Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hai72

HD-1080i
Ðề: Ảnh lễ ra mắt Trung tâm HD - Audio Cẩm Phả

không biết tình hình test thế nào rồi các bác nhỉ? im ắng quá.
Hội đồng thẩm định đang đánh giá. kết quả sẽ thông báo đến các Bác bằng văn bản sau. mong các Bác tiếp tục chờ đợi ạ

dtungcp

Active Member

Chào buổi sáng chúc các bác một ngày vui vẻ
sau 1 đêm làm việc mệt mỏi giờ mới dậy được :D

113HD

các bác vui nhỉ :D cho em ké với /

HDCP

Super Moderators

Chào buổi sáng chúc các bác một ngày vui vẻ
sau 1 đêm làm việc mệt mỏi giờ mới dậy được :D

Sau một đêm vắt trán suy nghĩ, theo bác có nên đầu tư nhiều vào dây loa đắt tiền không ạ:D

dtungcp

Active Member

Sau một đêm vắt trán suy nghĩ, theo bác có nên đầu tư nhiều vào dây loa đắt tiền không ạ:D

Trước khi kết luận mời các bác ta đi uống cà fee để thảo luận tiếp #:-S

dtungcp

Active Member

Mặc dù tối qua rất rét 11 độ nhưng các bác vẫn nhiệt tình tham gia :

hungcp73

bác tùng ơi các dây loa khác nhau đấy#:-S nhưng phải tess bộ loa khác cơ...loa của bác hay quá nên cảm nhận sên sên thôi..#-o

dtungcp

Active Member

bác tùng ơi các dây loa khác nhau đấy#:-S nhưng phải tess bộ loa khác cơ...loa của bác hay quá nên cảm nhận sên sên thôi..#-o

:D cứ bình tĩnh nhỡ đâu loa dở thì sao - đồng ý phải thử ở loa khác nữa :">

HDCP

Super Moderators

Theo em là thế này, các bác cứ sắm bộ loa và amply thật hay vào thì không cần phải quan tâm tới dây loa nhiều nữa=))

xedaprach69

báo cáo với các bác buổi tess dây loa hôm qua diễn ra rất trang trọng và hoành tráng,em thấy ko có bác nào nhận ra sự được nhiều sự khác biệt của dây loa,duy nhất chỉ có mình em nhận ra sự khác biệt của dây nguồn, kết quả là em được bác tùng tặng cho 1 sợi dây nguồn luxman theo máy rất đẹp,hê hê .cảm ơn các bác

dtungcp

Active Member

Như đã thông báo sẽ tét tất cả các loại dây từ dây tự chế và dây của hãng

các bác tét rất nghiêm túc và cẩn thận :

dtungcp

Active Member

Kết luận : là chưa có kết luận gì :D
-Nhưng có cái hay nhất là tất cả anh em đều nhất trí sẽ tiếp tục tét lại ở địa điểm khác :D
-mục đính vừa là giao lưu trao đổi trực tiếp giữa các thành viên với nhau vừa luyện thêm tai :D

-Có điều đặc biệt nhất cho dù tét mù nhưng cụ lý hùng vẫn nhận ra đâu là dây loa của mình :D

HDCP

Super Moderators

Kết luận : là chưa có kết luận gì :D
-Có điều đặc biệt nhất cho dù tét mù nhưng cụ lý hùng vẫn nhận ra đâu là dây loa của mình :D

Trong 5 dây thế mà cụ Lý Hùng vẫn phát hiện ra đúng dây của mình, em khâm phục cụ ấy quá, Nghe sợi dây khác cụ ấy còn đánh giá được giọng hát Như Quỳnh đanh đá quá cơ.:))

hungaudio

Member

chú quá khen anh phổng hết cả mũi rồi=))cái tai được chải nghiệm bằng thời gian và..$-)mới được tí ti..cám ơn AE

xedaprach69

mình cũng xác nhận bác lý hùng có đôi tai tương đối chuẩn đã nhận được ra dây của mình đang thể hiện

