Thông báo " nóng "

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Thông báo " nóng "

Một anh bên KTV gọi điện để hỏi ý kiến anh em mình trước, họ xin cái lịch để bên họ còn sắp xếp người đi quay anh ạ, số điện thoại của anh bên đó : 0983782502 ^_^.
Cái này em cũng không biết sao họ lại liên lạc với em, về việc này em xin phép sẽ cho số anh Sơn để anh Sơn đại diện bàn bạc nói chuyện trước, chứ em chỉ biết thông báo xin ý kiến mấy anh thôi ^_^.

Em thiết nghĩ BĐH của hội phải có 1 buổi gặp mặt trước ngày offline để bàn luận & chuẩn bị trước ngày ghi hình chứ ạh?

1-Thông báo cùng anh em hội viên : Đài Phát Thanh_Truyền Hình Khánh Hòa -KTV, chính thức sẽ có buổi ghi hình với Hội HD Nha Trang. Mong anh em cố gắng thu xếp công việc để tham gia ghi hình cho đông đủ như thể hiện sự phát triển của hội mình!
-Thời gian: 9h sáng, ngày Chủ Nhật (23/10/2011)- như thường kỳ ae hội viên sinh hoạt
-Địa điểm: Cafe AVARTA ( của HD DamMe- TÚ) số 137B Nguyễn Trãi- Nha Trang.

2-Trước một ngày, thứ Bảy(22/10/2011) này, ae hội mình lúc 9h sáng, ghé cafe Tú ( Nguyễn Trãi) , hội ý thêm về buổi ghi hình này cho hoàn thiện hơn!

3-Anh em hội viên xin lưu ý : nhớ mặc áo đồng phục !

bao_den

1-Thông báo cùng anh em hội viên : Đài Phát Thanh_Truyền Hình Khánh Hòa -KTV, chính thức sẽ có buổi ghi hình với Hội HD Nha Trang. Mong anh em cố gắng thu xếp công việc để tham gia ghi hình cho đông đủ như thể hiện sự phát triển của hội mình!
-Thời gian: 9h sáng, ngày Chủ Nhật (23/10/2011)- như thường kỳ ae hội viên sinh hoạt

2-Trước một ngày, thứ Bảy(22/10/2011) này, ae hội mình lúc 9h sáng, ghé cafe Tú ( Nguyễn Trãi) , hội ý thêm về buổi ghi hình này cho hoàn thiện hơn!

em chưa có đồng phục thì phải làm sao đại ca ???? (_ _)

Lên anh cho mượn nè :) Cái nghề của anh ngại lên Ti vi lắm , cứ mỗi lần lên là y như rằng có sự cố =))=))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Up thông báo này tới ae trong hội biết tin đây........

seant

Member

Lâu lâu có làn gió mới! Chắc cũng có được không khí vui vẻ!

tuanc9

Active Member

Chắc sau khi quay xong anh em làm nháp vài ve cho nó máu nhỉ

nguyenchile

Member

Theo em, anh Sơn nên yêu cầu KTV mang máy quay xịn cho xứng tầm HD, chứ không thì...

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Lâu lâu có làn gió mới! Chắc cũng có được không khí vui vẻ!

Chắc sau khi quay xong anh em làm nháp vài ve cho nó máu nhỉ

Đóng dấu....duyệt....hi.hi....=D>
up cho anh em chuẩn bị đồ mới :D

Vote theo kieuchinh...up cho ae chuẩn bị nè.....
Theo em, anh Sơn nên yêu cầu KTV mang máy quay xịn cho xứng tầm HD, chứ không thì...

Đừng lo! Máy gì cũng được, ae ta sẽ rip theo chuẩn HD..:)):))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Up ngày mới cho ae hội viên biết tin như trên đây.....!!!!!

hacker079

Em không có áo đồng phục có sao không anh!!!

tuanc9

Active Member

Sao không thấy lão bất giới hòa thượng trên này nhỉ. Lão này học lặn giỏi ghê.:))

erongru

Member

Hi bà con !!!
Cả ngày đây làm việc mà cứ nhảy mũi liên tục ... té ra cái ông C9 ngày nhắc ... hihhihihi.... Tui không có lặn đâu anh .... Tui đang thu mình coi anh em xem thế nào ... nếu anh nào sơ hở nhảy vào xin tý huyết thôi đó mà ...hiihihi

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Up cho tối nay...mai ae hội viên tranh thủ ghé cafe Tú, " tám " trước cho ngày ghi hình của hội nha!

bao_den

Hi bà con !!!
Cả ngày đây làm việc mà cứ nhảy mũi liên tục ... té ra cái ông C9 ngày nhắc ... hihhihihi.... Tui không có lặn đâu anh .... Tui đang thu mình coi anh em xem thế nào ... nếu anh nào sơ hở nhảy vào xin tý huyết thôi đó mà ...hiihihi

sư huynh này mới nguy hiểm nè mấy anh (_ _)

kieu chinh

Mai tớ kẹt lễ khai trương căn hộ mẫu rồi, :((kg biết có đi được không
Mốt là chắc chắn có!:D

nguyenchile

Member

Tình hình em mới đi ngang qua Cafe Tú nhưng cửa vẫn chưa cuốn lên

Bên trên