Sử ký Hát Đê

Wanderman

Member
Re: Ðề: Re: Sử ký Hát Đê

Vậy cụ cho em hỏi cụ đang ẩn dật phương nào vậy,nếu ở Hà Nội thì hôm tới em xuống ngắm vụ này VNAV • View topic - GIAO LƯU AMPLI BÁN DẪN TỰ LẮP em sẽ diện kiến cụ ạ.

Tổ chức tại KS Asian thì gần ngay nhà em, mỗi tội hôm 17 thì em đang ở Biên Hòa rồi, hẹn bác Hòa đầu tháng 12 em mới lộn về bần, có gì để em pm bác cái số cục gạch nhé!

Wanderman

Member
Chú Thái chắc kém tuổi anh (khoảng gần 1 giáp :D), cuối tuần rảnh cho anh gặp huyền thoại giã thuốc nổ phát!

Wanderman

Member
Re: Ðề: Re: Sử ký Hát Đê

VNAV đã viết:
THÔNG BÁO
V/v: Tổ chức cuộc thi ampli bán dẫn tự lắp

Thân gửi toàn thể anh em,

Nằm trong chương trình Ngày hội giao lưu ampli bán dẫn tự lắp đã được thông báo, cuộc thi Ampli bán dẫn tự lắp sẽ được tổ chức vào 13h chiều cùng ngày (17/11/2012) tại Khách sạn Quốc tế Asian - Số 8 Chùa Bộc - Hà nội. Để chuẩn bị cho cuộc thi thành công tốt đẹp, thay mặt Bang Kenken, tôi xin gửi thông báo chi tiết về thể lệ cuộc thi như sau:

Thành phần dự thi: Toàn bộ anh em yêu thích DIY có sản phẩm ampli bán dẫn tự lắp
Thời gian thi: 13h ngày 17/11/2012
Địa điểm: Khách sạn Quốc tế Asian - Số 8 Chùa Bộc - Hà Nội
Điều kiện sản phẩm dự thi:
Power Amplifier bán dẫn tự lắp
Công suất: Tối thiểu cho 1 kênh đạt 200w tại 4ohm
Có bảo vệ rò DC ra loa.
Thời gian đăng ký dự thi: Đến hết ngày 09/11/2012
Thời gian tập kết sản phẩm dự thi: Trước 18h ngày 16/11/2012 tại địa điểm tổ chức thi

Tổ chức tại KS Asian thì gần ngay nhà em, mỗi tội hôm 17 thì em đang ở Biên Hòa rồi, hẹn bác Hòa đầu tháng 12 em mới lộn về bần, có gì để em pm bác cái số cục gạch nhé!

Chú Thái chắc chưa đọc kỹ! :D

vuthehoa

Ðề: Sử ký Hát Đê

..............................................................................đỉnh quá đi

vincle

chả gì cũng có tí lên báo, tính em nó bủn xỉn từ bé nhưng cũng cố tặng bác 100 cR gọi là cà dê cà tím ;))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Sử ký Hát Đê

Chả thấy điêu tý nào. Toàn nói đúng nhưng sử dụng phép nhân hóa nhiều nên vậy thôi :))

e nhớ hồi cấp 1 cô giáo xinh đẹp dạy là phép "nhân hóa" chỉ dùng cho những thứ không phải người (con vật, đồ vật), hóa ra chú Kháng Thai là ... :-SS

Wanderman

Member
Chú Kháng Thai định đặt hàng anh viết thêm về chú hay sao mà chuyển nhuận bút cho anh? :D

Bên trên