[Review bằng hình ảnh] eBop - Giải pháp Việt cho Android box

nvcu55

Member
Ðề: [Review bằng hình ảnh] eBop - Giải pháp Việt cho Android box

Cám ơn bác, tại mình thấy nhiều bác nói chỉ cần gói 4Mb cũng đủ, vậy mà sao mình xem kg được ? tốc độ download cũng ổn mà :
chào bạn, bạn xem phim trên PC không được hay xem trên Ebop bị đứng hình vậy. Tốc độ download như vậy là quá ổn mà.

oldcar

Member

chào bạn, bạn xem phim trên PC không được hay xem trên Ebop bị đứng hình vậy. Tốc độ download như vậy là quá ổn mà.
Mình xem trên PC bị đứng hình, vậy mới hỏi các bác liệu ebop có bị giống vậy không ?

smallgent

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Review bằng hình ảnh] eBop - Giải pháp Việt cho Android box

Ngoài cách của bạn smallgent thì đơn giản là bạn vào youtube gõ playboy HD...calenda...(lưu ý là HD mới đẹp).Xem các diễn viên xinh đẹp tuyệt vời, lên lịch mà lại. Lưu ý là dù không có y phục nhưng mà trong sáng, nghệ thuật lắm nha.Mà phải đợi đến đêm, khi gấu mẹ ngáy khò khò rồi hãy mở nha, vì vợ mà phát hiện là bảo đảm Ebop sẽ bị em bóp nát. Thân.
giống atv trên youtube dễ gì search ra ...gg nó kiểm duyệt kỹ lắm...ngoại trừ một số phim có chủ đề rõ ràng.

nvcu55

Member

Mình xem trên PC bị đứng hình, vậy mới hỏi các bác liệu ebop có bị giống vậy không ?
Mình xem trên Ebop không bị bạn à(nguồn từ kho phim, hayhay, cafe HD...) Khi mua Ebop, bạn nhớ giao hẹn nếu trong 1 tuần, coi phim không đạt yêu cầu, bạn sẽ trả lại hàng. Chứ mua về mà không xem được thì chán lắm.(Yêu cầu kỹ thuật viên lắp đặt và kiểm tra thật kỹ nha). Thân.
P/s: Nếu bạn muốn xem thử trước khi mua, có thể đến nhà mình tham khảo.

nvcu55

Member
Ðề: Re: Ðề: [Review bằng hình ảnh] eBop - Giải pháp Việt cho Android box

giống atv trên youtube dễ gì search ra ...gg nó kiểm duyệt kỹ lắm...ngoại trừ một số phim có chủ đề rõ ràng.
Khà khà, thế mà mình xem được mới thích chứ. Ủa mà các mỹ nhân chỉ thoát y từ từ cho đến hết sạch...để mình chiêm ngưỡng nét đẹp tự nhiên của cơ thể thôi mà. Chứ các em có làm gì mình đâu...Trong sáng thế thì làm sao google kiểm duyệt được. Hì hì. Chào các bạn nhé, giờ này phải mở để xem tiếp đây(kẻo cả nhà sắp dậy), bắt đầu qua em tóc vàng rồi...

eMarcom

Banned

Vừa rồi thấy ztv demo ko bằng eBop, may quá mình sáng suốt đã mua 1 con eBop Box về xài, eBop có DTS,... mấy cái hay xem nhất đều có sẵn hết rồi nên dễ tìm kiếm, nói chung dùng khá ổn. Vợ mình còn khen sản phẩm của Vietnam mà ok phết.

nvcu55

Member

Vừa rồi thấy ztv demo ko bằng eBop, may quá mình sáng suốt đã mua 1 con eBop Box về xài, eBop có DTS,... mấy cái hay xem nhất đều có sẵn hết rồi nên dễ tìm kiếm, nói chung dùng khá ổn. Vợ mình còn khen sản phẩm của Vietnam mà ok phết.
Không biết đến khi ZTV -a xuất hiện thì thế nào chứ hiện nay mình thấy dùng Ebop là OK (dễ dùng và khá đầy đủ, tự nâng cấp...)

