[Táo] : ...:::Teng Sarah:::... "Gothic & Sexy Style"

Carol

Ðề: [Táo] : ...:::Teng Sarah:::... "Gothic & Sexy Style"

vậy là tính đến thời điểm này bên Mẫu Nam đã có 2 Mẫu , bên Nữ có bé Đẹp Carol rồi , các bác đề cử thêm 1 Mẫu Nữ nữa cho 2 bác...Ấy...có bạn có đôi nhé ! :x :x

Ui Ui! Anh Mì tôm ui! Em đâu có tự đề cử mình đâu..Cái vụ nào chứ cái vụ nude này thì cho em xin, em mà làm mẫu này thì có mà...có mà cả làng trên, xóm dưới đều bị ngộ độc, ói, xỉu hết.

[IVAN]

vậy là tính đến thời điểm này bên Mẫu Nam đã có 2 Mẫu , bên Nữ có bé Đẹp Carol rồi , các bác đề cử thêm 1 Mẫu Nữ nữa cho 2 bác...Ấy...có bạn có đôi nhé ! :x :x
Đi chụp nhớ đem theo bịch thuốc chống ói nhá, hehehe

tommy8288

Ui Ui! Anh Mì tôm ui! Em đâu có tự đề cử mình đâu..Cái vụ nào chứ cái vụ nude này thì cho em xin, em mà làm mẫu này thì có mà...có mà cả làng trên, xóm dưới đều bị ngộ độc, ói, xỉu hết.

[IVAN];1453845 đã viết:
Yên tâm ! em tài trợ thuốc...Chống Ói...cho cả nhóm ạ .

hellomoto

Active Member

[IVAN];1453845 đã viết:

Yên tâm ! em tài trợ thuốc...Chống Ói...cho cả nhóm ạ .
mắc ói thì ở nhà nhá :D
không sao em à ! anh miễn nhiễm rồi =))

quoctrung

Well-Known Member

Tới mình view thì toi hình #2 và #3 rồi , reup pác ơi .
Hở hở, nhú nhú quá đỉnh :x Good .

Carol

mắc ói thì ở nhà nhá :D

không sao em à ! anh miễn nhiễm rồi =))

Vi rút này vừa mới vừa độc mà sao miễn nhiễm được..Bị ói tới bến luôn áh..

@Tommy: Thuốc đó hok si nhê gì đâu anh ơi. Ói vẫn ói àh.

[IVAN]

Ui Ui! Vậy hả? Hấp dẫn vậy áh. Theo em thì chụp nude mà lấy khuôn mặt thì anh 33 là đẹp nhất ( em xem hình nude 50% bên topic kia rồi), còn nude mà lấy góc cạnh mới từ sau tới không nhìn thấy mặt thì em đề cử anh Hế nhô mô tô áh, lấy góc này thì anh hế nhô là tuyệt vời nhất áh. Còn mí anh kia em chưa kịp chiêm ngưỡng nên chưa biết đề cử thêm ai. Mí anh trai có ủng hộ đề cử của em thì cho 1 tràng pháo tay nha!

Anh nghĩ hai lão đó mà nằm uốn éo trên giường cho tụi em pose chắc vui lắm đây, hehehe

hellomoto

Active Member

phải công nhận từ ngày 2 pé lập nick vào đây tám, làm mấy cha già HD mạnh miệng ghê =)) nói năng như ngoài chợ :D =))

tieuthieugia

Well-Known Member

có thằng cha cai chợ đây rùi... cố gắng đảm nhiệm nhé helomoto

tusontay

Huyền Thoại

Ui Ui! Vậy hả? Hấp dẫn vậy áh. Theo em thì chụp nude mà lấy khuôn mặt thì anh 33 là đẹp nhất ( em xem hình nude 50% bên topic kia rồi), còn nude mà lấy góc cạnh mới từ sau tới không nhìn thấy mặt thì em đề cử anh Hế nhô mô tô áh, lấy góc này thì anh hế nhô là tuyệt vời nhất áh. Còn mí anh kia em chưa kịp chiêm ngưỡng nên chưa biết đề cử thêm ai. Mí anh trai có ủng hộ đề cử của em thì cho 1 tràng pháo tay nha!
Mình thì ko khoái mấy ảnh chụp Nude. Carol mà Nude thì kiểu j mình cũng cho vài tràng pháo.............

khanhaho

vụ nút niết này em thua rồi........để dành cho các bác hết!!!

Bên trên