoulpro

Nhìn người ta vẽ đẹp trên em nó quá, mà tui thử vẻ xấu ồm :D

người ta là kiến trúc sư, họa sĩ bác ơi,làm sao so ánh được, mà có khi mua về rồi thành họa sĩ không chừng. :D

z0nkazu04

Ðề: Re: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

Ờ đúng rồi đó, mà các cổng kết nối đc gắn phía trước và hơi gần nhau nên khi cắm cùng lúc thì hơi khó khăn một chút

chắc củng không đồng thời xài nhìu hub đâu nên không phải lo, nó có cổng HDMI nằm riêng 1 bên đó bạn. :D

Fraye

Re: Ðề: Re: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

chắc củng không đồng thời xài nhìu hub đâu nên không phải lo, nó có cổng HDMI nằm riêng 1 bên đó bạn. :D
Ừ đúng rồi đó, bthg` thì chắc cắm lỗ âm thanh , thêm cái usb thôi hà

quocan323

cổng HDMI là có thể kết nối với TV phải không bác?

uhm, bác có thể kết nối đầu DVD hay HDTV, cổng này truyền cả hình lẫn âm thanh luôn với chất lượng cao, có thể làm 1 rạp mini ở nha nếu bác có TV màn hình lớn. :d

nếu muốn bác kết nối vào TV rồi lướt trên Sony Vaio Duo để xem cho rõ. :))

z0nkazu04

Ðề: [QC] Sony VAIO Duo 13: Sản phẩm "lai" laptop và tablet

hổ trợ thẻ SD/MS không biết dung lượng tối đa là bao nhiêu nhỉ, sẵn sắm thêm cái làm bộ nhớ di động luôn. :D

kaisoulpro

hổ trợ thẻ SD/MS không biết dung lượng tối đa là bao nhiêu nhỉ, sẵn sắm thêm cái làm bộ nhớ di động luôn. :D

Chắc không nhỏ đâu bác có khi lên đến 128Gb ấy chứ. :)) mà mình cũng không rõ vụ này nữa, thường thì xài máy chụp ảnh cái SD 16-32GB nhét vào là đủ dùng rồi. ;)

quocan323

Chắc không nhỏ đâu bác có khi lên đến 128Gb ấy chứ. :)) mà mình cũng không rõ vụ này nữa, thường thì xài máy chụp ảnh cái SD 16-32GB nhét vào là đủ dùng rồi. ;)
bác @pinetrees chắc rành vụ này lắm, đợi bác ấy online xem. :D mà không biết bác có dự định đi mua máy chưa? :D

Fraye

Hỗ trợ thẻ dung lượng cao thế, dùng thoải mái nhỉ. Mà cái ứng dụng Actice clip là dùng thế nào nhỉ
Hình như dùng để cắt khung ảnh để chèn vào nội dung văn bản để minh họa thêm sinh động hơn ấy mà, nó tương tự ứng dụng Camscanner ấy

kaisoulpro

uhm, bác có thể kết nối đầu DVD hay HDTV, cổng này truyền cả hình lẫn âm thanh luôn với chất lượng cao, có thể làm 1 rạp mini ở nha nếu bác có TV màn hình lớn. :d

nếu muốn bác kết nối vào TV rồi lướt trên Sony Vaio Duo để xem cho rõ. :))
nghĩ thấy sưởng nhỉ, nhỏ gọn vậy mà đầy đủ kết nối hết. ;;)

kaisoulpro

Một vài ứng dụng hỗ trợ bút cảm ứng như Active Clip có khả năng cắt một khung ảnh và chèn vào nội dung văn bản để minh hoạ nhanh chóng

có vẻ rất hữu ích cho trình diễn, kết nối qua cổng HDMI thì có cả một buổi thuyết trình ấn tượng với thiết bị nhỏ gọn này. :)

acc chinh chu

Về cơ bản, các ứng dụng trong duo 13 chắc cũng khác so với duo 11 các thím nhỉ. Mình chưa dùng duo 11 nên không dám nhận định nhiều :D

quocan323

Về cơ bản, các ứng dụng trong duo 13 chắc cũng khác so với duo 11 các thím nhỉ. Mình chưa dùng duo 11 nên không dám nhận định nhiều :D

khác nhiều là khác, Nào là các tính năng mới về Camera Scanner, Note AnyTime, Vaio Care, camera 8 mpx trang bị cảm biến RS tốt nhất của Sony hiện nay... rồi hỗ trợ màn hình lên đến full HD, bút cảm ứng, ...v..v... .Mình biết nhiêu đó thôi nhưng thấy cũng khá nhiều và thu hút rồi. :)

acc chinh chu

khác nhiều là khác, Nào là các tính năng mới về Camera Scanner, Note AnyTime, Vaio Care, camera 8 mpx trang bị cảm biến RS tốt nhất của Sony hiện nay... rồi hỗ trợ màn hình lên đến full HD, bút cảm ứng, ...v..v... .Mình biết nhiêu đó thôi nhưng thấy cũng khá nhiều và thu hút rồi. :)

Thế thì rõ ràng là đó là kết cấu đẹp và cấu hình mạnh hơn :D chuẩn nhất chắc là về cái điểm bút ký của em nó :D

acc chinh chu

điểm bút ký là sao bác? mình đọc mà chưa hiểu ý lắm ;)

Ý mình thì có lẽ đây là sản phẩm lai laptop duy nhất có khả năng dùng bút để vẻ, ký tên, mượt đến thế đó bác, theo mình biết thì 1 số dòng dù là cảm ứng đa điểm nhưng vẽ vời trên đó thì hình như cùng kém lắm, em này thì tui thấy chủ yếu là dùng bút viết vẽ và ký hoàn toàn mượt :D

Bên trên