Lâu rồi mình mới thấy 1 sản phẩm Việt chạy được như vậy, chính sách hỗ trợ kỹ thuật cũng tốt, hàng công ty thì dù sao cũng đảm bảo hơn, hàng vớ vẩn mình về ko xài được là mình tới cào cty rồi =))

nvcu55

Member

Lâu rồi mình mới thấy 1 sản phẩm Việt chạy được như vậy, chính sách hỗ trợ kỹ thuật cũng tốt, hàng công ty thì dù sao cũng đảm bảo hơn, hàng vớ vẩn mình về ko xài được là mình tới cào cty rồi =))
Đúng đó bạn. Nghe đâu nếu không tìm thấy bác Đạt để cào cty thì mình có thể nắm áo bạn tienlequoc mà!!!

nvcu55

Member

Cám ơn bác, tại mình thấy nhiều bác nói chỉ cần gói 4Mb cũng đủ, vậy mà sao mình xem kg được(Trên PC) ? tốc độ download cũng ổn mà.

Chào bạn oldcar. Bạn đã mua được Ebop về thưởng thức chưa? Hay vẫn còn tìm hiểu thêm. Thân.

oldcar

Member

Chào bạn oldcar. Bạn đã mua được Ebop về thưởng thức chưa? Hay vẫn còn tìm hiểu thêm. Thân.

Mình chưa mua bạn à, đang phân vân giữa Ebop và ZTV A class (ZTV rẻ hơn 8-} ), hiện tại thì vẫn đang xem phim HD trực tiếp qua USB, còn phim online thì dùng laptop nối với TV qua HDMI ,hơi bất tiện vì sáng tháo , chiều gắn cho nên mình mới định dùng box cho gọn. Tiện đây cho mình hỏi luôn là trong 2 cái trên có cái nào cài Simple TV được ??? Mình đang xem TV và phim online bằng PM này bằng laptop=> TV.

Mình chưa mua bạn à, đang phân vân giữa Ebop và ZTV A class (ZTV rẻ hơn 8-} ), hiện tại thì vẫn đang xem phim HD trực tiếp qua USB, còn phim online thì dùng laptop nối với TV qua HDMI ,hơi bất tiện vì sáng tháo , chiều gắn cho nên mình mới định dùng box cho gọn. Tiện đây cho mình hỏi luôn là trong 2 cái trên có cái nào cài Simple TV được ??? Mình đang xem TV và phim online bằng PM này bằng laptop=> TV.

Tôi cũng đã phân vân như bạn và cuối cùng thì chọn eBop, đến giờ vẫn chưa thấy hối hận với quyết định của mình, chất lượng và nội dung eBop khá phong phú, dễ sử dụng, đặc biệt là có trục trặc gì là được hỗ trợ kí thuật giúp xử lý liền, có j lại còn lên đây gào thét mắng vốn, với lại nhiều anh em trên đây cũng đang dùng, dễ bề chém gió :-v

eMarcom

Banned

Tiền nào của nấy thôi bác, ngon bổ rẻ bây giờ cũng hơi nhát tay, chọn đường dài cho chắc bác

TrungBaoHoang

Cho e hỏi bao h ATV1200 mới dùng được PM Ebop=:)

nvcu55

Member

Vậy bạn thử chờ thêm xem sao, nghe nói ZTV A class cấu hình cũng ngon lắm, đầy đủ cổng kết nối, có điều thấy hẹn tới hẹn lui hoài làm nhiều bạn nản chí. Thân.
P/s: Bạn nói 2 cái trên là bạn muốn đề cập đến 2 cái gì vậy.

servicedat

Mình thấy bác Đạt nói sắp có mà không biết đến bao giờ. Bác Đạt đâu rồi, có thông tin gì không đấy, anh em người ta chờ kìa.
Chính sách có rồi nhưng thời điểm nào áp dụng mình sẽ cập nhật cùng AE nhé,

Bên trên