Thông tin tài chính

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

DAIYOU

Active Member
Ðề: Topic cập nhật thông tin tài chính HDBH

Lâu rồi sao không thấy ai đá động tới việc đóng quỹ mua ổ cứng chép phim cho anh em nhỉ? Buồn ghê..........:((
Mỗi tháng có 100k thui mà ,còn nếu khó quá thì 50k cũng được,không đáng tiền uống Cafe đâu các bác.#:-S

hoangtq

Well-Known Member

Lâu rồi sao không thấy ai đá động tới việc đóng quỹ mua ổ cứng chép phim cho anh em nhỉ? Buồn ghê..........:((
Mỗi tháng có 100k thui mà ,còn nếu khó quá thì 50k cũng được,không đáng tiền uống Cafe đâu các bác.#:-S

Việc này phụ thuộc vào anh em thôi, Hoàng không sợ thu nhiều quá mệt đâu \:D/

Các bác nhất trí hay không nhất trí với phương án góp quỹ mua ổ cứng để xây dựng thư viện phim cũng cho ý kiến nhé.

atamd

Active Member

Ok, em nhất trí với các bác, lần gặp mặt sắp tới đóng tiền nhé.

hoangtq

Well-Known Member

Ok, em nhất trí với các bác, lần gặp mặt sắp tới đóng tiền nhé.

ok, tớ làm kế toán trưởng của HDBH mà lâu lắm rồi chẳng được thu/chi gì cả, atamd mở hàng lại cho tớ đắt hàng mới được : :-B

dogiabao

Member

đề nghi anh em off bia,rồi đóng tiền quỹ cho hội mua Ổ CỨNG ĐEEEEEEEEEEEE=D>.

hoangtq

Well-Known Member

đề nghi anh em off bia,rồi đóng tiền quỹ cho hội mua Ổ CỨNG ĐEEEEEEEEEEEE=D>.

Tớ bổ sung thêm: anh em nào ở xa hoặc bận không off bia được vẫn có thể đóng tiền quỹ qua TK của tớ, sau khi chuyển tiền SMS hoặc nhắn vào topic này để tớ biết và hồi âm xác nhận + nhập thông tin vào sổ quỹ.

Các anh em có thể chuyển vào 1 trong 3 tài khoản như sau:
- Tên chủ TK: Trương Quốc Hoàng
- Số hiệu TK ở từng NH:
+ Vietcombank - CN Bình Thạnh: 053.100.228186.7
+ BIDV - CN TPHCM: 3101.00.00.45192.6
+ NH Công thương (Viettinbank): 711A.00095234

Theo ý kiến cá nhân của mình, từ khi offline lần 1 (tháng 09/2010) chúng ta chưa đóng quỹ hoạt động, quỹ mua ổ cứng (hôm offline chỉ có vài bác đóng quỹ nhưng khi đó chủ yếu mang tính chất đi tăng 2, hiện còn tồn quỹ >200k, các bác xem lại file trên trang 1 nhé) ... -> đợt đóng quỹ này mỗi người đóng 200k, như vậy sẽ được khoảng 4-6 triệu (phụ thuộc vào số lượng anh em nhiều/ít) để mua ổ cứng + Acc tải phim và 1 phần dành cho phi phí lặt vặt phát sinh để duy trì hoạt động của CLB. Chúng ta cũng nên thống nhất chốt lại thời điểm đóng quỹ là khoảng cuối tháng 11/2010, sau thời gian đó anh em nào không đóng quỹ thì đương nhiên là sẽ không được hưởng các tiện ích chung của CLB, mình nói vậy có thể bị ném đá ..., nhưng vì cái chung và phong trào của anh em muốn đi lên thì việc góp sức của từng cá nhân trong CLB là việc làm cần thiết và cấp bách.

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangtq

Well-Known Member

Mời các bác lên trang 1 để xem thông tin cập nhật đóng góp quỹ mua HDD của anh em HDBH nhé

tuanaiai

Active Member

Bác hoangtq nên làm 1 topic kêu gọi đóng tiền mua HDD nhé, như thế anh em mới biết. Nội dung đóng tiền, số tiền cần đóng, danh sách người đóng và sau đó kết thúc ngày đóng bác thu được bao nhiêu, rồi tổng lại bên topic ngân sách của hội. Tks

hoangtq

Well-Known Member

Bác hoangtq nên làm 1 topic kêu gọi đóng tiền mua HDD nhé, như thế anh em mới biết. Nội dung đóng tiền, số tiền cần đóng, danh sách người đóng và sau đó kết thúc ngày đóng bác thu được bao nhiêu, rồi tổng lại bên topic ngân sách của hội. Tks

Ok, hồi nãy cũng tính làm như vậy, nhưng sợ nhiều topic quá cũng rối, để Hoàng cut riêng ra vậy

tuanaiai

Active Member

Ok, hồi nãy cũng tính làm như vậy, nhưng sợ nhiều topic quá cũng rối, để Hoàng cut riêng ra vậy

Yes bác, nên cut ra để anh em thấy, có gì bác làm hyperlink cho 2 topic qua lại với nhau. Chúc thành công.

hoangtq

Well-Known Member

Thông báo với toàn thể anh em, bữa offchai 30/04 bác adrian và bác dogiabao tài trợ mỗi người 200k để góp bổ sung vào quỹ, chuẩn bị cho đợt kỷ niệm sinh nhật lần thứ nhất của HDBH (dự kiến cuối tháng 8 hoặc đầu tháng 9, kế hoạch tổ chức, kinh phí sẽ thông báo cụ thể sau). Chi tiết tồn quỹ/thu/chi mời các bác xem trên trang 1 nhé.

libekey

mỗi vị 200k, hem bít năm nay có tăng không nhỉ :D

hoangtq

Well-Known Member

Tình hình tài chính mới đc cập nhật trên trang 1 rồi nhé các bác

tuanaiai

Active Member

Tình hình áo đã hoàn thành xong, theo như MOD thông báo giá áo 150.000 vnđ/ áo, nhưng giá được khuyến mãi là 145.000 vnđ/ áo. Vậy mình tổng kết thu chi như sau:

Tổng thu : 8.400.000
Tổng chi: 8.120.000
Vậy số tiền dư được ủng hộ vào quỹ hdbh club: 280.000 vnđ

Bác Hoàng cập nhật lại giúp mình nhé.

Mod tuấn chi: 1.500.000 vnđ
Thu tiền dư: 280.000 vnđ

Xin cám ơn.

Chú ý: Áo Baby không tính.

hoangtq

Well-Known Member

Đã cập nhật tài chính đến 28/05 bao gồm tiền mua áo. Các bác xem file ở trang 1 nhé.

dogiabao

Member

Hoang Lao Ta xem dum em co thieu qui ko de em ve ban loa keo keo dong qui

hoangtq

Well-Known Member

Hoang Lao Ta xem dum em co thieu qui ko de em ve ban loa keo keo dong qui

Các quỹ tớ trực tiếp thu thì k thiếu, quỹ off lần này thì bác tuanaiai thu nên tớ k rõ lắm. Quỹ fan MU - Chinsu chưa thu mà khả năng cũng k phải thu nhiều đâu :))

Ps: Lần sau lưu ý gõ dấu k là del bài đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên