SBCmedia – CLB làm phim trẻ tại Hà Nội tổ chức offline buổi đầu tiên cho các bạn yêu thich điện ảnh

biboo10a5

SBCmedia đã trở lại và lợi hại gấp trăm lần với dự án phim kinh dị hè 2011.
Sau 1 năm ngừng hoạt động do nhiều lí do. Trong tháng 5 này, SBC media sẽ chính thức tái khởi động với dự án phim ngắn - kinh dị Hè 2011.
Giới thiệu sơ qua về nhóm: Thành lập vào ngày 23/8/2009 với 6 thành viên. Nhóm được xây dựng với mục đích là nơi giao lưu, chia sẻ của những bạn trẻ có chung niềm đam mê điện ảnh, giúp bạn chạm được vào niềm đam mê bằng những hoạt động cộng đòng có tính tương tác cao như: làm phim ngắn, tổ chức off để anh em học hỏi kinh nghiệm về điện ảnh và các lĩnh vực giải chí khác.

Nhóm sẽ sớm tổ chức một buổi offline đầu tiên để an hem có thể giới thiệu về bản thân cũng như có thể kiếm được bằng hữu mới và bàn về kế hoạch thực hiện dự án phim lần này.
Logo này em mới làm, các bác góp ý them để em sửa nha.

Đây là DEMO thẻ mà em định làm thẻ thành viên cho các bác - các nhóm khác thường làm áo đòng phục hoặc mũ nhưng em sợ nhìu bạn kinh phí eo hep - lý do làm thẻ hoặc là áo là vì trong quá trình làm việc với nhau phải sử dụng rất nhiều dụng cụ đắt tiền mà nhóm mình thì chưa nhớ hết mặt nhau nên bắt bược phải làm áo đồng phục hoặc thẻ - cái này trong buổi off tính sau.

Slogan cua nhóm:

Let's me make your dream come true.

SBCmedia now in youtube and facebook: coming soon.
Các bạn trẻ có niềm đam mê điện ảnh muốn tham gia liên lạc trực tiếp với mình qua yahoo:Bi_vietanh
Hoặc để lại thông tin như yahoo,so điện thoại, facebook or youtube trên diễn đàn để mình có thể liên lạc. Đừng để email nhé, please.
Hẹn gặp lại trong buổi offline.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên