sắm bộ nghe nhạc 2 kênh tầm 100 triệu

linhuyen

Active Member
Ðề: sắm bộ nghe nhạc 2 kênh tầm 100 triệu

Em thấy bác QH đưa ra 3 phiên bản DAC với giá tiền như vậy thì phiên bản nào là ngon bổ rẻ vậy các bác

Kính bác bộ này : AAD Silver 7 và DENON CD2010 + PMA 2010

onggia_diehard

Em thấy bác QH đưa ra 3 phiên bản DAC với giá tiền như vậy thì phiên bản nào là ngon bổ rẻ vậy các bác

Bản rẻ nhất 11M theo e cũng đã ngang được CDP tầm 3K roài nên chọn con này là ngon bổ và rẻ nhất.Muốn lên đỉnh ....đồi thì bác chơi mấy con nhiều tiền kia.

Chỉnh sửa lần cuối:

hailua63

Active Member

trùng ý do vấp tay bấm 2 lần

Chỉnh sửa lần cuối:

iuHD1

Active Member

Bác chủ lâu lắm rồi ko lên cho anh em biết kết quả công cuộc tìm hàng đến đâu rùi nhỉ.

Hưng_Tây

Well-Known Member

Bác thử xem qua cấu hình này xem sao. Dễ phối ghép và nâng câp, khi nào bác chán bán lại vẫn được giá.

1. Loa Dynaudio DM 3/7
2. Amply Rotel Intergrated RA -1570/S
3. Đầu Rotel CD Player RCD-1570/S
4. Dây tín hiệu Furutech FA220
5. Dây loa Nordost 4Flat

Nhiều đáp án quá, khó chọn ghê. Cho mình hỏi chút cái ampli denon pma 2000 có kéo nổi cặp 3/7 của DYN ko? Mà ko biết chơi DAC tốt hơn hay đầu CD nhỉ?

C_Pham

Well-Known Member

Nhiều đáp án quá, khó chọn ghê. Cho mình hỏi chút cái ampli denon pma 2000 có kéo nổi cặp 3/7 của DYN ko? Mà ko biết chơi DAC tốt hơn hay đầu CD nhỉ?

Dyn là dòng loa rất nặng đồ đánh. Em nghĩ là Denon 2000 không đánh ra hết tiếng của 3/7 được bác ạ.

Lựa chọn giữa DAC và CDP thì có nhiều topic nói đến rồi, bác Google là ra ngay thôi.

Bên trên