Sinh nhật HDVietnam lần 2 ngày 01/7/2010 (Tổng kết, hình ảnh, video trang 57)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Hà Nội - Sinh nhật HDVietnam lần 2 " ngày 1 / 7 / 2010 ( Tổng kết, hình ảnh, video trang 57 )

Hôm nay mới lên xem được chân dung của mình:D

Mình đẹp trai quá.....:))

vananhBK

Ðề: Hà Nội - Sinh nhật HDVietnam lần 2 " ngày 1 / 7 / 2010 ( Tổng kết, hình ảnh, video trang 57 )

Anh tổ chức riêng cho em 1 buổi ra mắt cả nhà nhé :x

Bác cú từ từ lùi ra chỗ khác nhé, em đăng ký mua độc quyền rồi

Anh Hiếu- Gia Lâm hả! Em biết anh rùi.... Xem trong ảnh thì anh mặc áo đỏ đúng không?
Nếu em ra mắt mà lại tổ chức riêng như 1 liveshow riêng thì lại chơi trội quá... Không nên... Làm thế các mem khác lại bảo nổ quá.... không được.
Sắp tới có buổi họp mặt nào em sẽ tham gia.... Diễn đàn mình zui ghê... Mặc dù là cả diễn đàn mới quen mỗi một người....hihihi.... Thêm một người bạn là thêm một niềm zui mà....hihi

Nghé

Active Member

Sau vụ SN này thấy 4rum đang bị sốt thông tin về Hoangsa, nội bộ bắt đầu lục đục =)), anh em từ khẩu chiến chuyển sang "xèng" chiến, không biết hồi kết sẽ ra sao :)).

Chả lẽ huynh đệ lại tương tàn từ đây hay sao :((

Nghé

Active Member

Anh Hiếu- Gia Lâm hả! Em biết anh rùi.... Xem trong ảnh thì anh mặc áo đỏ đúng không?
Nếu em ra mắt mà lại tổ chức riêng như 1 liveshow riêng thì lại chơi trội quá... Không nên... Làm thế các mem khác lại bảo nổ quá.... không được.
Sắp tới có buổi họp mặt nào em sẽ tham gia.... Diễn đàn mình zui ghê... Mặc dù là cả diễn đàn mới quen mỗi một người....hihihi.... Thêm một người bạn là thêm một niềm zui mà....hihi

hihi mà chả thấy đi là saob-(

Hôm nay mới lên xem được chân dung của mình:D

Mình đẹp trai quá.....:))

Hát karaoke Congiola mới hát có vài câu mà bác đã phê tít rồi, đa tình quá đấy \:D/

Thì liveshow có mỗi anh và em thì ai làm gì mà chơi trội với nổ. Mà trên này quen ai rồi đấy, tránh xa 1 số đối tượng như Kiukiu và onggia ra nhé ^:)^. Còn anh với Nghé thì cứ yên tâm 100%

vananhBK

hihi mà chả thấy đi là saob-(

Vì hum đó trùng đúng vào lịch iem đi đánh bóng mà... Nên không đến kịp.... Xem ảnh thấy bùn vì thiếu mình...hihihi

IG_VAST

Member

Lần tới thêm Hoàng Gần nữa chắc loạn mất, giông tố nổi lên cứ phải gọi là :-ss. Anh em vui thật :D

congly

Vì hum đó trùng đúng vào lịch iem đi đánh bóng mà... Nên không đến kịp.... Xem ảnh thấy bùn vì thiếu mình...hihihi

Đánh bóng gì đấy em ơi, anh đi với có gì hôm nào off anh đèo đi luôn, cũng sắp rồi đấy @};-

Lần tới thêm Hoàng Gần nữa chắc loạn mất, giông tố nổi lên cứ phải gọi là :-ss. Anh em vui thật :D

Có mà Hoàng....Cầu là Female cũng sứt mẻ hết ^:)^

hunggz

Xu xèng gì thì cũng gửi hết đây , khoe ra được j >:)

Vài hôm nửa cafe tổng kết những việc được và chưa được các bác nhé , sau đó để bác Hiếu ... rửa chức tại Hải Xồm luôn ;))
Hy vọng mời được cả bác Bubi đi để bàn thảo kế hoạch off TN PbN

Xu xèng e đầu tư vô ổ cứng rùi, bác kiu có thích e gửi cho mấy cái ổ 1,5T, vì mục đích cao cả, hy sinh tí nào có tốn chi =))

congly

Xu xèng e đầu tư vô ổ cứng rùi, bác kiu có thích e gửi cho mấy cái ổ 1,5T, vì mục đích cao cả, hy sinh tí nào có tốn chi =))

Hai pé này nịnh Kiukiu thế này cơ mà, phải cận thận bác hunggz ạ, bác có hay ăn ốc không nhỉ b-(

congiola

Cụ Lý nói xấu cán bộ quá đấy nhé! Người đâu đấy B-)
@ Kiukiu: Tình hình hồ sơ thu mua tới đâu rồi, báo cáo cái coi nào, định ỉm 1 mình là ko có được nha ;))

congly

Cụ Lý nói xấu cán bộ quá đấy nhé! Người đâu đấy B-)

Thế không nói xấu nữa vậy, có vài cái ảnh đẹp up lên nhé kưng >:)

congiola

Thế không nói xấu nữa vậy, có vài cái ảnh đẹp up lên nhé kưng >:)

Thử đi. Ảnh vừa up lên nick anh "được" chuyển thành màu vàng rực rỡ ngay =))

congly

Thử đi. Ảnh vừa up lên nick anh "được" chuyển thành màu vàng rực rỡ ngay =))

Lần lượt từng cái một, bắt đầu từ cái nhí nhảnh đến cái cận cảnh, vâng thì edit :(

Chỉnh sửa lần cuối:

congiola

Đề nghị bác Hưng edit cái ảnh đó giúp em, ko là em kiện vì cái tội "Xâm phạm đời tư của người khác" đó ;;)

hunggz

Đề nghị bác Hưng edit cái ảnh đó giúp em, ko là em kiện vì cái tội "Xâm phạm đời tư của người khác" đó ;;)

hic sợ bị ban nick nên phải edit ngay :-SS

congly

Up đi, có đội bảo kê đây rồi =))

Sếp có bảo kê cho em được không đấy :-SS

Thế mới là ngoan chứ >:D<

Khiếp quá cậy là bồ nhí của bác Chửa lên lộng hành kinh, quát tháo gớm không ?

Anh cũng ngoan này kưng ơi :x

hunggz

Sếp có bảo kê cho em được không đấy :-SS

Khiếp quá cậy là bồ nhí của bác Chửa lên lộng hành kinh, quát tháo gớm không ?

Anh cũng ngoan này kưng ơi :x
đúng là có quyền có khác bác lý nhỉ, phép vua vẫn thua lệ làng :-SS

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên