THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

echip

Ban Quản Trị
Ðề: THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10 000 USD

Ban tổ chức cho hỏi hạn cuối là đến ngày 10 hay hết ngày 10 để em còn găm hàng :D

đến 0h ngày 10/11 thôi:D

Ðề: THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10 000 USD

Ban tổ chức cho hỏi hạn cuối là đến ngày 10 hay hết ngày 10 để em còn găm hàng :D

Đưa lên sớm để mọi người còn bình luận nữa chứ bác.

truongnhanpn

Không có hàng khủng để tung, vẫn cứ đú theo cho xôm tụ. Chủ yếu làm cho BGK cực chơi. :D

Banner 8:

Demo:

Banner 9:

Demo:

P/S: Vẫn cứ trung thành với rule ban đầu: Không phá hết forum header. Cái thứ 10 chắc làm vậy để "đú" với anh em. ~:>

Chỉnh sửa lần cuối:

Không có hàng khủng để tung, vẫn cứ đú theo cho xôm tụ. Chủ yếu làm cho BGK cực chơi. :D

Banner 8:
[/IMG]

Demo:

Banner 9:

Demo:

P/S: Vẫn cứ trung thành với rule ban đầu: Không phá hết forum header. Cái thứ 10 chắc làm vậy để "đú" với anh em. ~:>

Logo hơi tối bạn ơi, banner 9 thiếu mất slogan "Hơn cả sự đam mê" .

Giải cầu thủ xuất sắc nhất của FIFA thường được công bố vào tháng 8-9 chứ không phải cuối năm tháng 12 nhé. Bác "găm" hàng quá là để dành cho cuộc thi năm sau luôn đấy! :-? Còn đã lỡ ém hàng rồi thì chờ 30" cuối hãy tung ra, không thôi bị chôm ý tưởng đấy!>:p

shrek_8x

Giải cầu thủ xuất sắc nhất của FIFA thường được công bố vào tháng 8-9 chứ không phải cuối năm tháng 12 nhé. Bác "găm" hàng quá là để dành cho cuộc thi năm sau luôn đấy! :-? Còn đã lỡ ém hàng rồi thì chờ 30" cuối hãy tung ra, không thôi bị chôm ý tưởng đấy!>:p

Hị hị, căn bản cuối tuần bận nên sợ lỡ mất cúp vàng :)), thôi thì nếu có giải áo phông dùng tạm cũng được :">
Hàng vẫn là concept trong đầu chứ ko phải ko muốn tung ra B-)

Tất cả các bài viết của bác trên HDVietNam đều tập trung vào topic này.Lại tòan hàng khủng,chắc bác quyết tâm rinh giải rồi !

Không phải đâu tại mình reg nick mới đó mà. Từ nay sẽ cố gắng spam để upscale rank lên:-t (bắt đầu từ bài này!/:))

truongnhanpn

Mình chỉ có mỗi mục tiêu giành giải khuyến khích ở nội dung: Thí sinh xì-pam bài thi nhiều nhất.:-j

shrek_8x

Em xin post nốt một phương án rồi nghỉ cuối tuần.

Phương án này xin thuyết mình như sau:
+ Thứ nhất là em chọn cái logo màu đỏ (theo đúng chuẩn logo phải ko nhỉ @-) ) cho nó bóng bẩy sắc nét hơn tí cho nó HD.
+ Nội dung chính em đã tiếp thu ý kiến các bác là mang tính khái quát về HD như Âm thanh , hình ảnh, công nghệ , xu hướng, sự kết nối.... Tham vọng của em là nhìn vào đấy là người ta biết đến công nghệ HD cũng như những ứng dụng của nó. Ko biết có đạt được hiệu quả như vậy ko.
+ Cái slogan" Hơn cả sự đam mê" thì em để font nhẹ nhàng và mờ ảo một chút (với em những cái đam mê thì phải nhẹ nhàng :D )
+ Tone màu chủ đạo là màu xanh, em đã nhét thử vào layout xem có hợp với diễn đàn ko, các bác cho ý kiến nhé.
+ Phần kỹ thuật thì chắc ko vấn đề gì các bác nhỉ.
Em xin hết ạ.

Còn đây là "hàng" em định găm ạ, Các bác có đá to đá nhỏ cứ việc ném, em xin tiếp thu ;;)

Chúc các bác cuối tuần vui vẻ @};-

demo

GENERALS

Ban Quản Trị

Haizzz... các bác làm BQT mệt & đau đầu quá, ai làm cũng bỏ cong sức, tâm huyết và đều đẹp cả...

Thanks all ^^

echip

Ban Quản Trị

theo ý mình thì shrek_8x nên đổi font cho dòng chữ "Hơn cả sự đam mê". Còn lại mình thấy khá đẹp rồi :D

Tung ra vậy mới hào hứng chứ!
Giờ đổ xăng cho máy bay thôi...

Blackzero

Toàn hàng khủng - để tham gia cho vui nào :D

Blackzero

cái nick cũ quên mất rùi, mới reg lại nick mới, chứ mình tham gia lâu lắm rùi ^^

truongnhanpn

Hum nay ngày 6, mình có nên "găm hàng" hok ta? Cuối tuần nghỉ ngơi, oánh nốt cú chót cho chẳng 1 chục để rinh giải "liều". =))

daicane

nếu size lớn hơn 90 và 350 một tí được không vậy? như rộng x cao = 400x120 ?

Blackzero

Mấy banner lên sau này cái nào cũng đẹp nhưng hình như ko theo Rule ban đầu là width 250px-350px thì phải

truongnhanpn

Mấy banner lên sau này cái nào cũng đẹp nhưng hình như ko theo Rule ban đầu là width 250px-350px thì phải

Mình vẫn theo rule đó, nhưng thấy bà con căng to nên cũng "đú" cho vui. Cơ bản là lấy nguyên cái banner đó resize lại theo tỉ lệ vẫn ổn vì nó là PNG + transparency background. :)

Blackzero

Mình vẫn theo rule đó, nhưng thấy bà con căng to nên cũng "đú" cho vui. Cơ bản là lấy nguyên cái banner đó resize lại theo tỉ lệ vẫn ổn vì nó là PNG + transparency background. :)

ở đây toàn thấy bg thật là hoành tráng thôi! chỉ có vài mẫu là đúng rule của BTC thôi! Đề nghĩ BTC xem lại giúp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên