Quà Noel, trở thành Fans B&W "bất đắc dí"

khoaifeat

Active Member
Ðề: Quà Noel, trở thành Fans B&W "bất đắc dí"

BTW, em cũng thông báo luôn: 2CDP sau khi chơi xong, 1 em CD21 đi theo bác Minh, XA 50es đi theo bác Thái về nhé

@Bác Minh 2702 có vào đọc thì mang cho mượn cái dây Coaxial xịn xịn mà đang nối Cơ/DA ở nhà bác nhé

onggia

Well-Known Member

Lần này hay là cho theo bác Khoai nhẩy :))

giangcc18

Member

@Giang còi: có bác hỏi thăm muốnnghe thử 684 nhà bác đấy, tạo đk cho ae nhé!

@Bác Dr: bọn em tụ tập cho vui thôi mà, em không câu nệ điều gì (thậm chí chẳng biết gì, nghe thấy hay mà khối bác ẩo rà tai đi...mà em ngày nào cũng rà mà thấy vẫn lởm), còn việc cảm nhận mỗi ng thì đâu có can thiệp và đâu để làm gì, miễn sao về nhà có làm gì với dàn mình chăng nữa mà làm hài lòng lỗ tai mình là thấy hay nhất rồi

Doz tư con gà mái, bác nào muốn test thì pm cho em.
Thậm chí, nếu lọt tai thì muốn rước cũng được ạ. Để em đu dây điện cao thế với bác Khoai với :))

nha que

Member

Chào các bác , chúc mọi người mọi nhà năm mới an vui hạnh phúc .
Bác Fusin ơi đoạn trống mà em nói trong bài dạ cổ hoài lang của Nguyên lê phối Hương Thanh hát không đùng đùng đâu ạ , chỉ vài tiếng thôi . vì lúc trước em còn B&W 601s2 buổi tối mở lên nghe thật lắm . hôm qua nay tìm hoài không biết cái cd nằm ở đâu

sonrock

bác khoai cho e ít tiền về nghe ké với ;;), ở đây tội nghiệp quá...

e đang cố gắng hết sức ko biết tết này có về đc ko, cố mà về còn đến nghe ké mấy bộ của các bác cho nó mở mang chứ :). bác nào tài trợ cho e nào :))???

a Fusin mà ra cùng đc mọi ng thì quả này...say phải biết, haha. tết thế mới vui chứ nhỉ, lúc này nhậu là chính rồi :).

năm mới sắp sang, e chúc toàn thể các a e HD 1 năm mới hạnh phúc, may mắn và nh điều sự như ý :)

nha que

Member

Bây giờ phải đi làm rối , chúc các bác đầu năm vui vẻ .
Bác Khoai nếu không sợ khủng bố thì cho em xin cái địa chỉ , em sẽ gởi tặng bác cái cd nghe chơi

khoaifeat

Active Member

Ái chà tinh thần khoaiphet ngày càng nhân rộng roài :))

sắp thôi, nhưng như iem đây chỉ là uống thuốc liều thôi, phải qua khóa huấn luyện mới nâng lên thành "tinh thần" như bác nói đc ;)

bác khoai cho e ít tiền về nghe ké với ;;), ở đây tội nghiệp quá...

e đang cố gắng hết sức ko biết tết này có về đc ko, cố mà về còn đến nghe ké mấy bộ của các bác cho nó mở mang chứ :). bác nào tài trợ cho e nào :))???

a Fusin mà ra cùng đc mọi ng thì quả này...say phải biết, haha. tết thế mới vui chứ nhỉ, lúc này nhậu là chính rồi :).

năm mới sắp sang, e chúc toàn thể các a e HD 1 năm mới hạnh phúc, may mắn và nh điều sự như ý :)

Bác về đi, iem đã hô ở trên là: tài trợ "tất" mà, HN giờ lạnh lắm, nên phải giữu ấm đôi chân

Bây giờ phải đi làm rối , chúc các bác đầu năm vui vẻ .
Bác Khoai nếu không sợ khủng bố thì cho em xin cái địa chỉ , em sẽ gởi tặng bác cái cd nghe chơi

Thank bác, sao hôm nay Tết DL cả thế giới nghỉ mà sao bác vẫn phải đi à? ĐỊA CHỈ em HÔ HÀO TẤT CẢ AE đến tham gia cùng vui mà bác. quoted bên dưới lại bác này

OK các bác, bác nào đến sớm tham gia vụ cafe thì gắng sớm (tầm loanh quanh 8h15-30 j đó ) nhé.

@All: ngày mai bất kể bác nào có thể và tò mò + quan tâm xin mời đến địa điểm: CT5 SUDICO (Sông ĐÀ) ngay cạnh Tòa VTN, để xe ngay cổng chào vàng phía sát đường Phạm Hùng nhé, còn oto để thoải mái
Đt của em : 091.322.0189

MTAM

Member

Mấy bác test xong say hết chưa dậy hay sao mà chẳng có review gì nhỉ!
Em cũng ở HN mà không bận quá không có cũng ghé nghe ké cho nó mở mang đầu óc.
Chúc các bác off đầu năm thật vui!

LVT1974

Member

Các bác đang choảng nhau vì bất đồng quan điểm :))

onggia

Well-Known Member

Em tham gia vội vàng quá nên chỉ kịp nghe và so sánh em Thiel 2.2 với B&W803S2 thoai ợ,dây rợ thì chưa kịp oánh giá gì ráo :))

nha que

Member

Em nhà quê mà bác . ít hom nua nha bac

locnp

Well-Known Member

Buổi test thành công ko các bác? Cho em xin review đi nào, bác nào thấy khó nói thì em xin pm riêng nhé ;)

MTAM

Member

các bác off chai thế nào mà chưa bác nào tỉnh thế nhỉ!
Mỗi bác onggia đến muộn nên không làm sao phải ko nhỉ!?

khoaifeat

Active Member
Chào năm mới ....to CÁC BÁC @};-

Hôm qua mấy ae vui đấy, không cầu toàn chuyện săm soi đâu, vì cái thớt này từ đầu đến giờ .........toàn niềm vui mà phải k các bác :)

dây điện hay dây loa, dây tín hiệu xịn ...nhìn toàn dây khủng cả, dây nào cũng ......KÊU , mà KÊU toàn kêu hay,,,, . ...mà riêng dây điện : Em sờ vào chẳng thấy giật :))
.
.
.mỗi tội chủ đề chính bây giờ lại không phải dây nhợ đâu các bác nhé, chủ đề chính nằm ngoài dự đoán của em, mặc dù em đã được bác Onggia cảnh báo trước -> đó là em lại trúng độc bảng A roài, tiếp tục không có thuốc cứu ...nhưng chỉ cần màng túi không bị viêm là Ô kìa :-bd

Hôm qua có đoạn ghép trình diễn , gọi là j nhỉ .... là "TOÀN MỸ" - nghĩa của nó nghe qua có vẻ như "HOÀN MỸ" vậy , toàn Mỹ nhà em hôm qua bao gồm toàn đồ Mỹ các bác ơi:
- CDP Cary 303/200
- Pre c36
- Mc 7270
- Speaker Thiel 2.2
- Speaker wire: Straight wire

cho cả bộ thể hiện Symphony ...đúng sở trường đồ đánh: Thiel + Cà ry 303/200

đấy em bị trúng độc do cái CDP đấy....và giờ nó đang nằm lại nhà em \:D/

Còn nói về Speaker thì mỗi loa đều có thế mạnh riêng của mình, em càng vững tâm và tự hào vì đã đc sở hữu cả 2 đôi , cũng như việc không đẩy em nào ra đi cả

đôi dòng bác cáo tình hình lại các bác hay, chúc các bác đầu năm may mắn, cả năm an nhàn nhiều lộc rủng rỉnh ta lại sắm đồ au đi Ô :x

onggia

Well-Known Member

Em nghe Thia chơi rao hượng mà cũng bị phê phê đây nầy :)) riêng món rao hưởng thì trên cơ B&W nhiều quá.

khoaifeat

Active Member
Re: Ðề: Quà Noel, trở thành Fans B&W "bất đắc dí"

Em nghe Thia chơi rao hượng mà cũng bị phê phê đây nầy :)) riêng món rao hưởng thì trên cơ B&W nhiều quá.

Không chơi so như vầy bác ơi, ai lại lấy sở trường so với sở đoản bao giờ

2 cặp dây tín hiệu nhìn mê quá, không dám khen ngay, khi dzề mới dám gạ mà bác không để lại cho em nhá :)

đúng là thuốc độc

onggia

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Quà Noel, trở thành Fans B&W "bất đắc dí"

HIchic 2 sợi thì 1 của e 1 của anh bạn nên để lại thì .... chả còn gì mà xài :D Dây này new thì cũng chỉ 200UsD là mua đc thoai nhưng mà ....ko có ngay.

HD1080

Thật ngưỡng mộ bộ dàn của bác, ước gì mình có được một cặp thôi :)

Bên trên