tài khoản VIP xem HD viet miễn phí 1 năm

heomat

Member
Ðề: tài khoản VIP xem HD viet miễn phí 1 năm

Hixx! sao mãi không xem được vậy. Bác chủ vẫn bao anh em khoản Tk free này hay vì mấy thành viên cá biệt mà dừng rồi ạ. Xin ý kiến bác chủ. Em vẫn đang chờ dài cổ.Thank bác nhìu^^

heomat

Member

HjHj! thank bác nhìu, bác viết ở trên em cứ tưởng bác noi Tk Vua HD. Mong tin bác^^

skd

Member

Một hình thức câu view mới ???

vvd2104

Well-Known Member

Mong sớm ổn định để thưởng thức

vvd2104

Well-Known Member

Mong sớm ổn định để thưởng thức

hd vietpro

Member

HjHj! thank bác nhìu, bác viết ở trên em cứ tưởng bác noi Tk Vua HD. Mong tin bác^^

nếu bạn xài vuahd mình có vuahd , hdviet có hdviet vì share nhiều quá rất phiền phức cho mọi người và chính mình , cái ly do muon thuở là đỗi pass. mạn phím anh em thông cảm giúp mình , xin vui lòng inbox nha anh em

tungbung

Active Member

Bác có bán tài khoản hdviet không? Mình mua một cái để xài riêng, chứ lòng vòng lên FACE mệt lắm.

hoami2908

Member

Hiện giờ acc đã bị đổi pass từ lâu và ko thấy chủ thớt share nữa. nên mình nghĩ lock cũng được rùi

hd vietpro

Member

Hiện giờ acc đã bị đổi pass từ lâu và ko thấy chủ thớt share nữa. nên mình nghĩ lock cũng được rùi
bác cũng thông cảm nha . mình không share lên đây nữa là vì có người gọi tới báo cho quản lý HD viet báo mình share tài khoản trên này . hiện nay mình không share trực tiếp nha bạn , inbox thì mình sẽ gủi . vì topic này có người báo rùi nên bác thông cảm inbox trên face nhé

hainam1982

Well-Known Member

đã inbox cho bác nhưng không thấy bác trả lời

kovit

Member

Hôm trước có bác nào bán hdviet 1 năm chỉ có 200k mà bây giờ không thấy nữa. Share account kiểu này dùng cũng mệt, inbox trên fb thì bác cũng bảo bị khóa rồi, đang đợi mở.

Bên trên