[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

ôi ối ở ngoài ấy các Bác ra là cho thôi , chứ không mua bán gì cả..thân thương lắm
Vì nó cũng chẳng bán cho ai đc. Đầu sóng ngon gió nhưng thu nhập cũng ác lắm =))=))=))=))=))=))=))

coixaygio

Active Member
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

chào cả họ HD ngày cuối tuần... làm viêc hen say, chiều về hen suyễn.. :D

tusontay

Huyền Thoại

Buồn buồn lang thang Đà Nẵng chút! :p

tusontay

Huyền Thoại

dạo phố ĐN đổi gió hả " ấy trơn tru " ............ í nhầm tú sơn tây... :D
bác tú ngồi ôm miết cái máy tính lấy chi không buồn :)) ,ra ôm chai , ôm lon ,ôm đủ thứ thì sẽ hết buồn :)
Vừa đi ra ngoài về. Hở ra tý là phải làm việc, sao mình thích ngồi chơi vậy chứ! X_X

makiemsau

Well-Known Member

ít người chém nhỉ, toàn để các nơi khác vào chém thôi :D

tusontay

Huyền Thoại

Ko lão nào chém saooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo............................!?

anbinhdo

Well-Known Member

alo alo đại bàng đây , đại bàng đây..ó đen quay hướng 12 giờ có địch :-O

Bên trên