[Táo] : ...:::Teng Sarah:::... "Gothic & Sexy Style"

locnp

Well-Known Member
Ðề: [Táo] : ...:::Teng Sarah:::... "Gothic & Sexy Style"

Khi nào chụp mẫu nam dẫn em đi xem :D

Carol

Ui Ui! Ở đây có vụ gì mà xum tụ hấp dẫn vậy?

thangkho1987

hehe anh em mình xôm tụ quá :D Khi nào chj em HD cho anh em chụp đi chứ nhỉ :D Đánh bóng tên tuổi Miss HD :D

tommy8288

Ui Ui! Ở đây có vụ gì mà xum tụ hấp dẫn vậy?
đang tuyển mẫu Nam để chụp nude Art nè bé đẹp ơi ! bé đẹp có thể tiến cử dùm hoặc chọn ...Ai...trong số các mẫu nam trong box nhiếp ảnh này ạ .

jaispierre

Active Member

tấm 1 đẹp nhất đó bác
tấm 2 khuôn mặt hơi đơ + 2 bờ vai bị cắt nên chưa hợp với khuôn hình
tấm 3 theo em nghĩ nên dịch chuyển góc máy qua phải một chút để có thêm chút vòng 3

Bác Liêm chụp đẹp thật, em thấy tấm 2 chụp là có mục đích của tác giả đấy chứ bác hellomoto :)

thangkho1987

kaka ^^ em cũng muốn lấy góc rộng lắm nhưng mà cái phòng nhỏ xíu à :D em phải đứng từ trong toilet chụp ra đó :)) phải chi có cái lens 35 của ông CayNam thì hay biết mấy hix

hellomoto

Active Member

kaka ^^ em cũng muốn lấy góc rộng lắm nhưng mà cái phòng nhỏ xíu à :D em phải đứng từ trong toilet chụp ra đó :)) phải chi có cái lens 35 của ông CayNam thì hay biết mấy hix

sao bác ko ới em =)) 10-24 tha hồ chụp sát sạt

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

chẹp chẹp, chụp đẹp quá

kiukiu

Well-Known Member

lão chip khen hình mà miệng thì lại chẹp chẹp =))

Chẹp bằng tay ý mà, cái bệnh mà nổi mề đay là phải kiêng khem lắm, sờ sờ ra đó nhưng thách lão ý dám mó vào =))

down1link

mẫu ở đâu chịu chơi thế bác

Carol

đang tuyển mẫu Nam để chụp nude Art nè bé đẹp ơi ! bé đẹp có thể tiến cử dùm hoặc chọn ...Ai...trong số các mẫu nam trong box nhiếp ảnh này ạ .

Ui Ui! Vậy hả? Hấp dẫn vậy áh. Theo em thì chụp nude mà lấy khuôn mặt thì anh 33 là đẹp nhất ( em xem hình nude 50% bên topic kia rồi), còn nude mà lấy góc cạnh mới từ sau tới không nhìn thấy mặt thì em đề cử anh Hế nhô mô tô áh, lấy góc này thì anh hế nhô là tuyệt vời nhất áh. Còn mí anh kia em chưa kịp chiêm ngưỡng nên chưa biết đề cử thêm ai. Mí anh trai có ủng hộ đề cử của em thì cho 1 tràng pháo tay nha!

hellomoto

Active Member

Ui Ui! Vậy hả? Hấp dẫn vậy áh. Theo em thì chụp nude mà lấy khuôn mặt thì anh 33 là đẹp nhất ( em xem hình nude 50% bên topic kia rồi), còn nude mà lấy góc cạnh mới từ sau tới không nhìn thấy mặt thì em đề cử anh Hế nhô mô tô áh, lấy góc này thì anh hế nhô là tuyệt vời nhất áh. Còn mí anh kia em chưa kịp chiêm ngưỡng nên chưa biết đề cử thêm ai. Mí anh trai có ủng hộ đề cử của em thì cho 1 tràng pháo tay nha!

:-*;))=D> đồng ý 2 tay 2 chân =))

tommy8288

:-*;))=D> đồng ý 2 tay 2 chân =))
vậy là tính đến thời điểm này bên Mẫu Nam đã có 2 Mẫu , bên Nữ có bé Đẹp Carol rồi , các bác đề cử thêm 1 Mẫu Nữ nữa cho 2 bác...Ấy...có bạn có đôi nhé ! :x :x

Bên trên