Samsung ra mắt hai mẫu ti vi The Frame đời 2018

NikitaGirl

Member
về VN không biết sẽ có giá chính thức bao nhiêu đây, mẫu này thế nào SS cũng sẽ bán giới hạn

LanWoan

Member
phòng khách rộng rãi, san trọng thì để SS Frame vào là hết chỗ chê

LêQuân ArT

Well-Known Member
Ban luôn nick này nhỉ? người của LG đi ý kiến à?
Xin lỗi 1 câu chuyên viên tin tức nhé.Tôi k hề cáo buộc các bạn ăn tiền của Samsung mà làm ngơ với lũ seeder bẩn thỉu.Chỉ có cái comment sau đấy của người khác cáo buộc thẳng thừng.Tôi trải nghiệm nhiều loại TV và kinh tế cho phép tôi mua của LG nên tôi chọn LG.Tôi còn có hẳn 2pic cảnh báo k nên mua SJ850T và vấn đề này còn được tôi nhắc lại khá nhiều trong các bài viết Cảm nhận cá nhân để anh em tránh ( bạn hãy kiểm chứng ).Tôi làm cho LG thì tôi k thể làm như vậy.Đôi lời phân trần với bạn là như vậy.Tôi chưa thấy bạn doạ ban nick 1 seeder Samsung nào cả,dù chúng nó cũng ý kiến chê bai hết Sony rồi LG mà bạn lại nói với tôi “ Người của LG ý kiến ah ?”.Quyền hành là ở bạn,tôi thấy mình k có gì sai khi tranh cãi với bọn seeder Samsung cả,vả lại tôi cũng xây dựng ,đóng góp rất nhiều bài viết chia sẻ cảm nhận cá nhân,kèm ảnh minh hoạ chi tiết,chứ k phải toàn lời tung hô sáo rỗng như bọn seeder Samsung.Seeder rất dễ nhận thấy thì k bị ban,còn tôi phản pháo lại bọn seeder thì lại có nguy cơ bị ban.

Chỉnh sửa lần cuối:

Minhsur

Banned
Xin lỗi 1 câu chuyên viên tin tức nhé.Tôi k hề cáo buộc các bạn ăn tiền của Samsung mà làm ngơ với lũ seeder bẩn thỉu.Chỉ có cái comment sau đấy của người khác cáo buộc thẳng thừng.Tôi trải nghiệm nhiều loại TV và kinh tế cho phép tôi mua của LG nên tôi chọn LG.Tôi còn có hẳn 2pic cảnh báo k nên mua SJ850T và vấn đề này còn được tôi nhắc lại khá nhiều trong các bài viết Cảm nhận cá nhân để anh em tránh ( bạn hãy kiểm chứng ).Tôi làm cho LG thì tôi k thể làm như vậy.Đôi lời phân trần với bạn là như vậy.Tôi chưa thấy bạn doạ ban nick 1 seeder Samsung nào cả,dù chúng nó cũng ý kiến chê bai hết Sony rồi LG mà bạn lại nói với tôi “ Người của LG ý kiến ah ?”.Quyền hành là ở bạn,tôi thấy mình k có gì sai khi tranh cãi với bọn seeder Samsung cả,vả lại tôi cũng xây dựng ,đóng góp rất nhiều bài viết chia sẻ cảm nhận cá nhân,kèm ảnh minh hoạ chi tiết,chứ k phải toàn lời tung hô sáo rỗng như bọn seeder Samsung.Seeder rất dễ nhận thấy thì k bị ban,còn tôi phản pháo lại bọn seeder thì lại có nguy cơ bị ban.
Thôi để im cho họ làm ăn đi bạn. Họ có miếng ăn nhưng bị chửi thế cũng nhục lắm rồi.

LêQuân ArT

Well-Known Member
Thôi để im cho họ làm ăn đi bạn. Họ có miếng ăn nhưng bị chửi thế cũng nhục lắm rồi.
Mình biết thế nhưng k dám nói họ.Có cái comment sau comment của mình nói họ ăn tiền Samsung nên ông Ad này ghét luôn cả mình.Seeder Sam ý kiến chê bai đối thủ thì k thấy bị doạ ban nick bao giờ

ngdhieu

Well-Known Member
Cái công ty quản lý cái forum này nó có hợp đồng quảng cáo với Samsung, Lenovo, .... ai cũng biết mà bác cứ sồn sồn ngây thơ thế để làm gì?

nexus9x

Well-Known Member
Samsung đã thuê quảng cáo bằng việc lập topic ở box này rồi, từ topic dán cho đến topic bình thường..có gì lạ đâu mà cứ đi cãi =)))
Trong topic đó thì SS bỏ tiền ra lập thì người ta có quyền cmt nâng bi, 4rum thì có thêm kinh phí để duy trì, tạo thêm thu nhập cho ae BQT
Có cãi với đội seeder kia thì cũng chả lại mà vãn cứ cố, vì top người ta đã mua rồi, cãi cho bằng đc =)))) :p
Có điều là ngoài những topic đã mua, thì đội seeder kia hơi lạm quyền, cmt nhảm tùn lum, cùng một ip đáng ra mod phải baned cảnh cáo hoặc nhắc nhở phạm vi hoạt động của seeder. Cũng bởi mod box này ít hoạt động và box cũng không sôi nổi như mấy năm trc nên không thấy gì .Loãng và không còn chất lượng như xưao_O

Bên trên