SV nghèo...có mỗi 2 triệu 5...nên mua loa cũ hay loa Việt...

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: SV nghèo...có mỗi 2 triệu 5...nên mua loa cũ hay loa Việt...

vâng em cảm ơn mấy bác. Con amly em cùi lắm, trước ông già mua có 1t4 mà hàng Sài Gòn chán :(( . em đang định đổi con amly 2nd có hỗ trợ DTS giá khoảng 2t6 thế cũng đc mấy bác nhờ, còn loa đổi sau dung tạm đôi loa Sony cũ đã...mai em cho máy bác xem hình em nó luôn...đừng ai ném đá em nhé...:x:x:x ( BÁc mạnhthang có con amly hay loa nào cũ không. để hôm nào xuống HP em xách luôn...) giá rẻ thui bác nhé

Loa thì nhà mình còn nhưng rẻ thì tạm thời chưa có :D
Nếu xuống HP mình sẽ dẫn qua mấy chỗ tha hồ lựa loa ngon rẻ.

letuandung83

Các đồng chí cho hỏi cái loa Logitech x-530( nó giới thiệu thế này http://www.logitechvn.com/product_more.aspx?p=970114 với main hỗ trợ 5.1 xem phim HD có cảm giác ép phê tý nào không ạ (phòng ngủ nhỏ 12m vuông)
Hay các bác tư vấn cho tớ 1 bộ loa PC rẻ nhất có thể cảm giác được âm thanh vòm với

trunghieuvmms

Bạn nên đầu tư bộ loa mới luôn nghe cho đã, chứ mua loa cũ thì nghe chán lắm

vâng. cho em hỏi loa mới là loa Việt hay loa nhập hử bác. Nếu là hàng Việt thì thôi em xin kiếu bác àh thà mua hàng 2nd, tuy cũ nhưng chất hơn nhiều...

trunghieuvmms

Loa thì nhà mình còn nhưng rẻ thì tạm thời chưa có :D
Nếu xuống HP mình sẽ dẫn qua mấy chỗ tha hồ lựa loa ngon rẻ.

vâng em cảm ơn bác nhiều nhé.
Em có 6 triệu rồi không biết mua hàng 2nd thì nên mua amly gì và loa gì cho phù hợp với phòng ngủ của em ( 30m2 ). Em dùng để nghe nhạc mạnh và xem fim thôi. Em định mua amly SONY 7.1 STR-V535 giá 2t6 công suất 165w... ảnh của em nó đây mấy bác
còn 3t4 không biết mua loa gì nữa, mua đc bộ 5.1 nào không các bác...tư vấn giúp em các bác nhé.
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

viethung888

Well-Known Member

Xem phim hay nhưng nghe nhạc lại dở trừ khi bác đầu tư vài nghĩn Mỹ. Bác cứ thử đi khảo sát xuống HP với bác Mạnh Thắng 1 chuyến đi, ra đc nhiều vấn đề đó bác ạ!

manhthang

Huyền Thoại

Có bác nào về Hải Phòng sắm đồ âm thanh thì phải sang rằm tháng 2 trở ra nhé :D
Tầm này chả có hàng gì đâu mà sắm vì anh em còn bận đi lễ chưa buôn bán gì cả nên không có hàng.

onggia

Well-Known Member

Có bác nào về Hải Phòng sắm đồ âm thanh thì phải sang rằm tháng 2 trở ra nhé :D
Tầm này chả có hàng gì đâu mà sắm vì anh em còn bận đi lễ chưa buôn bán gì cả nên không có hàng.

Nghe có vẻ tâm linh quá bác nhể,ăn chơi rượu chè chán chê mới có hàng bán.

JKer

Member

Em Đang dùng máy tính và có khỏang 2 triệu thì nên mua loa và card như thế nào vậy các bác. Đang muốn mua loa để nghe nhạc mạnh nhưng đang mù tịt, không biết nên mua cái gì >"<

Bên trên