Show Skin FooBar2000 đẹp nhất của bạn đi nào

batichtuta

Ðề: Show Skin FooBar2000 đẹp nhất của bạn đi nào

đẹp quá tết rãnh vọc tí mới được. :D

leanh13

Member
Ðề: Re: Show Skin FooBar2000 đẹp nhất của bạn đi nào

---------- Post added 30-01-2013 at 10:49:46 PM ----------

Cái này là skin cho foobar2000, skin hay theme chỉ là giao diện bên ngoài thay cho giao diện mặc định của chương trình.
Ý em là nó dành cho Skin Darkone hay là Old,hay Skin nào cũng dùng đc hả bác?

antheo

Active Member

Ý em là nó dành cho Skin Darkone hay là Old,hay Skin nào cũng dùng đc hả bác?

umm bây giờ thì dễ rồi, cứ cài foobar2000 có Columns UI (foo_ui_columns) là xài thôi chứ không cần configure của các skin khác nữa.

duongaudax

Member

Quá đẹp, bác hướng dẫn anh em cài đặt với

dangbn

Member

Skin SUS304v1.2 của bác antheo đẹp quá, bác up lên chia sẻ với anh em đi. Cám ơn nhiều!

antheo

Active Member

Quá đẹp, bác hướng dẫn anh em cài đặt với

Skin SUS304v1.2 của bác antheo đẹp quá, bác up lên chia sẻ với anh em đi. Cám ơn nhiều!

Waah, sorry các bác, thấy cái thread buồn thảm quá nên dạo này chạy qua voz làm trẻ trâu chém gió bên f33 mà ít khi quay lại đây, sớm muộn gì mình cũng bị ra đảo thôi, khi ấy quay về đào cái thớt này lên vui với các bác tiếp vậy :D.

laogia2

Nói túm lại là không biết khi nào Bác antheo mới có nhã ý chia sẽ cái Skin SUS304v1.2 trên cả tuyệt vời của Bác ý cho mọi người hết . Hic hic thật là buồn quá đi hehehee . Ah mà hình như cái Skin SUS304v12 này không zoom full màn hình được phải không Bác antheo ?

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Show Skin FooBar2000 đẹp nhất của bạn đi nào

Cứ bình tĩnh đi các bác. Để em sang VOZ ban cái nick antheo là được ngay ý mà. :D

tusontay

Huyền Thoại

Hóa ra bác là tay to bên ấy. Bác nick nào thế ? ;)) không được xạo đâu đấy.;))
Có những bí mật, không thể bật mí. :)) Em thường "rân" thôi. Bên này bác Ban được em, nhưng chỗ khác thì... em phải suy nghĩ chút. :)

antheo

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Show Skin FooBar2000 đẹp nhất của bạn đi nào

link 4shared cua các bác die hết r! hix

Hồi đó vọc vạch, rồi biết tới đâu up chia sẽ với các bác tới đó, càng về sau càng thấy mấy cái cũ nó dỏm quá nên bỏ để tránh các bác đi sau dẫm phải:D
Về sau tính xây dựng một cái skin hay hay sẽ up hoàn chỉnh lại nhưng gần xong lại thấy nản nản mà chạy luôn tới giờ.

Nói túm lại là không biết khi nào Bác antheo mới có nhã ý chia sẽ cái Skin SUS304v1.2 trên cả tuyệt vời của Bác ý cho mọi người hết . Hic hic thật là buồn quá đi hehehee . Ah mà hình như cái Skin SUS304v12 này không zoom full màn hình được phải không Bác antheo ?

Hehe, các bác mà ủng hộ là vui rồi, bác dùng nhã ý làm mình nhột quá :D, vọc vạch ham zui và biết cái gì là dốc hết ra ngay, cái SUS304 bác khen trên cả tuyệt vời ấy dưới bàn tay liên tục ngó nguấy của mình bây giờ nó từa lưa xí muội như vầy rồi nè:(:

Cứ bình tĩnh đi các bác. Để em sang VOZ ban cái nick antheo là được ngay ý mà. :D

Khà khà, với kinh nghiệm thâm niêm chém gió thì mỗi rum là mỗi nick khác nhau bác ạ, vì có lỡ "thù" nhau nơi nào thì cứ về "địa phương" đó giải quyết à:-?

phduyanh

Well-Known Member

Chờ Skin SUS304v12 của bác antheo từ năm ngoái tới giờ mà chưa có mong bác sớm up lên cho ae thưởng thức nha.

laogia2

Ðề: Re: Ðề: Show Skin FooBar2000 đẹp nhất của bạn đi nào

Hehe, các bác mà ủng hộ là vui rồi, bác dùng nhã ý làm mình nhột quá :D, vọc vạch ham zui và biết cái gì là dốc hết ra ngay, cái SUS304 bác khen trên cả tuyệt vời ấy dưới bàn tay liên tục ngó nguấy của mình bây giờ nó từa lưa xí muội như vầy rồi nè:(:

Ặc ặc , Cái ngó nguấy ... gì gì đó của Bác antheo đã biến Skin "ĐỘC " thành Skin đẹp rồi , nhưng em vẫn thích "HÀNG ĐỘC" hơn . Hu hu bắt đền Bác nhá .:(

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Có những bí mật, không thể bật mí. :)) Em thường "rân" thôi. Bên này bác Ban được em, nhưng chỗ khác thì... em phải suy nghĩ chút. :)
Bác nói vậy cứ như em khoái ban người khác lắm hay sao ấy, em không lạm quyền đến vậy đâu, cứ căn cứ theo nội quy mà thực thi thôi. Hì hì !

salemnb

Active Member
BeatBlaster.rar
cái skin BeatBlaster này e muốn làm cho cái hình nền cái giàn nó trong suốt có được không ah. Bác nào biết hd giúp e với ah.
Từ hình nền này:

Thành như này.

antheo

Active Member

@salemnb:
- Transparent nguyên cái background thì được, với CUI thì vào Colunms UI>Main>Miscellaneous>Stick + chọn giá trị trong Use transparency, opacity
Còn chỉ muốn transparent mỗi cái phần chân voi của dàn HIFI như bạn thì không được. Chúc bạn chế biến cái skin này như ý và chia sẽ lên đây cho mọi người cùng thưởng thức:)

salemnb

Active Member
ok. thank bác. thế thì không đc rùi. trông cái dàn có nền đen chả khác cái tranh. ko đẹp. chơi skin darkone thôi

Mong bác antheo sớm chia xẻ mẫu này cho anh em cùng thưởng thức! thanks

Cái này đẹp quá mà bác andtheo up giùm link bản full đi bác quay quay 2 cái đia chất thế ko biết :)

---------- Post added 02-03-2013 at 12:39:03 PM ----------

Mong bác antheo sớm chia xẻ mẫu này cho anh em cùng thưởng thức! thanks

Cái này đẹp quá mà bác andtheo up giùm link bản full đi bác quay quay 2 cái đia chất thế ko biết :)

Bên trên