Sử ký Hát Đê

quoctrung

Well-Known Member
Hồi 2: Mama Tổng quản bản kỷ

Iem sặc sụa luôn với Văn phong của pác luôn, pái phục ^:)^, dzất ư là sắc hiệp về Mama Chip =)) . Thank thank và chỉ biết thank

(*) Đã gửi 50 cR đến Mr Tuấn để iem Thank pác Wanderman về "Sử ký Hát Đê" này, mong pác nhận của ít lòng nhiều từ tại hạ :">

Wanderman

Member
Ấy, ảnh chỉ chỉ có tính minh họa thôi, các bác làm thế thì các cụ ấy chu di cử tộc em luôn! :D

minhtuantkh

Văn phong kiếm khách này hiếm có hiếm có, quả không phụ lòng mong đợi của mọi người. Mới chém có 2 hồi thôi mà làm nhiều dị nhân HD phải từ Á khẩu cho đến táo bón.
Tặng 100 CR để các hạ mua rượu quán Cọp uống cho mềm môi!

ngocthanh8106

Trời ơi!!!! Có cái quán Cọp nữa à! Vụ này dc à nha!!
Dạo này xui đủ thứ h vô đây cũng có cái an ủi! Cảm ơn bác chủ thớt, vì cũng ráng ép tên Cọp vào văn!!

conando

Well-Known Member
Ðề: Sử ký Hát Đê

hát dê kỳ sử là đây. hóng tiếp hồi sau.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Rạo này nhà nhà đua nhau viết hồi ký, sử ký... Thao hồ nói tục mà hổng bị phạm quy... Hay quá...

love_yejin

Huyền Thoại

chap mới này hay nè, dìm hàng cả Sym lẫn , há há, cười một trận cho thống thống khoái khoái nào :))

conando

Well-Known Member

cũng là một cách giảm tải căng thẳng cuộc sống mà các bác.

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Sử ký Hát Đê

Em với Sym Phò có quan hệ tìm cảm gì đâu chớ, làm thế này lão Đê Tiện & lão An lại... :((

hớ, mớm lời định dìm hàng mình àh, nguy hiểm thật :)
ps: mụ với Sym không có quan hệ tình cảm thì cũng có quan hệ tình ... ái, định chạy làng àh :))

Wanderman

Member
He he em đã nhận được hàng của bác hns, chắc tối nay em mới lên hồi tiếp theo, viết mà được các bác ủng hộ thế này nói thật rất là phê. Tuy nhiên chính vì sự quý mến đó mà em luôn phải xắn quần để tư duy cho ló lạ để các bác có thể cười được.

Các bác cứ yên tâm, bác nào mà cứ nổi tiếng là em "luộc" hết :D, nhưng các bác phải tư duy là em phải rất quý mới viết về người đó, càng quý em càng viết kỹ, hố hố!

Wanderman

Member
Dạ em mới ra hàng mới, mời các cụ xơi cho nóng, tối nay lại vào viện trông người bệnh, Hy vọng là ra được hồi nữa! :p

Các bác mod copy cho em thêm vài post trống nữa nhé! Cám ơn bác!

Bên trên