[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Chào 3 Thần Gió nhé! Chúc một buổi tối vui vẻ! =))=))=))

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Mới la lang rồi chạy đi đâu hết rồi vậy ta

anbinhdo

Well-Known Member

Hôm nay diễn đàn em thấy cũng vắng quá, lâu lâu mới có 1 cái trồi lên ;)

anbinhdo

Well-Known Member

Thứ 6 chắc mấy Bác đi bóp lon hết rồi, hôm nay em về chưa kịp tới Đà Nẵng.mai mới tới

trung_apple

Active Member

chào bác hội trưởng :tình hình chiến sự như thê nào rồi ,em mới đi tập bắn súng về :))chuẩn bị chiến

tusontay

Huyền Thoại

Thứ 6 chắc mấy Bác đi bóp lon hết rồi, hôm nay em về chưa kịp tới Đà Nẵng.mai mới tới
Lão Đỗ Bình Yên đi liên tục nhỉ? Bác chắc là sếp rùi! =D>

anbinhdo

Well-Known Member

chào bác hội trưởng :tình hình chiến sự như thê nào rồi ,em mới đi tập bắn súng về :))chuẩn bị chiến

Bác cố bắn cho chính xác nhé, chuẩn bị cho lên Hải Quân Mẫu Hạm hết đấy.., tập uống bia cho say đi, nay mai lên Mẫu Hạm còn say hơn nữa đấy ;)

Lão Đỗ Bình Yên đi liên tục nhỉ? Bác chắc là sếp rùi! =D>

Bác Tú dạo này không rủ nico đi uống cafe àh

tusontay

Huyền Thoại

Trung bắn xa đc bao nhiêu cm? =))=))=))

@anbinhdo: Nico có chồng rùi bác ạ!

trung_apple

Active Member

em chả sợ say vì 2 năm đi tàu ngoài biển có say bao giòi đây dù gió cấp 8 sóng đánh phủ hêt lên tàu

anbinhdo

Well-Known Member

Trung bắn xa đc bao nhiêu cm? =))=))=))

Bác ấy bắn cỡ 40 thôi, loại Chống Ngầm và Chống Xa

@anbinhdo: Nico có chồng rùi bác ạ!

- Bác ấy bắn cỡ 40 thôi, loại Chống Ngầm và Chống Xa
- Bác cứ chém chứ, nico làm gì đã có chồng Bác .Em nói chuyện rồi, còn trong sáng lắm

anbinhdo

Well-Known Member

em chả sợ say vì 2 năm đi tàu ngoài biển có say bao giòi đây dù gió cấp 8 sóng đánh phủ hêt lên tàu

Bác đi Mẫu Hạm các loại có rẽ nước lớn thì say nhiều lắm đấy.Nhất là các tàu Hạm thuộc tàu áp sát và bảo vệ

Bên trên