Đánh giá [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

andyjr

Member
Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

con này nhìn cũng ngon phết

mamam

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Tình hình là có nâng cấp Android lên đc ko bạn ơi

nhiều phần mềm xem TV online mà không thể cài đc, toàn out thôi

Tại sao mình đăng ký tài khoản ở hd360 không được, muốn vào chọn phim để đến copy mà không đc

TycoHD - I9 vẫn chạy tốt (1 năm rồi), vấn đề là ko thấy có nâng cấp firmware hay Android gì cả, nhìn mấy hãng khác update tính năng ầm ầm mà thèm

hd360_sale

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Tại sao mình đăng ký tài khoản ở hd360 không được, muốn vào chọn phim để đến copy mà không đc
Ko cẦn thiết phải đăng ký account mới có thế chọn phim dc nhé bác. bác vẫn có thể chọn phim bình thường ko vấn đề j bác à.

TycoHD - I9 vẫn chạy tốt (1 năm rồi), vấn đề là ko thấy có nâng cấp firmware hay Android gì cả, nhìn mấy hãng khác update tính năng ầm ầm mà thèm
VẤn đề không biết bác có để ý không , các hãng khác up fw để fit lỗi hay là để cập nhật them tính năng mới. theo như e biết các hãng update fw chủ yếu là để fit lỗi là chính chứ còn cập nhật them tính năng mới thì it lắm. cũng chỉ có bấy nhiêu thôi bác à.

quangminh1113

Lâu quá rồi mới có ghé lại 4rum. Em đang rảnh nên sẽ giúp anh em vài cái firm hack cho dòng TycoHD i9 nhé. Em đang ngó cái nào ngon, sẽ up cho anh em up chơi.

tycohd

Tin vui cho anh em xài TycoHD, i9 chuẩn bị có bản firm mới hỗ trợ Youtube XL và cả TV Online nữa.
@quangminh1113: Bro up cho anh em chơi đi cho vui, bên em hỗ trợ bảo hành kể cả TH khách hàng up lỗi nên có gì chơi đc bác cứ mạnh dạn.

bichchi90

Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Tin vui cho anh em xài TycoHD, i9 chuẩn bị có bản firm mới hỗ trợ Youtube XL và cả TV Online nữa.
@quangminh1113: Bro up cho anh em chơi đi cho vui, bên em hỗ trợ bảo hành kể cả TH khách hàng up lỗi nên có gì chơi đc bác cứ mạnh dạn.
Các bác úp lên đi em cũng đang hóng vụ này quá.=D>

xoongthung

Hay rồi, lên sóng chưa bác, Youtube là nội dung chính của nhóc nhà em

hd360

Active Member

Ngon rồi, để chiều em làm mấy bức ảnh đưa lên cho anh em cùng nghía bản firm mới này.

hd360sg

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

Hàng của bác đây nóng hổi mới ra lò xem youtube xem tivi lướt web tha hồ phê trên bờ đê\m/
http://tycohd.com/download/TycoHD i9 4.1.6.zip

abcxyz123456

em này remote lởm kinh, bấm mãi mới nhận. sau Khi pause bấm play mãi mới nhận nhiều khi cứ tưởng treo máy phải tắt đi khới động lại

chandatmattoet

Lâu mới vào 4rum, may quá bản firmware mới lại có Youtube rồi, tối về up luôn cho nhóc ăn cháo

Saigonhitech

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review TycoHD-i9]TycoHD i9 – thế hệ đầu phát HD 3D mới

có cả khoá thư mục à các bác? cái này mới à nha

Bên trên