(REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

trongtan7411

Active Member
Ðề: (REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

à quên mất ,NK báo giá là 12490k đó,NK vũng tàu nha.còn trên thành phố thì em chịu,thấy trong top mình có người nói giá có 9.5tr thì thấy là mình bị móc túi hơi niều đó...........

tmn

Member
Em mới đầu tư cho con led này cục nas xhl có support DNLA, bây giờ sáng dậy chỉ cần 1 con remote tv là có thể xem luôn phim vừa kéo torrent đêm qua :)

luuchi

Mình cũng đang dử dụng tivi LG 42 inch nè, tới bây giờ mình thấy vẫn còn rất vừa ý, màu sắc không tươi sáng như sámung nhưng thực hơn rất nhiều, có độ sâu, giá lại hợp lý nữa, sam sung giờ mắc quá rồi

blessng78

Active Member

bác vào địa chỉ này và gọi cho bác chủ tên Thanh nhé. Em vừa lấy con LS 4600 "42'" giá 9tr4 dùng ok lém. Máy nguyên đai nguyên kiện, nhân viên lắp đặt tận tình chỉ bảo. Phải mỗi tội giọng bác chủ có vẻ hơi lạnh, nhưng bù lại không hổ danh là giá rẻ nhất Việt Nam.
GIÁ TỐT NHẤT TIVI. LED;LCD;PLASMA các hãng SONY,SAMSUNG,PANASONIC,LG,SHARP,TOSHIBA.. các moden mới nhất 3 -9-2012.công ty không mất tiền thuê cửa hàng nên giảm giá tối đa cho quý khách hàng chính hãng mới 100% - Muare.vn
Note: Em không PR cho ai đâu nhé, em cũng chỉ là người mua hàng thôi ạh./.

congtuhotong

bác có sở thích JAV với cartoon giống e thế

mozo

Con này có Internet TV ko các bác, em thấy có cổng LAN

blessng78

Active Member
Ðề: Re: (REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

Bác vao day tim ban moi ra 03.02.95 (tam 55Mb), ban firm cu hinh nhu la 03.02.80. Giai nen copy vao folder LG_DTV tren usb, cam vao 42LS4600, khi bat tivi len no se hoi update.

E up rui, chon kenh nhanh hon han, chua test dc nhiu, hehe

LG Product Support for 42LS4600

Bác test firm mới chưa ? review cho em xem có thay đổi gì không bác. Em cũng theo bác up lên bản 03.02.95 rồi mà chẳng thấy nó thay đổi gì cả...

tmn

Member
Re: Ðề: Re: (REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

Bác test firm mới chưa ? review cho em xem có thay đổi gì không bác. Em cũng theo bác up lên bản 03.02.95 rồi mà chẳng thấy nó thay đổi gì cả...

Thì mới vác em nó về test đc vài h, thì up fw mới luôn, có vẻ chọn kênh tv nhanh hơn, sắc trắng có vẻ đỡ lóa hơn...

lasanta

Biết bao giờ mới có 1 con như này =.="

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: (REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

Bác mofgarden ơi, em đi qua Pasteur đoạn gần Huỳnh THúc Kháng mấy lần mà vẫn không thấy cửa hàng Danh Lộc, bác chỉ giúp em với, hay bác có số đt của cửa hàng thì pm cho em nhé. Thanks Pák!

trongtan7411

Active Member

ko bít có dịch vụ share hàng về vũng tàu ko.thằng NGuyễn kim vẫn bán 12490.......hic! hỏi cửa hàng ngoài thì nó vẫn kêu 11tr.em lên sg xúc một con ròi ship về mà ko biết có xe nào gửi ko ..............

men0codon

Active Member

ko bít có dịch vụ share hàng về vũng tàu ko.thằng NGuyễn kim vẫn bán 12490.......hic! hỏi cửa hàng ngoài thì nó vẫn kêu 11tr.em lên sg xúc một con ròi ship về mà ko biết có xe nào gửi ko ..............

ủng hộ mykim.vn bên mình bạn nhé , mình đã gửi nhiều tivi về Vũng Tàu rồi bạn nhé
giá hôm nay của 42LS4600 là 9.800 ( giá lên )

trongtan7411

Active Member

ủng hộ mykim.vn bên mình bạn nhé , mình đã gửi nhiều tivi về Vũng Tàu rồi bạn nhé
giá hôm nay của 42LS4600 là 9.800 ( giá lên )
rất vui vì nghe thế! nhưng bác cho biết là giá ship thế nào?bảo hành thì làm sao? và hàng hóa thì chất lượng sao?em rất mong muốn xúc một cái liên lạc với em số 0993764960 nha.thank bác

các bác dùng em này rồi cho em hỏi con ls4600 có cổng lan vậy có kết nối được internet k??? mà em k thấy có trình duyệt web hay cái điều khiển k hỗ trợ nữa. bác nào biết trả lời giúp em chân thành cảm ơn. Đang tính mua con này để phòng ngủ 2 vợ chồng xem:D

trongtan7411

Active Member

các bác dùng em này rồi cho em hỏi con ls4600 có cổng lan vậy có kết nối được internet k??? mà em k thấy có trình duyệt web hay cái điều khiển k hỗ trợ nữa. bác nào biết trả lời giúp em chân thành cảm ơn. Đang tính mua con này để phòng ngủ 2 vợ chồng xem:D
cũng đang băn khoăn vụ này,bác nào giúp em với....

tmn

Member
Re: Ðề: (REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

Giá tốt thế mà có sẵn smarttv thì LG bán sao đc hàng seri LM :)
LAN hiện chỉ suport DNLA thui nhé các bác (e xài con nas xhl có dnla, kéo torrent về xem trực tiếp luôn)

trongtan7411

Active Member

hic! thế thì làm sao.thôi,có9.5tr thì chấp nhận thôi các bro à.mình ko thể mong nhiều chức năng khi giá cả có nhiêu đó đâu.dlna là ok rồi,còn lướt web hả?ko sao,mua thêm con Tab hay dùng lap,smartphone là ok.

Bên trên