Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

mtminh

Well-Known Member
Tên miền đây bác Minh mình chỉnh rồi bác add xem có được ko a ?
Của bác chưa được a hihi ??? o_O

Hay quá bác. Rune, mình thử mount cùa bác tốt rồi.
Nội mạng của bác cho thay thế IP bằng DDNS. Ngoại mạng được luôn :p.
Bác hướng dẫn mình nhé..o_O

Chỉnh sửa lần cuối:

toi511

Well-Known Member
B

Bác chưa cài đc cái nas ah. Bác làm theo hướng dẫn 47 trang và xem 1 phần bác linh0983 sẽ đc ngay. Nó bị lỗi chỗ nào? Nas boot đc? Quét không thấy kiểm tra cable. Nas bác gắn vào modem nhà mạng hay rời. Usb boot bác active boot chưa? Chỉnh bios đúng chưa?
Em không boot usb cài đươc bác ah, lam đủ mọi cách. Chán quá nên bỏ xó luôn, làm về tới nhà mệt quá nên làm k đươc nản quá, chuyển qua làm nguồn pin cho transport

dungsin_lqd

Well-Known Member
Em không boot usb cài đươc bác ah, lam đủ mọi cách. Chán quá nên bỏ xó luôn, làm về tới nhà mệt quá nên làm k đươc nản quá, chuyển qua làm nguồn pin cho transport
Có thể bác làm sai bước nào rồi. Thật sự nó không khó lắm đâu. Bác làm việc ở đâu?

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
Sau vụ sét tạm thời mình share nguồn nhạc deezer bác @tml3nr sưu tầm + download liên tục .
Các bác add theo hình là nghe thôi . Add vào nghe online ngon nhưng download về rất chậm a . o_O

Vers : 1.0 ; 2.0 hoặc 3.0 đều được a . :rolleyes:

Sau đó click Update . Nhập vào các os khác nó cũng na ná như trên các bác a . :D

tml3nr

Moderator
Tool này hay các bác soundiiz.com, giúp chuyển danh sách Album, Playlist.. từ TK này sang TK khác. Đồng bộ nhạc giữa các TK khác nhau.

Sau một tuần nghe Deezer mình quyết định chuyển qua xài luôn, chuyển hết nhạc từ Spotify sang.

View attachment 362999
Hôm trước em dùng tunemymusic.com để chuyển playlist Tidal sang Deezer thấy cũng ok:

Bên trên