Tản mạn về bộ sưu tập của anh em!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Ðề: Tản mạn về bộ sưu tập của anh em!

bác cũng phải để chú ấy đoàn tụ với gia đình đã chứ.
Mai có rỗi ko các bác, còn chai rượu làm nốt đi, cho nó gọn, chứ để lại nhìn nó bức bối lắm
Chơi luôn chiều nay, anh đang phê những cùng hầu chú đc.

TQN

Bác beegees xem Black Book (2006) chưa, rì viu hộ em cái.

- Mới encode xong, chưa xem :))

tmanhthang

Mấy hôm nay bị cái WC với Vượt Ngục nó đánh vật , mệt quá . phim này chiếu mấy lần nhưng ko để ý ,mới có cả bộ xem phê thật .

MrMilan

Banned

có , đủ 4 phần luôn , em đang lướt phần 2 .

khiếp, anh em HDQN xem hết từ cả năm trước, giờ anh mới nghiên cứu à.
Anh em HDQN bàn luận về phim này tới mòn cả cái thớt này rồi.
Mà bộ này gồm 4 phần, nhưng có 2 phần được Capture từ HDTV. cho nên vẫn còn logo quảng cáo, 2 phần Bluray rip.
Còn bây giờ, cả 4 phần đều là Bluray, và phụ đề chuẩn ko cần chỉnh luôn

beegees

Well-Known Member

khiếp, anh em HDQN xem hết từ cả năm trước, giờ anh mới nghiên cứu à.
Anh em HDQN bàn luận về phim này tới mòn cả cái thớt này rồi.
Mà bộ này gồm 4 phần, nhưng có 2 phần được Capture từ HDTV. cho nên vẫn còn logo quảng cáo, 2 phần Bluray rip.
Còn bây giờ, cả 4 phần đều là Bluray, và phụ đề chuẩn ko cần chỉnh luôn
Các ý bi giờ mới xem cho theo kịp đài truyền hình Vn ấy mà hì hì...:D.
Phim này phần 1 và 2 xem đc còn phần 3 và phần 4 xem quá thường... vì vậy cu Michael phải chết cũng đúng thôi chứ để chú ấy sống thì hệ thống tư pháp; hành pháp Hoa kỳ trở thành trò trẻ con mất....:D

beegees

Well-Known Member

"Band of Brother" từ năm 2001 mà đến nay vẫn có rất nhiều bác thích phim chiến tranh thổn thức cùng buơc chân của những chàng lính dù.
Nhưng "The Pacific" mới chiếu xong mà kô thấy đọng lại gì nhỉ, cho dù phim hoành tráng hơn BOB hiệu ứng âm thanh hình ảnh cũng phê hơn.
Hay cái bóng của BOB đã che mờ mất The Pacific mất rồi, các bác cho tý review đi..!!!!!!!!!!!

Tieubaocaca

Active Member

"Band of Brother" từ năm 2001 mà đến nay vẫn có rất nhiều bác thích phim chiến tranh thổn thức cùng buơc chân của những chàng lính dù.
Nhưng "The Pacific" mới chiếu xong mà kô thấy đọng lại gì nhỉ, cho dù phim hoành tráng hơn BOB hiệu ứng âm thanh hình ảnh cũng phê hơn.
Hay cái bóng của BOB đã che mờ mất The Pacific mất rồi, các bác cho tý review đi..!!!!!!!!!!!

Anh nhận được ổ cứng chưa? Trong đó có bộ Pacific đấy. Anh xem rồi review luôn đê. ~O)~O)~O)

beegees

Well-Known Member

Anh nhận được ổ cứng chưa? Trong đó có bộ Pacific đấy. Anh xem rồi review luôn đê. ~O)~O)~O)
Chưa nhận được chú ạ, the Pacific anh cũng cập nhật kịp theo tiến trình chiếu và up của anh em bên box chia sẻ. Nhưng xem đến đâu thì bình đến đó. Kết thúc phim kô muốn bình gì vì cứ thấy nhạt nhạt thế nào ấy so với BOB.
Anh em bình thêm để tớ a dua nào, please!!!

