SPAM - Buôn chuyện

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: SPAM - Buôn chuyện

Cảnh cáo Kiukiu lần cuối !

Treo nửa quyền rồi post rồi :))
Thôi , mai còn đi làm , em té , các bác ở lại đừng để sự hy sinh của em trở nên vô ích nhé , chào cờ , chào **==

dangnham

Treo nửa quyền rồi post rồi :))
Thôi , mai còn đi làm , em té , các bác ở lại đừng để sự hy sinh của em trở nên vô ích nhé , chào cờ , chào **==

Tình hình lại có người phải lên kế hoạch Vượt Ngục rồi :D:D:D

HDCP

Super Moderators

em cũng tranh thủ ngủ, mai dậy khủng bố tiếp, chào các bác ở lại chiến đấu mạnh giỏi

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Thui em cũng té đây.không lại đi tù thì nhọc lém.
Chào thân ái và quyết thắng!!!

vutrunghoa

Active Member

:)) :)) thiệt không đấy ??? Cái khoản chân dài cho thử trước được không ?

Bản tin thời sự đây, tình hình là có 1 chú dính đạn , cần xác định ngay là ai nhé, cháy cả xe rồi kìa

congiola

Quả này anh Hiếu tập xác đinh rồi :((
Thôi thế là xong, chả còn ai kiếm xiền mua sữa cho con nữa rồi con ơi! :((

Hai mẹ con ở nhà rau cháo qua ngày nhé, anh trốn sang Mỹ cùng Jenni Trần rồi không về VN nữa đâu

vutrunghoa

Active Member

Đề HDVN quyên tiền mua ít sữa cho con của congiola, để kêu khóc hoài vậy ớn wá ah

congiola

Hai mẹ con ở nhà rau cháo qua ngày nhé, anh trốn sang Mỹ cùng Jenni Trần rồi không về VN nữa đâu

Anh này thấy gái đẹp là bỏ bê vợ con ngay được. Đúng là đồ háo sắc. Đi lun đi nhá, đừng có quay về nữa đấy X(

Chà, chỉ vì dế yêu của cô Gió bị mất mà để diễn ra World War 3. E thấy WW3 này sức tàn sát ghê quá, các bác toàn mang vũ khí hủy diệt hàng loạt ra thả thế kia thấy ớn luôn. Thế giới lại sắp trở về thời kỳ đồ đá rồi. Hehe. Mà Tổng tư lệnh KiuKiu dẫn quân thế nào đi đánh địch mà địch chả thấy thiệt hại gì mà toàn người nhà mình người thì die, người thì bắt vậy bác. Có khi phải xem lại năng lực của tướng KiuKiu mới đc. Hehe. Tiếc quá, đầu tối e tham gia mà đến tối lại bận nên ko tham gia đi lính cho bác KiuKiu đc. Tiếc quá!!!!

Tin mới cập nhật sáng này là sau khi bên tướng Kiu ra đi 1 số vị trí quan trọng, cuộc chiến vẫn diễn ra tiếp tục và đến tận sáng nay vào hồi 7h00 cuộc chiến tạm thời đã kết thúc nhờ có cuộc đàm phán giữa Bộ trưởng bộ ngoại giao Jerry và bác CHip tại trại David. Cả 2 bên đều đạt được những thỏa thuận quan trọng nhưng quan trọng nhất là 2 bên đã ký thỏa ước ngừng bắn.
Phóng viên chiến trường, tường thuật trực tiếp tại trại David. Hêhhe

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCP

Super Moderators

Chiến sự bắt đầu căng rồi đây, thủ lĩnh bị tóm hết rồi.#:-S

congiola

Chiến sự tạm ngừng do đã ký hiệp ước ngừng bắn rùi.
@thaha: Anh tường thuật hay đó. Cứ tiếp tục thế nhé =D>=D>=D>

shincucu

bác nào lắp Lam Sơn TV cho em hỏi sao nhà em không có kênh 65-VTC16 và thiếu kênh 27 Lam SƠn TV vậy các bác ( đã đăng ký gói LS4 )

HD 2160p

Newbie xin chào anh em HD Thanh Hóa, chúc ae HDTH & gia đình luôn mạnh khỏe, làm ăn phát tài - phát lộc.

Bên trên