Thảm họa: đỉnh của đỉnh

nhandang2008

Active Member
Ðề: Thảm họa: đỉnh của đỉnh

Pó tay với gia đình bé nầy luôn, bà con gần với Binladen đây mà =))

ahxdtngh

Well-Known Member

Các bác cũng đừng ném đá em ấy nhiều quá :( Con hư tại mẹ thôi mà :-<

godljke94

nói là nhóc tì cũng hơi quá đấy bác à, em cũng sắp có đủ quyền công dân rồi mà :))[/QUOTE

Gọi cha mẹ = ông già ; bà già là 1 cách gọi rất phổ biến trong HCM . Tùy cháu nghĩ chú sao thôi , chú quen gọi vậy rồi . Còn cái vụ " Táo bón " , nếu cháu bị táo bón rồi nghe xem cái Clip này đi . Hết bị đấy

xin lỗi, mình ko xoáy cái vụ ông bà già, mà mình xoáy cái vụ mót địt các kiểu của bạn, ok. Lần sau bạn có vấn đề gì về sinh lí thì đừng mang lên forum nka

thanhtung90

Active Member

Nói chung là rất vãi.
Cứ như mình nó "lớn lên trong lời ru của mẹ" nên nó "hát hay".
6 hay 60 thứ tiếng thì làm ơn rành tiếng mẹ đẻ đi, đừng huyên hoang.
15 tuổi mà nó như chị mình. Cái mặt...
Nói chung phát nữa là không ngửi được.

first_alo

Well-Known Member

từ "địt" nói trong Sài Gòn thì được, ra HN cẩn thận các cháu 9X phang cho vỡ mồm

nta139

Member

Tin giật gân: theo một nguồn tin không chính thức, mà em lượm lặt được mới đây : Vào lúc 7h15 sáng thứ 2, trong buổi lễ chào cờ, chị Ngọ đã tuyên bố trước toàn trường rằng : "Xin chào tất cả các thầy cô và toàn bộ những em học sinh đang học trong ngôi trường APC này, hôm nay tôi chỉ có một yêu cầu nhỏ và ko liên quan đến việc học. Xin mỗi người giành chút ít tg tạo một acc youtube để like clip con tôi thi VN GT vào hôm CN. Tôi vô cùng bức xúc và ko phục trước những gì BGK đã làm với con tôi, cháu thật sự có tài năng mà ko ai chịu công nhận. Tôi xin cảm ơn" @@
chẳng biết thực hư thế nào, nếu đúng thế này thì em bó hết cả 2 chân 2 tay

hidden content may not be quoted
công nhận cái hội chế Mon này pờ rồ thật... cái gì cũng chế được... rất thời sự!!!

godljke94 đã viết:
xin lỗi, mình ko xoáy cái vụ ông bà già, mà mình xoáy cái vụ mót địt các kiểu của bạn, ok. Lần sau bạn có vấn đề gì về sinh lí thì đừng mang lên forum nka

Luật của diễn đàn không đợi đến 1 thằng nhóc sinh năm 94 như cháu dạy chú đâu cháu à .

youngj

Well-Known Member

theo mình nếu cô bé ít nói lại, lo trình diễn tài năng hát thì ít bị chém hơn, riêng e khi tới phần giới thiệu gia đình cháu bé là đã nổi gai ốc rồi...
Lại cái phần giới thiệu hơi bị dài dòng thì không dislike mới lạ.
E thấy vtv chiếu những tiết mục này lên rất đúng vì nên cảnh tỉnh các gia đình như thế, đừng thả bum nhiều quá..
Xét thấy cháu bé nên thi vietnam idol thì thích hợp hơn. vì bé hay hát chứ hát không nay, không có tài năng

nguyenkim

Well-Known Member

Tin giật gân: theo một nguồn tin không chính thức, mà em lượm lặt được mới đây : Vào lúc 7h15 sáng thứ 2, trong buổi lễ chào cờ, chị Ngọ đã tuyên bố trước toàn trường rằng : "Xin chào tất cả các thầy cô và toàn bộ những em học sinh đang học trong ngôi trường APC này, hôm nay tôi chỉ có một yêu cầu nhỏ và ko liên quan đến việc học. Xin mỗi người giành chút ít tg tạo một acc youtube để like clip con tôi thi VN GT vào hôm CN. Tôi vô cùng bức xúc và ko phục trước những gì BGK đã làm với con tôi, cháu thật sự có tài năng mà ko ai chịu công nhận. Tôi xin cảm ơn" @@
chẳng biết thực hư thế nào, nếu đúng thế này thì em bó hết cả 2 chân 2 tay

hidden content may not be quoted

Điều này em lại nghĩ tới câu nói "Tất cả vì con em chúng ta!"! Hic, Vẫn thương em nó quá! =))

Alabama

Thích nhất ông bố, không nói gì hết.

Muốn vô trong nói nhiều làm gì, hối lộ giám khảo mỗi người chục tỷ, còn muốn vào tiếp nữa thì 50, đỉnh của đỉnh thì tiền ra cũng phải đỉnh.

nhìn 1 cách khách quan thì với tầm tuổi 15 như bé này thì sẽ đc vào vòng sau, nhưng chắc là BGK thấy gia đình bé quá ảo tưởng+ sợ nếu cho vào vòng sau thì coi như hết cứu vãn đc bé nên họ đã làm thay trách nhiệm mà ngay chính gia đình bé k làm đc. Với lại pháp luật Vn chúng ta k cho phép con em thuộc phần tử khủng bố tham gia bất kì 1 hoạt động mang tính chất đe doạ đám đông như gđ bé này.
p/s: Hãy nhìn tấm gương Binladen mà học hỏi!!! Thân!

Mẹ bé hình là chủ tịch HDQT cái trường bé đang học, ai ko để bé giải nhất thì lại nhận đc màn chém gió mang nhãn hiệu "Các cháu cứ để cho cô nói thì chết à" :D
Thôi đừng ném đá bé nữa :)

darkhunter_93

Bà mẹ làm thành viên HĐQT vàng PNJ thì giàu tới cỡ nào hả các bác
Công nhận nhiều tiền nuôi quả con gái mới lớp 10 mà đã 'đẫy đà' quá à ;))

Keither

Member

mọi người đừng ném gạch ít thôi dù sao em đó cũng mới học lớp 10 thôi

lỗi là do gia đình chứ có phải lỗi của em đó đấu

p/s: ko biết có hát hay không, nhưng hiện giờ em nó nổi tiếng quá trời, đi đâu cũng thấy báo đăng cả

HEEL

Em kết câu này của bác ....

Câu đấy hơi nặng nề quá. Tự xóa rồi.

Tin mới nhất: Mẹ cháu Quỳnh Anh đang cùng Luật sư Trần Mập Mờ chuẩn bị hồ sơ khởi kiện chương trình Got Talent lên ....UBND Huyện Tiên Lãng Hải Phòng. Anh Hiền chủ tịch UBND Huyện nói sẽ xử lý nghiêm 3 Giám Khảo về tội "nói đúng".

scorpio_9x

Well-Known Member

Câu đấy hơi nặng nề quá. Tự xóa rồi.

Tin mới nhất: Mẹ cháu Quỳnh Anh đang cùng Luật sư Trần Mập Mờ chuẩn bị hồ sơ khởi kiện chương trình Got Talent lên ....UBND Huyện Tiên Lãng Hải Phòng. Anh Hiền chủ tịch UBND Huyện nói sẽ xử lý nghiêm 3 Giám Khảo về tội "nói đúng".

tin này hot đấy bác=))

Bên trên