THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrHoi

Member
Ðề: THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10 000 USD

Dù hết hạn nộp bài nhưng cũng cố tham gia cho xôm tụ.Trình độ còn hạn chế nên chỉ ghép hình lại thôi :">

Tác phẩm của mình chú trọng vào ngọn lửa.Vì câu " Hơn Cả Sự Đam Mê" rất hợp với những ngọn lửa như thế này :D Sự nhiệt huyết của lòng đam mê

Vì máy không có font đẹp nên chữ để anh em tự viết 8->
Hy vọng mình vẫn có nick MgS VIP 3th :">

Chỉnh sửa lần cuối:

lion_king

Ðề: THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10 000 USD

ko biết bắn thêm phát nữa có đc ko :(
dù sao cũng làm rồi nên post lên luôn, có gì BGK nhà mình cân nhắc nha :)

dragonlee

Well-Known Member

Cứ thoải mái đi các bác, qua 12h đêm nay (10/11/2009) mới hết hạn nộp bài thi :D

MrClean

Làm cái này khó lắm em cũng chẳng hiểu nhiều lắm! Nhưng em thử làm một cái xem có ra gì không! Nhưng em cổ vũ thôi không cần giải gì!
Em muốn con đường nghệ thuật sẽ trải dài mãi mãi!

dragonlee

Well-Known Member

Khi nào công bố kết quả BQT ơi???
Liệu em có được nổi cái đĩa Jazz của bác tieuthieugia không nhỉ :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Khi nào công bố kết quả BQT ơi???
Liệu em có được nổi cái đĩa Jazz của bác tieuthieugia không nhỉ :D

Anh em BQT đang bắt đầu phân loại và chấm giải đây ạ, bác cứ bình tõm \:D/

war

Các Banner rất đẹp, tiếc là hết hạn không thì cũng góp vui cùng các bác!

chuẩn bi trao giải thưởng nào

daicane

kiếm cái giải khuyến khích thôi!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Cuộc thi thiết kế banner cho diễn đàn HDvietnam đã diễn ra vô cùng sôi nổi, gay cấn và đầy kịch tính, nhất là giai đoạn gần cuối cuộc thi. Chúng tôi đã nghiêm túc cân nhắc toàn bộ 77 banner (đã loại ra các banner không hợp lệ) từ các thành viên tham dự (xếp theo thứ tự thời gian gửi bài dự thi):

1. Phamlonghoang - 7 banner
2. dragonlee - 11 banner
3. ngokngok - 3 banner
4. Dragon89 - 5 banner
5. Jize - 2 banner
6. truongnhanpn - 3 banner
7. rogcon88 - 2 banner
8. ktvb4 - 1 banner
9. danglnh - 1 banner
10. taidang512 - 3 banner
11. daicane - 2 banner
12. easterlily - 1 banner
13. shrek_8x - 6 banner
14. mig21 - 2 banner
15. truongnhanpn - 6 banner
16. cantsleep29 - 7 banner
17. tranhiepbvh - 4 banner
18. Hi-Arch - 1 banner
19. linhnam286 - 1 banner
20. francis_hung - 1 banner
21. time_cop - 2 banner
22. fomasudoi - 1 banner
23. tran_tien - 5 banner

Để lựa chọn ra người thắng cuộc trong cuộc thi đầy hào hứng này quả thật là một việc không hề dễ dàng. Rất nhiều mẫu banner đẹp trên cả sự mong đợi của BQT, tuy nhiên, giải nhất thì chỉ có 1 :(

Sau khi cân nhắc tới lui, BQT chọn ra được 2 bạn shrek_8x và cantsleep29 vào vòng chung kết. Các banner của các bạn quá xuất sắc và phong phú, mỗi banner mang một vẻ riêng và được thiết kế chỉn chu, hoàn hảo.

