SHOW ROOM KDAudio- HDVinhphuc

0986686958

Active Member
Ðề: Hình ảnh buổi off ra mắt KDAudio show room tại Vĩnh phúc

Tiện có đồng chí Thuật bên Hoàng Đạo ghé HDVP chơi...Mấy anh em gặp nhau và rửa tai tại phòng nghe của bác trưởng:D
Ối giời ơi...bác trưởng nâng cấp cái gì mà sao mấy bộ 2CH giờ nghe lê tê phê quá:D:D:D
AE chuẩn bị mài răng, rửa tai...và nhậu nhẹt chúc mừng bác trưởng nhé!!!
Chúc mừng chúc mừng bác@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Tiện có đồng chí Thuật bên Hoàng Đạo ghé HDVP chơi...Mấy anh em gặp nhau và rửa tai tại phòng nghe của bác trưởng:D
Ối giời ơi...bác trưởng nâng cấp cái gì mà sao mấy bộ 2CH giờ nghe lê tê phê quá:D:D:D
AE chuẩn bị mài răng, rửa tai...và nhậu nhẹt chúc mừng bác trưởng nhé!!!
Chúc mừng chúc mừng bác@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Hôm nay toi lên mạng chat với chị nhà xong ngứa nghề lại setup co tinh chỉnh một chút + Với mấy cái đĩa thuốc = rất ấn tượng !!!!!! Bass đũa lại xuống sâu thăm thắm!
Hôm nào Hậu & Huy qua anh lấy CD có cover xịn.....

Vợ đi lại bận rộn hơn nên đi đâu cũng phải sắp lịch zin giờ để về với bọn nhóc....đi ra ngoài thi khó nhưng ở nhà thi vừa trông trẻ vừa tiếp khách rất OK nên mới ae qua KDAUDIO chém gió nghe nhạc cho tui đỡ buồn....

0986686958

Active Member

Hôm nay toi lên mạng chat với chị nhà xong ngứa nghề lại setup co tinh chỉnh một chút + Với mấy cái đĩa thuốc = rất ấn tượng !!!!!! Bass đũa lại xuống sâu thăm thắm!
Hôm nào Hậu & Huy qua anh lấy CD có cover xịn.....

Vợ đi lại bận rộn hơn nên đi đâu cũng phải sắp lịch zin giờ để về với bọn nhóc....đi ra ngoài thi khó nhưng ở nhà thi vừa trông trẻ vừa tiếp khách rất OK nên mới ae qua KDAUDIO chém gió nghe nhạc cho tui đỡ buồn....

Phải công nhận bác trưởng đang có sự thay đổi rất lớn về 2CH, chúc mừng bác!!!

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Hình ảnh buổi off ra mắt KDAudio show room tại Vĩnh phúc

Bác Trưởng ơi, bà xã bác đi chơi hay đi làm vậy. một mình với bọn nhỏ cũng vất vả lắm đây. bác không đi op ẹp cùng anh em được thì hôm nào bọn em qua chỗ bác rửa tai vậy.

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh buổi off ra mắt KDAudio show room tại Vĩnh phúc

Bác Trưởng ơi, bà xã bác đi chơi hay đi làm vậy. một mình với bọn nhỏ cũng vất vả lắm đây. bác không đi op ẹp cùng anh em được thì hôm nào bọn em qua chỗ bác rửa tai vậy.

Hay đấy, trưa hôm qua ăn thịt chó...tối về mấy anh em lại rủ đi ăn thịt chó...haizzzzz tôi sợ chó rồi đấy:D:D:D
Cuối tuần lên tuanphuong nhé, Giang cận về rồi đấy!!!

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh buổi off ra mắt KDAudio show room tại Vĩnh phúc

Hay đấy, trưa hôm qua ăn thịt chó...tối về mấy anh em lại rủ đi ăn thịt chó...haizzzzz tôi sợ chó rồi đấy:D:D:D
Cuối tuần lên tuanphuong nhé, Giang cận về rồi đấy!!!

