Thông báo " nóng "

Lao Tam

Ðề: Thông báo " nóng "

nhớ chụp nhiều hình về cho anh em thưởng thức, anh Sơn nhé .

xenolala

Well-Known Member

Trân Trọng báo Tin đến Toàn thể các Anh, Chú Hội HD Nha Trang..
Nội Dung:
- Vào ngày 28 tháng 7 dương lịch là ngày thành hôn của em
- Tiệc cưới sẽ được tổ chức vào ngày 27 tháng 7 lúc 17h30 Tại Nhà hàng Công Đoàn số 53 Đường Độc Lập, Tp Tuy Hoà Tỉnh Phú Yên
Em có 2 ý định như sau:
1 - Em kính gởi thiệp đến các anh các chú trong hội HD Nha Trang:thiệp trân trọng báo tin lễ thành hôn của em, Vì lý do xa xôi, bất tiện, em chỉ gởi đến các anh, chú thiệp trân trọng báo tin lễ thành hôn thôi!
2 - Sau ngày thành hôn của em, em sẽ thu xếp 1 buổi tiệc "hậu cưới" tại Nha Trang, Lúc đó em sẽ gởi thiệp mời tiệc lần nữa. Thời gian và địa điểm em xin thông báo sau trong thiệp mời. Kính mong các anh, chú dành ít thời gian quý báu tham gia chung vui cùng chúng em thật đông đủ. EM xin chân thành cảm ơn
PS: dự định em sẽ mở tiệc "hậu cưới" của em vào Chủ nhật Ngày 7 tháng 8/2011 ( là ngày hội HDNT họp mặt thừơng kì hàng tháng)

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

Chúc mừng có một em bị cùm: "Miêu bất tọa"<:p<:p:x

saibon

Active Member

Kê dép ngồi hóng , cứ tưởng 28 tháng này, chúc mừng chú xenolala trước :D

sieudinh

he he he ... ngày đó anh sẽ có mắt để xem mắt cô dâu như thế nào?? co fun HD hok ... :D:D:D

seant

Member

Chúc mừng chú Xenolala lấy vợ, ráng đào tạo HD nhé! Chúc hạnh phúc!

erongru

Member

Kính Gởi Toàn thể các Anh, Chú Hội HD Nha Trang..
Nội Dung:
Vào ngày 28 tháng 7 dương lịch là ngày thành hôn của em ,
Tại Nhà hàng Công đoàn số 53 Đường Độc lập, Tp Tuy Hoà
Em có 2 ý định như sau:
1 - Em kính gởi thiệp đến các anh các chú trong hội HD Nha Trang:thiệp trân trọng báo tin lễ thành hôn của em, Vì lý do xa xôi, bất tiện, em chỉ gởi đến các anh, chú thiệp trân trọng báo tin lễ thành hôn thôi!
2 - Sau ngày thành hôn của em, em sẽ thu xếp 1 buổi tiệc "hậu cưới" tại Nha Trang, Lúc đó em sẽ gởi thiệp mời tiệc lần nữa. Thời gian và địa điểm em xin thông báo sau trong thiệp mời. Kính mong các anh, chú dành ít thời gian quý báu tham gia chung vui cùng chúng em thật đông đủ. EM xin chân thành cảm ơn
PS: dự định em sẽ mở tiệc "hậu cưới" của em vào Chủ nhật Ngày 7 tháng 8/2011 ( là ngày hội HDNT họp mặt thừơng kì hàng tháng)
Chào Xenolala !!!
Anh không thích hậu cưới , anh chỉ thích Tiền cưới được không em ..... nói vui thôi , dành cho mấy anh 1 bàn , anh chở mấy anh em ra dự .....Anh em nào có ý định lên đường ra Phú yên dự Tiền cưới thì giơ tay nhé ...

policeman9000

tiếc quá, hôm đó e phải đi học rùi. thui chờ hậu cưới thôi!!! chúc hai vợ chồng xenolala luôn hạnh phúc nhé!!!

saibon

Active Member

Chào Xenolala !!!
Anh không thích hậu cưới , anh chỉ thích Tiền cưới được không em ..... nói vui thôi , dành cho mấy anh 1 bàn , anh chở mấy anh em ra dự .....Anh em nào có ý định lên đường ra Phú yên dự Tiền cưới thì giơ tay nhé ...

1 vé tiền cưới :)), coi mấy anh tay to nhà mình tác nghiệp học hỏi :D

bao_den

Chúc mừng anh Xenolala nha.chúc anh chị trăm năm hạnh phúc và sớm sinh quý tử.:))

xenolala

Well-Known Member

Trân Trọng kính mời Toàn thể các Anh, Chú Hội HD Nha Trang đến dự tiệc "hậu cưới" của em!!!

Thời Gian:
- Vào lúc 11h Chủ nhật Ngày 7 tháng 8/2011 ( Sau Khi Hội HDNT off thường kì xong đi luôn là đẹp).
Địa điểm:
- Nhà Hàng Tân Cảnh, đi qua cầu dứa rẽ phải là đến ( chưa đến trụ đèn xanh đèn đỏ nhé) theo hướng NT lên thành
Kính mong các Anh, Chú dành ít thời gian quý báu tham gia chung vui cùng chúng em thật đông đủ.
EM xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

Trân Trọng kính mời Toàn thể các Anh, Chú Hội HD Nha Trang đến dự tiệc "hậu cưới" của em!!!

Thời Gian:
vào lúc 11h Chủ nhật Ngày 7 tháng 8/2011 ( Sau Khi Hội HDNT off thường kì xong đi luôn là đẹp).
Địa điểm:
Em sẽ cập nhật tên và địa điểm chính xác rồi sẽ thông báo sau ạ,
Kính mong các Anh, Chú dành ít thời gian quý báu tham gia chung vui cùng chúng em thật đông đủ.
EM xin chân thành cảm ơn.

Hậu cưới ăn mừng chú em nó chọc thủng phòng tuyến hả:p

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Bỏ ống " bùng binh " từ nay cho đến cuối tuần thôi!!!!=D>

xenolala

Well-Known Member

uploading.................

Chỉnh sửa lần cuối:

xenolala