BQT thực sự không biết chọn ai trong số 2 bạn cho ngôi vị quán quân, nay xin nhờ anh em thành viên bầu chọn cho thành viên xứng đáng. Thời hạn bình chọn đến 23:59 ngày 16/11/2009. Mời các bạn xem lại các banner xuất sắc và tham gia bình chọn tại đây:

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=31558

Thay mặt BQT, mình xin chân thành các nhà tài trợ, đặc biệt là công ty Tấn Thành, thành viên tham gia thiết kế banner, thành viên tham gia cổ vũ và bình chọn.

TCK

1. Phamlonghoang - 7 banner
2. dragonlee - 11 banner
3. ngokngok - 3 banner
4. Dragon89 - 5 banner
5. Jize - 2 banner
6. truongnhanpn - 3 banner
7. rogcon88 - 2 banner
8. ktvb4 - 1 banner
9. danglnh - 1 banner
10. taidang512 - 3 banner
11. daicane - 2 banner
12. easterlily - 1 banner
13. shrek_8x - 6 banner
14. mig21 - 2 banner
15. truongnhanpn - 6 banner
16. cantsleep29 - 7 banner
17. tranhiepbvh - 4 banner
18. Hi-Arch - 1 banner
19. linhnam286 - 1 banner
20. francis_hung - 1 banner
21. time_cop - 2 banner
22. fomasudoi - 1 banner
23. tran_tien - 5 banner

Cám ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia cuộc thi. Trừ 2 bạn tiến vào vòng chung kết thì những bạn còn lại vui lòng gửi cho mình địa chỉ hòm thư và uid qua hệ thống tin nhắn của diễn đàn. Mình sẽ set lên thành tài khoản VIP của MegaShare.vn với thời hạn 3 tháng.

(*Cách lấy UID: vào megashare, đăng nhập bằng hòm thư yahoo hoặc gmail. Vào mục quản lý, trên thanh address sẽ có dạng http://megashare.vn/file/index.php?u=/xxx , trong đó xxx là UID của bạn)

MrHoi

Member

Thế là mình không được TK VIP 3 tháng rồi :((

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Thế là mình không được TK VIP 3 tháng rồi :((
Rất tiếc, banner bạn thiết kế không thể hiện chính xác câu slogan nên chưa hợp lệ. Một số banner không thể hiện đúng logo của diễn đàn cũng không được tính. Các bạn thông cảm nhé, sẽ còn nhiều dịp khác để các bạn cùng thi thố.

daicane

^:)^ thế cái vụ áo thun hay kính xem 3D thì có trong giải khuyến khích không vậy BQT.vẫn thích cái kính hơn acc megashare

Vòng chung kết thì có 2 bác shrek_8x và cantsleep29.
Còn mấy giải khác thì sao bác Chip:-/

echip

Ban Quản Trị

Các bác cứ yên tâm là mỗi bác tham gia sẽ đc free 1 acc megashare. Còn mấy món quà còn lại BQT sẽ quyết định và công bố trao những giải còn lại cho các bạn nào sau.

truongnhanpn

Các bác cứ yên tâm là mỗi bác tham gia sẽ đc free 1 acc megashare. Còn mấy món quà còn lại BQT sẽ quyết định và công bố trao những giải còn lại cho các bạn nào sau.

Hic... Quả này còn hồi hộp hơn cả vụ vote cho 2 ông được giải. :D

truongnhanpn

Cám ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia cuộc thi. Trừ 2 bạn tiến vào vòng chung kết thì những bạn còn lại vui lòng gửi cho mình địa chỉ hòm thư và uid qua hệ thống tin nhắn của diễn đàn. Mình sẽ set lên thành tài khoản VIP của MegaShare.vn với thời hạn 3 tháng.

Vừa reg acc Gmail vào Megashare để lấy UID để send PM cho bác, gửi xong xem lại mới thấy loại TK của mình đã được set VIP. Cứ tưởng bác ra tay trước cả lúc em gởi PM. Nhưng nhìn kỹ thì loại TK ghi là VIP mà dung lượng chỉ có 50GB?

Chắc là hệ thống báo nhầm bác nhỉ?
:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên