Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

tml3nr

Moderator
Mình check thử Spotify có đúng 320 ko ? Tải về đúng như quảng cáo . Cũng bài này youtube là 128 . So sánh tương đối bác nghe Spotify chất hơn là đúng rồi a

Làm cách nào để lấy được file nhạc của Spoitify ra vậy anh? Em dùng app của nó trên desktop download về thì nó ra file mã hóa như sau:

1087344519260e7e86b90a2290e5dd2938d56383.file

linh0983

Well-Known Member
Làm cách nào để lấy được file nhạc của Spoitify ra vậy anh? Em dùng app của nó trên desktop download về thì nó ra file mã hóa như sau:

1087344519260e7e86b90a2290e5dd2938d56383.file
Bác mở trình duyệt chrome thêm vào addon spotify nó hiện lên góc trên bên phải . Sau này cứ nhấp vào là nó ra spotify chọn bài nào nó chui vào là tải về thôi a . ( lần đầu tiên nó hỏi acc a ) . o_O

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
Youtube và Spotify có họ với nhau hay ko mình chả biết . link của 2 ae nó trao đổi qua lại được a . Trước kia mình streaming youtube bằng BubbleUPnP . Mỗi lần nghe là phải mở ứng dụng Bubble trước quên là im re . Bây giờ mình nạp sẳn link youtube vào Spotify về sau trở đi dùng DT mở spotify lên là nghe thôi dù có cho DT vào ly nước cũng ko vấn đề gì . Nó hoàn toàn độc lập . :rolleyes:

tml3nr

Moderator
Cảm ơn anh đã gợi ý. Em search một vòng thì lấy được Sidify Music Converter có thuốc. Em sẽ test thử xem thế nào.

Bác mở trình duyệt chrome thêm vào addon spotify nó hiện lên góc trên bên phải . Sau này cứ nhấp vào là nó ra spotify chọn bài nào nó chui vào là tải về thôi a . ( lần đầu tiên nó hỏi acc a ) . o_O
Anh cho em xin tên cái addon đó với. Em mò ra được Deezify nhưng add vào Chrome nó không chiệu o_O

jancoler

Active Member
Vụ Pi 3B + có 2 bác mua chung
Raspberry Pi 3 Model B+ (Newest Version) giá
$41.81 USD chưa ship + thuế. (cỡ 100~200K)

@dungsin_lqd *1
@jancoler *1
@anhton82 *1 >> CANCEL >> vậy còn Spare 1 chú.

TEAM mua chung Pi-Rune đâu ạ: càng nhiều càng ship nhanh + phí gửi hàng giảm
@chuong46:
@chipno:
@dal33:
@thchung :
@nghiadalat :
@minhltn :
@Syncbr :
@mtminh :
@lionheart :
@tntuyen :

Đề nghị anh em cần mua chung gửi PM (Private Message) cho tôi theo mẫu sau, ghi rõ:

Nick - (thêm email càng tốt)
Tên - SĐT
Địa chỉ
Chủng loại - số lượng.

Ví dụ

Nick -xyz /email: [email protected]
Nguyễn Văn Bê - ĐT 090xxxxxxx
Số xx - Đường yyy....
Đặt hàng:
Pi 3 B+ x 01
Mua chung này được bao nhiêu người rồi anh em . Đang tới giai đọa nào rồi.

tml3nr

Moderator
Cảm ơn anh @linh0983 nhiều! Em thử liền. Em đang test Sidify Music Converter cũng vui vui :D

Sidify Music Converter bản thuốc, thuốc này dùng được cho bản mới nhất luông:

https://rsload.net/soft/converter/26588-sidify-music-converter.html

More info:

https://drm-wizard.com/sidify-music-converter-for-spotify-review.html

http://www.sidify.com/

Cảm ơn anh @Thanhvo31 đã gợi ý!

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhvo31

Well-Known Member
Mua chung này được bao nhiêu người rồi anh em . Đang tới giai đọa nào rồi.
Tổng 4 , một bác xin rut lui còn 3 nhưng đã đặt 4 hôm 19/3; hẹn 5-7 ngày; những lần trước mất 18 ngày. Khi nào về trên tay mình sẽ nhắn cho các bác.

Đợt trước số lượng và giá trị cao hơn, mình sẽ yêu cầu các bác xác nhận và chuyển tiền trước. Lần này ít hơn mình đặt luôn. Nếu các bác đổi ý mình sẽ để làm pi cluster vây. Tuy vậy, vẫn mong các bác xác quyết rồi nhắn tin cho mình nhé.

tml3nr

Moderator
Youtube và Spotify có họ với nhau hay ko mình chả biết . link của 2 ae nó trao đổi qua lại được a . Trước kia mình streaming youtube bằng BubbleUPnP . Mỗi lần nghe là phải mở ứng dụng Bubble trước quên là im re . Bây giờ mình nạp sẳn link youtube vào Spotify về sau trở đi dùng DT mở spotify lên là nghe thôi dù có cho DT vào ly nước cũng ko vấn đề gì . Nó hoàn toàn độc lập . :rolleyes:
Anh giải thích rõ hơn cho em chổ này với ạ? Nạp link youtube vào Spotify như thế nào?

jancoler

Active Member
Tổng 4 , một bác xin rut lui còn 3 nhưng đã đặt 4 hôm 19/3; hẹn 5-7 ngày; những lần trước mất 18 ngày. Khi nào về trên tay mình sẽ nhắn cho các bác.

Đợt trước số lượng và giá trị cao hơn, mình sẽ yêu cầu các bác xác nhận và chuyển tiền trước. Lần này ít hơn mình đặt luôn. Nếu các bác đổi ý mình sẽ để làm pi cluster vây. Tuy vậy, vẫn mong các bác xác quyết rồi nhắn tin cho mình nhé.
Không sao khi nào có nhắn tin cho mình nhé, cảm ơn bạn nhiều

linh0983

Well-Known Member
Òa òa. Nhìn cũng hấp dẫn quá anh nhỉ. Hôm nào rãnh em test lại Volumio / Spotify :rolleyes:
Mình install 5 plugin này vào bây giờ All In One a . :eek:

Chọn Youtube nhập " dao anh thu " nó ra một rừng . Nó convert kiểu gì sao lại 44KHz /24bit a
. ;):oops:

Nằm võng nghe nhạc hay xem phim điều khiển từ xa đây a . :oops::confused::(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên