[Review bằng hình ảnh] eBop - Giải pháp Việt cho Android box

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: [Review bằng hình ảnh] eBop - Giải pháp Việt cho Android box

Chắc bác ấy đang thương lượng hợp tác với các nhà phân phối android để tiến hành cài đặt hàng loạt trên sp nhà phân phối nhập về... Nhưng chưa thỏa thuận xong. Việc cài đặt riêng lẻ trên mỗi sản phẩm khách hàng e rằng không thực hiện và giá cao đấy...

Nói như bác thì giống ZTV sao?Em nghĩ eBop chưa tới trình này đâu bác ạ.

thanhyk

Well-Known Member

Em chỉ nghĩ bán sp kèm ứng dụng vẫn 'lợi' cho ebop hơn vì đồng nhất và số lượng nhiều (nhất là họ cũng là 1 nhà phân phối android nào đó). Việc cài hàng loạt vẫn đảm bảo hơn mỗi sp riêng lẻ, em nghĩ có thể họ đang thương lượng với đối tác android nước ngoài nếu nhà phân phối android VN còn e dè. Nếu em là Ân Nguyên thì chỉ mong có gói app này thui vì thực tế giải trí nhiêu đó là quá đầy đủ rồi, nhà phân phối android còn manh mún, có lần em nói với bác bây giờ kinh doanh android 'khó lắm', mấy người nhỏ nhỏ làm sao chơi lại ZTV hay Ebop, nội Q5 II cũng đã khó 'lật đổ' rồi. Bác nghĩ sao Dune 303D có gói app này (e là em lại phân vân đối tượng công chức, trí thức, giàu có và cả người lớn tuổi rất thích đấy). Lỡ Ân Nguyên cộng tác với gói Ebop thì...có mời em mấy chai bia không nhỉ.

ngobaohung

Này, tối qua xem được trận MU với ARS trên eBop luôn cơ đấy, kiểu này eBop ăn đứt các Andoid box khác rồi, khỏi phải cài sopcast nữa, hehehe

Chỉnh sửa lần cuối:

Di Oi Gi

bác Đạt confirm dùm em: con ebop này nghe nói phần cứng như ATV520.... => nó có thể chập hình, chơi 3D Iso bluray ko bác ?????

vdanh

Member

EM mún hỏi là ebop có thể cài dc trên con ZTV A-class không vậy? Nếu dc thì em sẽ đem cài, vì em mún sử dụng hệ sinh thái của ebop hơn là ZTV.

tientx

Member

bác xem ở đâu? có phần mềm ko/?

Những hôm nào có trận thi đấu thì eBop sẽ có thông báo ở ngay footer trên màn hình eBop nhé bác, bác cứ click thẳng vào thông báo hoặc vào mục "Truyền hình trực tuyến" thì sẽ thấy ngay, không phải cài thêm gì nữa đâu nhé bác

conmeomeo11

Member

Những hôm nào có trận thi đấu thì eBop sẽ có thông báo ở ngay footer trên màn hình eBop nhé bác, bác cứ click thẳng vào thông báo hoặc vào mục "Truyền hình trực tuyến" thì sẽ thấy ngay, không phải cài thêm gì nữa đâu nhé bác

Sao em ko thấy mục bóng đa nữa bác nhỉ?

---------- Post added 14-11-2013 at 20:10 ----------

Sao em ko thấy mục bóng đa nữa bác nhỉ?

tientx

Member

Hiện tại những trận có trực tiếp thì sẽ được phát trong mục "Truyền hình trực tiếp" luôn nhe bác,
còn mục "Bóng Đá" tạm thời đang cho ẩn một thời gian để biên tập lại nội dung cho hài hòa và phong phú hơn
:)

cocsku

Muốn xem phim trực tuyến, nghe nhạc lossless thì cần đường truyền tối thiểu là bao nhiêu?

Hi Bác
eBop chơi được DVD ISO, chụp hình Oki nhé bác,

@Đạt : Chơi trực tiếp ( vào trình duyệt tập tin rồi click ) hay chơi qua phần mềm nào. Bạn nói rõ giúp . Chiều nay về mình test ( file thuy nga 109)trên con ATV520. Thks

Bên trên