Chú Giang đi công tác lâu ghê cơ, mà chẳng thấy vào hỏi thăm anh em gi cả! để tui xem thế nào đã, chưa biết có lên được không nữa! có gì tui alo

TuanVy™

Well-Known Member

Tối qua bận quá chẳng đi Vinamin Gau gau với anh em được, cuối tuần này khả năng ăn cá đi anh em. Em thấy quán cá đầm vạc cũng được đấy, các bác cho ý kiến xem thế nào?

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Hình ảnh buổi off ra mắt KDAudio show room tại Vĩnh phúc

Tối qua bận quá chẳng đi Vinamin Gau gau với anh em được, cuối tuần này khả năng ăn cá đi anh em. Em thấy quán cá đầm vạc cũng được đấy, các bác cho ý kiến xem thế nào?

Lại gã gẫm roài! đang máu đi lắm đây nhưng mà nhà lại có việc bận mất rồi!

mrhack

không thấy IMG ??? photobucket làm sao ah ??

Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh buổi off ra mắt KDAudio show room tại Vĩnh phúc

Dear tuanphuong! Chị nhà anh đi học nâng cao Tiếng anh 2 tháng ở Philipine theo chương trình của Sở nội vụ UBND tỉnh VP.... Hai thằng nhóc thì có Bà Ngoại và Bà nội lo rồi nhưng mình vẫn phải chơi với chúng nó khi mẹ nó đi vắng và coi cửa hàng ngoài giờ làm công ty về nên hơi bận chút .....

Phải công nhận bác trưởng đang có sự thay đổi rất lớn về 2CH, chúc mừng bác!!!

Huy về chém mấy cái đĩa thuốc thế nào rồi..??? đã hết bệnh chưa? hihi..... Chú lấy xong anh phải chế tác bổ xung ngay để có cái nghiền ....Lúc nào qua anh chém mấy cái susan wong nữa lại phê lòi tai cho mà xem.....

0986686958

Active Member

Huy về chém mấy cái đĩa thuốc thế nào rồi..??? đã hết bệnh chưa? hihi..... Chú lấy xong anh phải chế tác bổ xung ngay để có cái nghiền ....Lúc nào qua anh chém mấy cái susan wong nữa lại phê lòi tai cho mà xem.....

Hehe, vì mấy cái đĩa của bác mà em ngồi xíu nữa là đến sáng...:D tối chủ nhật anb em tụ tập ở nhà bác nhé!!!

langthangvn33

Uploader

Em Share ngược sợ người khác lại bảo em bị ngộ đĩa:):D:))
P/S: Toàn đĩa down của bác không à!!!

vậy ah.....hihihi...........bác chơi dòng chữ màu trắng ......em nhìn mãi mới ra........em tinh ý lắm đó .....thanks bác

0986686958

Active Member

vậy ah.....hihihi...........bác chơi dòng chữ màu trắng ......em nhìn mãi mới ra........em tinh ý lắm đó .....thanks bác

Tối qua nhậu về bác trưởng khoe em là lại có mấy cái đĩa hay lắm!!! quên ăn quên ngủ luôn:D em nghe mà cứ sốt cả ruột. Chắc chắn lại qua thỉnh bác trưởng rồi:)

langthangvn33

Uploader

Tối qua nhậu về bác trưởng khoe em là lại có mấy cái đĩa hay lắm!!! quên ăn quên ngủ luôn:D em nghe mà cứ sốt cả ruột. Chắc chắn lại qua thỉnh bác trưởng rồi:)

bác ơi , bác khích bác ấy đổi AE lite 3 đi , em đang muốn có bài review sể so sánh với B&W 683, MA RX8 , Castle Knight 5....hihihih........

0986686958

Active Member

bác ơi , bác khích bác ấy đổi AE lite 3 đi , em đang muốn có bài review sể so sánh với B&W 683, MA RX8 , Castle Knight 5....hihihih........

Cái này em nghĩ là hơi khó roài, bác nhà em còn đang ngất ngây với sự thay đổi của HT bác ợ:D

anhtuan3a

Member

Báo cáo bác là trưa nay chủ nhật em và một số audiophile sau một chầu bia, bác trưởng em đã quyết định chậm nhất tối ngày mai ae sẽ được view con AE lite 3 đấy ạ. Bác đợi ae chém gió tơi bời nhé!

Bên trên