Samsung ra mắt hai mẫu ti vi The Frame đời 2018

Yamaha S501

Member
hehe ambient mode cuối cùng cũng đã có cho những dòng tivi SS khác, hóng phổ cập rộng rãi hơn nữa

deadline

Member
có tiền là em lụm về một em liền, giá này SS định giá là rất ổn, bán thật tế còn rẻ hơn vài triệu nữa

COD

Member
tivi khung tranh thì bắt buộc phải treo tường nhé, đề nghị SS không tặng chân đế luôn =))

dingding

Member
tranh đặt ở trên stand cao tầm nữa m cũng được mà bác ơi, kiểu thế này nè.SS không biết có bán rời không
frametv_fd_main_visual_04

tivi khung tranh thì bắt buộc phải treo tường nhé, đề nghị SS không tặng chân đế luôn =))

NikitaGirl

Member
mới công bố thôi nhưng em cũng hóng, Samsung nên ra thêm phiên bản kích thước nhỏ hơn

hd6850

Member
xem world cup mà dùng SS frame thì trật quẻ quá , mua NU8000 chắc tiết kiệm hơn :D

deadline

Member
ai muốn trải nghiệm SS Frame thì ghé Q House nhé, em vào rồi hơi ít TV nhưng toàn TV cao cấp

lara_croft

Member
vãi Samsung, ý tưởng gì cũng hiện thực được hết, về công nghệ hình ảnh em rất mê SS rồi cả về thiết kế sp nữa

PSVITA

Member
ai muốn trải nghiệm SS Frame thì ghé Q House nhé, em vào rồi hơi ít TV nhưng toàn TV cao cấp
đáng để trải nghiệm, ở Canada khi mua TV thì không có nhân viên sale nhiều như VN mình, tất cả auto, có chỗ để người dùng tự điều chỉnh, khu TV SS bày trí cũng đẹp hơn

Yamaha S501

Member
lúc trước cứ tưởng OLED mới uống cong được sau mới biết LCD vẫn có thể làm cong bt .

LanWoan

Member
Giống đồ chơi nội thất hơn đó, con SS này bỏ vào nhà chắc đẹp miễn bàn :)))

LeXuanTam

Member
mua con này về chỉ có treo tường là hợp mà tường phải sạch đẹp nữa, dậy nhờ rối mù thì lại xấu con TV.Model The Frame năm nào của SS giờ không còn thấy bán nữa

Bên trên