tài khoản VIP xem HD viet miễn phí 1 năm

hd vietpro

Member
Chào Tất cả Anh em HD vietnam . (tài khoản tạm thời khóa do bị đổi pass liên tục nhiều lần , 2 ngày nữa tài khoản hoạt động bình thường nha anh em , cũng bó tay vì bị đổi pass liên tục ) các bạn truy cập facebook của mình khi đăng nhập không được nha . 2 ngày nữa mới mỏ lại cho anh em được ...
Hôm nay mình xin share mọi người tài khoản xem phim ứng dụng HD viet , sử dụng trên dune hoặc androi box đều được hêt. các bạn lưu ý là đây là tài khoản share cho cộng đồng nên đừng dại thay đổi mật khẩu vô tình hay cố ý đều không được hết . mật khẩu sẽ thay đổi 3 tháng 1 lần . các bạn có thể truy cập wed chepphimhd.com.vn hoặc gủi truy cập facebook : https://www.facebook.com/suachuadauhd để cập nhật thông tin nếu có thắc mắc anh em cứ gủi email về [email protected] để được giải đáp hoặc coment lên face book cũng được

tài khoản hiện tại như sau
tên đăng nhập : [email protected]
Mật Khẩu : suadauhd

chúc anh em diễn đàn thư giãn vui vẻ !!!!!!\:D\:D/

Chỉnh sửa lần cuối:

Thao1975

Member
Ðề: tài khoản VIP xem HD viet miễn phí 1 năm

Cám ơn chủ top nhiều. Đã làm theo và được dùng 3 tháng. Sau 3 tháng chủ top lại nhớ share mật khẩu nha.

vvd2104

Well-Known Member

cảm ơn bác chủ, hy vọng mọi người dùng lịch sự

rua bo

Well-Known Member

Cám ơn bác chủ. Bác cho hỏi: xài nhiều đầu khác nhau được ko (ko phải cùng 1 lúc)?

chino

Well-Known Member

Tks chủ thớt, vừa đăng ký thành công Vip 160 ngày.

hd vietpro

Member

chúc tất cả anh em cuối tuần xem phim vui vẻ

hainam1982

Well-Known Member

tài khoản nếu nhiều người cùng xem một lúc có được không các bác nhỉ

Bên trên