Thơ Thẩn Quán

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kiukiu, 6/4/10.

1. kiukiu

kiukiu Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    272
    Sau bao lâu mong mỏi ngày chờ tháng nhớ năm thương , thớt thơ chính thức hồi sinh
    Anh chị em thơ phú nhón bước vào ngước đôi cửa sổ tâm hồn đọc hộ em vài dòng này nhé : ​

Nội quy Thơ Thẩn Quán

1 . Thơ tự chế , cóc nhái thoải mái mà phọt
    2 . Khuyến khích : lục bát , song thất lục bát , thất ngôn tứ tuyệt , thất ngôn bát cú đường luật , thơ ... điên >:) và thơ bút tre , kể cả thơ mới , đọc trìu tượng càng ngon , miễn là em không hiểu gì thì không bem được :D
    3 . Vào là phải xài thơ , xong có thể chém gió , bình loạn đi kèm

4 . Cấm tiệt thơ gúc gồ , dài và dai , đọc nhiều mỏi mắt !!!

5 . Các kiểu thơ cua vào đấy cứ gặp là em bem nik cho te tua , đảm bảo chu di cửu nik , khi nào vàng khè đủ 9 cái thì tha
    6 . Anh em vào đọc thơ nếu thấy hay thì nhón tay cho các cóc cụ cái thanks động viên để anh em biết mọi người đã xem và ủng hộ
    7 . Các cóc trai có thể đề cập đến những vấn đề nhạy cảm như " bi , cần số , súng ống , ... " nhưng nghiêm cấm động chạm trực tiếp đến chị em cóc cái , vi phạm mục này đảm bảo đi tù !!!
    8 . Nối tiếp truyền thống Thơ con cóc hồi xưa , thưởng phạt phân minh , bác nào vi phạm nội quy bị đi tù thì vợ con sẽ được chăm bẵm tử tế bởi các thành phần bất hảo :" Ho ra thơ thở ra văn "

Tiêu đề Thơ Thẩn Quán copyright by Seawitch - mem nữ với thơ chau chuốt bậc nhất HD :x

Đây là những vần thơ lả lướt , mượt mà của các mem , em chọn lọc ra để các cóc vote , mem nào có nhiều càng bài được đăng vô trang nhất Thơ Thẩn Quán cuối tuần sẽ có quà và cafe Free ^^

Mem Congiola ( mem nữ )
    Seawitch - mem nữ tuổi teen , người nhà >:)

ProSkyR - Sếp ;))

Jerrymouse - bô lão phải lòng thơ phú - người con xứ Thanh với bài thơ tỏ tình Le Quynh Anh

Le Quynh Anh - Nữ Hoàng Lossless - lập tức ứng khẩu Jerrymouse

Kiu em lang thang lossless bắt gặp bài này trộm nghĩ mình không chỉ ngất ngây vì nhạc Trịnh mà còn vì bài thơ Vịnh của Le Quynh Anh , nếu bác nào có nhã hứng thì topic ấy đây ạ

onggia - Lãng tử Gia Lâm Tự , nổi tiếng với các vần thơ hài , sở thích băm chặt , chọc gậy bánh xe , cho que vào máy đang chạy

hieu-gia lam - lão làng HDHN , em phận mỏng không dám giới thiệu thêm , cứ gặp khắc biết ;))

HDCP - Người con vùng Mỏ , giỏi nhất tài đục đẽo , đào khoét :)) - Hạ Long xi-ti

~~~~~
    ~~~~~

conmango - Con ma ngố - hiện đang là sếp trẻ tuổi nhất HDvietnam ;))

Sóc - một bí ẩn với cả quán thơ , đặc biệt là các cóc zai

Chip - Có ai giật mình không nhỉ , xin thưa các bác không nhìn nhầm đâu :))

Và đây là sự hiếu khách của chúng em ;))