MrMilan

Banned

Chưa nhận được chú ạ, the Pacific anh cũng cập nhật kịp theo tiến trình chiếu và up của anh em bên box chia sẻ. Nhưng xem đến đâu thì bình đến đó. Kết thúc phim kô muốn bình gì vì cứ thấy nhạt nhạt thế nào ấy so với BOB.
Anh em bình thêm để tớ a dua nào, please!!!

bộ Pacific nguồn gì thế bác, Bluray hay HDTV hả bác.
Bộ này em chưa xem hết tập 1, giờ phải kiếm bộ Bluray DTS để xứng với cái amply ở nhà bác ạ, hị hị

beegees

Well-Known Member

bộ Pacific nguồn gì thế bác, Bluray hay HDTV hả bác.
Bộ này em chưa xem hết tập 1, giờ phải kiếm bộ Bluray DTS để xứng với cái amply ở nhà bác ạ, hị hị
Ốm đau chưa phục hồi thì xem và nghe làm gì cho thêm yếu em.
Để anh mượn tạm con receiver về thử xem chất thế nào, OK??~O)
Mà nghe đồn thì The Pacific mới đang dừng lại ở HDTV thôi, chửa có Bluray đâu, nhanh thì chắc cũng phải đến quý 4 năm nay.

MrMilan

Banned

Ốm đau chưa phục hồi thì xem và nghe làm gì cho thêm yếu em.
Để anh mượn tạm con receiver về thử xem chất thế nào, OK??~O)
Mà nghe đồn thì The Pacific mới đang dừng lại ở HDTV thôi, chửa có Bluray đâu, nhanh thì chắc cũng phải đến quý 4 năm nay.

sao anh ko đổi lấy amply Harman Kardon về mà xem cho đỡ vật.
Khổ thân bác, cứ để như cũ khéo lại chả bị cướp.

beegees

Well-Known Member

sao anh ko đổi lấy amply Harman Kardon về mà xem cho đỡ vật.
Khổ thân bác, cứ để như cũ khéo lại chả bị cướp.
Con harman nào? con harman AVR 500 là của anh Ninh xếp hiện tại "Chief..". Còn anh Lĩnh là xếp cũ (Captain).
Hôm qua liên lạc với đ/c Quảng ở HP để xin cưới em Harman AVR7000 nhưng đến giờ vẫn chưa thấy bác ấy trả lời.
Lựa chọn cuối nếu ko cưới đc em AVR 7000 thì cưới tạm em Denon AVR 1800 vậy. Ý Hội trưởng sao? tư vấn tý đi..???

MrMilan

Banned

Con harman nào? con harman AVR 500 là của anh Ninh xếp hiện tại "Chief..". Còn anh Lĩnh là xếp cũ (Captain).
Hôm qua liên lạc với đ/c Quảng ở HP để xin cưới em Harman AVR7000 nhưng đến giờ vẫn chưa thấy bác ấy trả lời.
Lựa chọn cuối nếu ko cưới đc em AVR 7000 thì cưới tạm em Denon AVR 1800 vậy. Ý Hội trưởng sao? tư vấn tý đi..???

đã cưới là cưới luôn, chứ tạm gì nữa.
Mà nếu bác vật quá, tối qua nhà em em đưa lại cho cái amply hàng khủng của bác Tùng cá hói, về xem cho đỡ vật.

beegees

Well-Known Member

Báo cáo các bác em đã nhận đc ổ cứng của TQN chuyển. Trong đó có phim Black Book rất ấn tượng, trong đó có cảnh kéo váy nhuộm... thành mầu râu ngô....
Khi nào xem xong em bốc tiếp, bác nào khoái gặp em nhé...!!!

cuuvan

Member

Đúng là chết vì tội không chịu trao đổi trước, báo cáo ông là tôi xem bộ này của CtrlHD từ 2 năm nay rồi ông ạ, nó là phim của Đức thì phải, có cái kết hơi bị hay đấy.

MrMilan

Banned

Đúng là chết vì tội không chịu trao đổi trước, báo cáo ông là tôi xem bộ này của CtrlHD từ 2 năm nay rồi ông ạ, nó là phim của Đức thì phải, có cái kết hơi bị hay đấy.

Dạo này cái NAS của bác có hoạt động tốt ko.
Vẫn chạy fé fé chứ.

cuuvan

Member

Hơi bị bồ kết đấy, chạy phe phé suốt đêm ngày, chỉ còn đợi chú giúp thêm cái phần điều khiển từ xa nữa là trọn vẹn, nếu được sẽ tạ ơn chú vài bộ kiểm tra sức khỏe.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên