Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

ChePu

Banned
Ðề: Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

s5 tốt hơn chứ bạn, cái tinh năng chống thấm nước và bụi kìa. chỉ s5 mới có, còn nhận dạng vân tay nữa à

:D mình thì mê nhất cấu hình mạnh mẽ của em nó, làm gì cũng ko thành vấn đề :))

nói chung là vẫn mê s5 nhất :">

ChePu

Banned

Chời ơi. Ghiền dã man. Đặc tính thích quá trời các bạn nhỉ. I like it.
cấu hình ngang tầm các đối thủ khác: Qualcomm Snapdragon 801 lõi tứ 2.5GHz, ram 2GB đó bác

cấu hình ngang tầm các đối thủ khác: Qualcomm Snapdragon 801 lõi tứ 2.5GHz, ram 2GB đó bác
lại còn nhiếu tinhd năng như chống bụi, chống nước, chống trầy, tiết kiệm pin nữa bác

quay phim đạt đỉnh 4k. đúng là sp của ss. Dùng sướng thật. quay nét cực kì. Đúng là công nghệ càng tiên tiến_S5.

acchi

Banned

hé lô chào s5 nhé.dùng đã tay. Lướt êm ru là như thế nào  . tuyệt

iphone6

Banned

1…2….3…. nhào zô mua s5 thôi, k hết hàng thì uổng. muốn có trong tay ngay và lun. Thấy ng ta có hơi bị ức chế á.

nhinxaxa

Muốn có 1 con S5 ghê

nhinxaxa

Mình cũng kết cái quay phim vs chụp hình của S5

Ðề: Re: Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

với các hãng lớn và đại gia như anh Sung thì không có chuyện này đâu bác đừng mơ hảo nhé

:) giá hơi cao 1 chút nhưng hẳn cũng đáng so với những gì mà s5 mang lại mà bạn :D

vẫn chưa thấy mấy trang mạng lớn nói chi tiết về S5 nữa ,lần này sao lâu thế không biết

;)) càng bí ẩn càng quyến rũ, mới hé màn thôi đã ra mắt đc nhiều tính răng vậy rồi, không biết vén màn sẽ cho thấy những điều thú vị gì nữa đây, hóng quá

giá này chỉ là khảo sát ,giá VN mình chắc tầm này thôi à còn ai muốn làm first user thì chắc phải bỏ ra tầm 17 củ rồi

:))) f.u thì phải là các bác xách tay về ạ :))) cơ mà nhìn các bác ấy xài ham lắm, không phải nâng niu chăm chút vất vả cho mấy em đt vì sợ nước, bụi, trầy màn hình như ngày xưa

ChePu

Banned

:))) f.u thì phải là các bác xách tay về ạ :))) cơ mà nhìn các bác ấy xài ham lắm, không phải nâng niu chăm chút vất vả cho mấy em đt vì sợ nước, bụi, trầy màn hình như ngày xưa

:) đúng vậy, trước giờ vẫn lo các trường hợp đt vào nước, đt bị trầy màn hình, nhưng giờ thì hết lo rồi, s5 đã lo giúp phần mình

ChePu

Banned

;)) càng bí ẩn càng quyến rũ, mới hé màn thôi đã ra mắt đc nhiều tính răng vậy rồi, không biết vén màn sẽ cho thấy những điều thú vị gì nữa đây, hóng quá
s5 lần này gây nhiều tò mò kích thích thật :))

mấy tính năng này có hết rồi nhất là Sony đã đầu tư trước đó nên SS không quảng cáo thêm chỉ nói sơ qua nên ít ai biết

nhưng cái kết hợp gear để đo nhịp tim hẳn là không hề có đối thủ xứng tầm, ss trước giờ vẫn chất lượng, tui tin rằng khi nào về thị trường VN sẽ bằng chính chất lượng của mình mà thuyết phục khách hàng

---------- Post added 08-03-2014 at 10:31 ----------

s5 lần này gây nhiều tò mò kích thích thật :))

bác chuẩn bị hầu bao mà sắm 1 con đi nhé :))

sua

màn hình thì mình thích AMOLED hơn LCD rồi nhất là góc nhìn nó tốt hơn

kuloc

Banned

K biết mua gì tặng bạn bè nhân ngày đặc biệt thì chọn Samsung s5 đi. Món quà có ý nghĩa vô cùng.

kuloc

Banned

Lúc sang coi lại phim “ âm mưa giày gót nhọn” thấy diễn viên dùng toàn Samsung k à. Samsung bản to mang đi đâu cũng tự hào. Chuẩn bị ssamsung lại ra con s5, phải sắm cho giống như trong phim mới được. 

Bên trên