hai72

HD-1080i

mình cũng xác nhận bác lý hùng có đôi tai tương đối chuẩn đã nhận được ra dây của mình đang thể hiện
E vừa đi họp cựu chiến binh về thấy các Bác đánh giá rôm rả quá. Tiếc là buổi sáng không đc ngồi uống cafe cùng các Bác. qua buổi test tối hôm qua E nhận thấy
- mọi người tham gia thật nhiệt tình, tranh luận sôi nổi, trời lạnh nhưng mọi người đến nhà Bác Tùng rẩt đông E nghĩ đấy đã là thành công lắm lắm rồi
- quá trình test mọi người đánh giá khá là chuẩn sát với thực tế cho từng cặp dây ( 80% đấnh giá cặp số 3 và số 4 có phần nổi trội hơn chút đỉnh) qua đó thấy được trình độ cảm thụ âm nhạc của các bác nhà mình là rất đồng đều
từ đó mọi người cùng đi đến thống nhất không cần thiết phải đầu tư quá nhiều tiền vào bộ dây và quan điểm của riêng E, E nghĩ trong bộ dàn thì dây dẫn chỉ đc xem là phụ kiện mình không quá kì vọng nhiều vào bộ dây để rồi đầu tư không cần thiết vào nó. hơn nữa có khi trong lúc này vói khả năng của mình, với bộ dàn nhà mình mình chưa thấy hết đc cái hay của nó, hay vì chạy theo một quan điểm nào đó cho rằng cứ phải đắt tiền mới hay đc để đến khi trà dư tửu hậu rồi mới nhận ra Ồ cặp dây đắt tiền này cũng không hơn cặp cũ rẻ tiền là mấy. mấy lời chia sẻ cùng các Bác có gì sai các bác bỏ quá cho
- E cảm ơn Bác Tùng đã cho E mươn cái đía hay quá
KHÔNG CÓ CẶP DÂY NÀO DỞ CHỈ TRÁCH NGƯỚI CHƠI CHƯA CẢM NHẬN ĐC HẾT CAI HAY CỦA NÓ

dtungcp

Active Member

E vừa đi họp cựu chiến binh về thấy các Bác đánh giá rôm rả quá. Tiếc là buổi sáng không đc ngồi uống cafe cùng các Bác. qua buổi test tối hôm qua E nhận thấy
- mọi người tham gia thật nhiệt tình, tranh luận sôi nổi, trời lạnh nhưng mọi người đến nhà Bác Tùng rẩt đông E nghĩ đấy đã là thành công lắm lắm rồi
- quá trình test mọi người đánh giá khá là chuẩn sát với thực tế cho từng cặp dây ( 80% đấnh giá cặp số 3 và số 4 có phần nổi trội hơn chút đỉnh) qua đó thấy được trình độ cảm thụ âm nhạc của các bác nhà mình là rất đồng đều
từ đó mọi người cùng đi đến thống nhất không cần thiết phải đầu tư quá nhiều tiền vào bộ dây và quan điểm của riêng E, E nghĩ trong bộ dàn thì dây dẫn chỉ đc xem là phụ kiện mình không quá kì vọng nhiều vào bộ dây để rồi đầu tư không cần thiết vào nó. hơn nữa có khi trong lúc này vói khả năng của mình, với bộ dàn nhà mình mình chưa thấy hết đc cái hay của nó, hay vì chạy theo một quan điểm nào đó cho rằng cứ phải đắt tiền mới hay đc để đến khi trà dư tửu hậu rồi mới nhận ra Ồ cặp dây đắt tiền này cũng không hơn cặp cũ rẻ tiền là mấy. mấy lời chia sẻ cùng các Bác có gì sai các bác bỏ quá cho
- E cảm ơn Bác Tùng đã cho E mươn cái đía hay quá
KHÔNG CÓ CẶP DÂY NÀO DỞ CHỈ TRÁCH NGƯỚI CHƠI CHƯA CẢM NHẬN ĐC HẾT CAI HAY CỦA NÓ

Bổ xung thêm nếu dư giả về $ thì chỉ nên đầu tư dây loa = 5% so với giá tri bộ dàn :D

Tieubaocaca

Active Member

Thật là 1 buổi trao đổi lý thú. Hội hoạt động thật sôi nổi.
Thay mặt HDQN mời các bác chưa có nick vào đăng ký để spam cho nó xôm

ps: 5%x100=5:D

minhhaimdc

Well-Known Member

Đợt này Bác Cẩm có nhiều việc đâyX_X.
P/s: Bác cẩm đặt hàng Bác Sơn chủ Shop trước ít dây DIY. Hôm nào em lên xin làm đại lý cấp 1: Tiêu chí: dây Pro, đầu Jack chắc chắn, ====> chất lượng không ảnh hửong là mấy+ giá thành hạt dẻ=GOOOOD!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên