So sánh cấu hình Tab S 8.4", iPad Mini Retina và LG G Pad 8.3"

Ðề: So sánh cấu hình Tab S 8.4", iPad Mini Retina và LG G Pad 8.3"

Tab S có công suất pin cao hơn hẳn đó, lên tới 4900 mAH, pin bền tha hồ lướt web chơi game :)

matmeo

Member

màn hình và camera của Tab S 8.4 hơn hẳn 2 em kia mấy bồ ạ, độ phân giải của tab s lên tới 2K đây, nhìn lung linh quá

crokoc

Member

Nhìn sơ qua cái bảng thông số là tớ thấy em Tab S hơn hẳn, về màn hình, camera hay la pin nè, có tiền đủ là tớ hốt liền em này thôi

matmeo

Member

nếu chọn mình chọn em tab s vì có camera ngon nhất hiihihi. vì thích chụp hình mà

Chu Chu

Active Member

nhìn 3 e đều ngon nhưng xếp thứ tự thì Tab S vẫn là ngon nhất rùi tới ipad, em kia sau cùng :D
tab s do ra sau cấu hình và thiết kế đẹp nhất

Cocorazi

Member

em tab s sắp về VN rồi, dat gach ngoi hong em nó. doc cau hinh của 3 em thì vẫn thích tab s nhat. cau hinh manh. thiet ke mong nhe dep, man hinh thì song dong

kuzco9x

Active Member

nhìn bên ngoài của 3 máy thì tab S thấy nổi trội về độ mỏng và nhẹ, màn hình trông ảnh rõ nét và sống động hơn

waterhunter

Well-Known Member

Con Z Ultra là thiết bị lai có phải máy tính bảng đâu bác

à, tại em nó cũng 6.4 inch mà dùng giao diện của điện thoại, nên em so nó với những con tab 7 inch, hơi khập khiễng ;))

đã có trên tay Tab S nha các bạn tại đây nha các bạn.

vuongtieumy

Galaxy tab s có cấu hình, pin và màn hình quá khủng, chưa biết khi nào em này về VN, nghe bảo 19/06 này là bắt đầu cho đặt mua, 26/06 là bắt đầu được bán công khai rùi...ai thích thì nhanh tay nhé

vuongtieumy

Ở TGDD giới thiệu dòng Galaxy Tab S này bây giờ đã có ở việt nam rồi sao. Em có đọc các bài báo về con này thấy cũng ham. Tablet mà tiết kiệm pin như em này thì hiếm đó, 7900 Mah ít ra chạy cũng được 11h thỏa sức mà chơi game hay làm việc rồi.

trucphuong123

Không thể tin được là Samsung làm cái ứng dụng bảo mật vân tay cho Galaxy Tab S tính năng này sẽ làm dân chơi tablet thích thú hơn :3 quá đỉnh samsung ơii

datphampham

Về khả năng chụp ảnh thì samsung bao giờ cũng tốt hơn so với những hãng khác đặc biệt ở Galaxy Tab S với camera trước tới 2.1 MP tha hồ tự sướng.

vuong_nguyen_92

chắc phải gửi cái link này cho mấy bác fan cuồng Apple bên tinhte xem để khỏi phán bậy. nhìn vào thông số thì rỏ ràng 2 em Tab S của ss vượt trội hơn nhiều.

emcuangayhomkia

Cấu trúc màn hình của Galaxy Tab S có giảm lớp Air gap, làm cho máy sẽ mượt mà nhanh nhạy hơn rất nhiều so với các dòng sản phẩm tablet khác.

conheo123

Có vẻ như đợt này Samsung đang chú trọng nhiều về thiết kế cho dòng Galaxy Tab S. Ngoài các màu chủ đạo quen thuộc trắng đen thì nghe nói đâu còn cho ra cả màu đồng mới lạ đẹp hơn hẳn so với các dòng tablet khác.

nhockiuem1992

SS ra 2 em Tab S này quả là 1 bước tiến lớn. vượt trội hẳn Apple khi so sánh. chuẩn bị tiền rước 2 em ấy về test cho đã :D

emcuangayhomkia

Với màn super amoled siêu tiết kiệm pin này của Galaxy Tab S thì mình có mang đi chơi xa cũng không lo bị hết pin giữa chừng. Coi phim tới 11 tiếng đồng hồ không ngừng nghĩ. quá đã

maiphuongnguyen

Sỡ hữu màn hình với công nghệ Super AMOLED thì Galaxy Tab S trở thành một trong những máy tính bảng có màn hình tốt nhất thị trường hiện nay rồi còn gì.

viethung267

Dù sao vẫn thích android vì thân thiện và phổ biến. với hiện mình cũng chả dùng gì lắm apps phức tạp, cứ mấy cái hiện giờ là đã đủ vi vu, hehe, cơ mà, với sự phát triển vầy, mai mốt chắc chắn sẽ có nhiều apps đỉnh trên android để chiều lòng các bạn hay đòi hỏi (mặc dù chả biết có dùng ko)

Bên trên