Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 2012

vitek088

Ðề: Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 2012

Hic định máu rước em này về may mà có mọi người giúp đỡ

vitek088

Ðề: Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 2012

Vậy với 20tr thì mua cái dàn như thế nào để nghe nhạc là chính và sau này có nâng cấp để hát KOK tàm tạm được không (cho con nó hát 3 con vịt thôi chứ chẳng mong hay) còn phim phọt thì mình chẳng bao giờ dùng đến rồi

qhtk_vn

Member
Re: Ðề: Sony Việt nam ra mắt bộ loa HT-DDW K7 7.2 Tan nát tình làng nghĩa xóm năm 2012

chính xác, bộ 7600 nghe hay hơn nhiều

phduyanh

Well-Known Member

SONY SHAKE-7 hát ka được không ta.

qhtk_vn

Member
em đọc hết từ page 1 đến page 21 vì em đang xài bộ 7600, từ ngày sinh viên mới ra trường đến giờ. Các bác chê nhiều quá, em thấy cứ xài đi rồi hãy bàn luận. Thử hỏi 100 cái coment khen Denon với Onkio,... có được bao nhiêu bác trong số đó đang sở hữu nó hay chỉ là đi dạo điện máy hay nghe nhờ nhà hàng xóm mà nói to thế. Tùy theo nhu cầu sử dụng. Em xem phim bluray thấy âm thanh khỏi chê. Còn nếu các bác chơi sang như thằng bạn thân của em, nó chơi mấy bộ liền, 1 bộ để coi phim, 1 bộ để nghe nhạc, 1 bộ để hát karaoke cơ. Chúc các bác vui vẻ nhé!

thanhkeu

Active Member

Có bộ 7600 dùng được khoảng 1 năm, bác nào có nhu cầu PM em ah .

Bên trên