Sinh nhật HDVietnam lần 2 ngày 01/7/2010 (Tổng kết, hình ảnh, video trang 57)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

congly

Ðề: Hà Nội - Sinh nhật HDVietnam lần 2 " ngày 1 / 7 / 2010 ( Tổng kết, hình ảnh, video trang 57 )

Nóng quá đi mất...

- Không bác nào chém tiếp à..?

Đỡ nóng chưa bác :-??

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Hà Nội - Sinh nhật HDVietnam lần 2 " ngày 1 / 7 / 2010 ( Tổng kết, hình ảnh, video trang 57 )

Bác Bubi mời cốc này vậy , đảm bảo là mát

TestUser

Quá hoành tá tràng, sao không thấy em đâu nhẩy

congly

Anh không hút thuốc lào, chỉ thuốc lá và Cohiba thôi...

Chả ăn thua...

Làm điếu cho tỉnh người

image.php

Thế này chắc cũng đỡ nóng phần nào @-)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

stranger81

Wow. Toàn cao thủ cao cao thủ trong HDVN không :D. Ăn nhậu hoành tráng quá thích thật :D. Như vậy mới gọi là offline đúng nghĩa.

congly

Wow. Toàn cao thủ cao cao thủ trong HDVN không :D. Ăn nhậu hoành tráng quá thích thật :D. Như vậy mới gọi là offline đúng nghĩa.

Bác ở đâu thế, có ở HN không ? Sao không đi à ?

stranger81

Em ở SG chứ em mà ở HN là tham gia rồi. Cuộc off ở SG vừa rồi tổ chức ở quán cafe chứ không phải quán nhậu nên em ở nhà. Nói chung ở đâu cũng vui nhưng em vẫn thích tổ chức ăn nhậu hơn. Keke!

congly

Em ở SG chứ em mà ở HN là tham gia rồi. Cuộc off ở SG vừa rồi tổ chức ở quán cafe chứ không phải quán nhậu nên em ở nhà. Nói chung ở đâu cũng vui nhưng em vẫn thích tổ chức ăn nhậu hơn. Keke!

Nhậu nó mới zô zô " tăm phần tăm " mới sướng bác ạ \:D/

kiukiu

Well-Known Member

Đi ăn sinh nhật thì phải ăn bác nhể , mà ăn là khát cho nên đương nhiên phải uống , mà bọn em uống cũng kém lắm , nghe bác Trưởng tổng kết sơ sơ có gần 100 lít beer :| Xấu hổ lắm bác ạh , sài gòn có mấy tay nhậu có số sao bác ko rủ đi ;))

Thông tin đấu thầu thì công khai rùi, nhưng mà e vẫn chả có tí info gì về "quần đảo hoàng sa" này, ng ta phải biết mình biết ta chứ nhỉ, cứ thông tin mù mờ như e, sao dám 8-X mới gặp lần đầu :)

Thêm ảnh của hoang_sa cho bác hunggz nhìn ngắm người đẹp nhé >:)

To : hieu-gia lam BĐH HD Hà Nội

Bác ơi xem thế nào chứ vẫn thiếu nhiều ảnh quá ...........

To : hieu-gia lam BĐH HD Hà Nội

Bác ơi xem thế nào chứ vẫn thiếu nhiều ảnh quá ...........

Link của các máy ảnh đã update trang 57 bác ơi, khuôn khổ đất có hạn nên chỉ trích ra 1 số cái thôi, ai xem thì down hết về rồi xem. Ảnh cơ bản là đủ hết rồi đó, còn Video mai up nốt là hết nhé :)>-

congly

Down gấp tải gấp :x
PS bác hiếu, cho bài của bác lên trang 1 đi bác ơi, mỗi lần xem lại nhảy trang 57 bất tiện quá hehe:|

Có link từ trang 1 dẫn đi đến 57 đó bác, xem từ trang 1 cũng được :)>-

hunggz

ng2tvu

Quên chưa nói với bác quoctrung , congiola là người nắm giữ chìa khóa đường vào trái tim quần đảo bác đang oánh chiếm đấy :))
Ông bà dạy rồi , muốn qua sông thì phải lụy đò , muốn làm thịt cò thì phải tự mò đến hang =)) Tính sao là tùy bác ;;)

Trời, Kiu và Gió tranh thủ làm ăn ghê, chắc lại share với nhau rồi hả :D.

Mình cũng có một ít thông tin về Hoangsa, không biết có nên bán ko nhỉ :)) thấy kiu và gió tranh thủ làm ăn mà mình ngồi không cũng buồn :D. 4rum càng ngày thấy càng vui và càng nóng nữa chứ :))

ng2tvu

Hàng Độc​

Em xin có ý kiến , cho em làm phát tổng hợp ảnh ấn tượng của tất cả mọi người được không =))

Ủng hộ kiu 1 phiếu.

Bác Hiếu dùng link này nhé, đến đúng bài viết của bác :)
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=763639#post763639

hôm nay cuối tuần, ko chém gì nhỉ, ai ai cũng bận việc riêng >:)

Em edit link lên trang 1 từ hôm qua rồi bác ơi, đã lấy link của bác edit lại, giờ vào đó rồi xem cho tiện, còn video tổng hợp nữa dangnham đang xử lý chưa xong \:D/

Trời, Kiu và Gió tranh thủ làm ăn ghê, chắc lại share với nhau rồi hả :D.

Mình cũng có một ít thông tin về Hoangsa, không biết có nên bán ko nhỉ :)) thấy kiu và gió tranh thủ làm ăn mà mình ngồi không cũng buồn :D. 4rum càng ngày thấy càng vui và càng nóng nữa chứ :))

Bác bán riêng em mua độc quyền luôn bác ơi, rá rổ không thành vấn đề :D

kiukiu

Well-Known Member

Ủng hộ kiu 1 phiếu.

Tặng bác cái neh , danh hiệu thành viên trẻ nhất HDHN không biết lần sau có bị phá vỡ bởi chính HDer nhỏ nhà bác nữa ko :D Nhớ dắt ... em bảo mấu cùng cty kháu kháu đi bác nhé ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên