Thủ đoạn mua bán gian dối khi mua audio. Anh em cẩn thận

Ðề: Thủ đoạn mua bán gian dối khi mua audio. Anh em cẩn thận

Đúng là "Thạch Sanh thì ít mà Lý Thông thì nhiều" mà,may mắn là bác tỉnh táo:D

minhducco

đồ cổ của dòng họ mà bán hàng chục năm chưa hết cơ à, hay vừa bán vừa sản xuất nhỉ ???

antram70

Member

Cám ơn bác chủ đã cảnh báo cho mọi người . Hãy chung tay vạch mặt & tẩy chay bọn gian thương làm ăn gian dối , lừa đảo để cộng đồng chúng ta ngày càng tốt đẹp hơn !!!!!! Vài dòng xin chia sẻ - Thân chào .

jackson1990

Cảm ơn bác chủ thớt đã cảnh báo cho anh em nhá. Tay mơ như em mà đi vào đấy thì đi ra cổ đầy thẹo rồi ^^. Ghi nhớ cái địa chỉ chết người đó mới dc .

binna

Well-Known Member

VIP bên 5giây thì quá đơn giản, nhiều anh em mới chơi, cứ thấy VIP là nhào vô............dính chưởng

leo6love

Mấy cái bọn này còn gà quá. Gặp mấy bác pro nhà mình chỉ cần hắn thở ra thôi cũng biết bay mùi lừa đảo

ptkrelax

Active Member

Mấy cái bọn này còn gà quá. Gặp mấy bác pro nhà mình chỉ cần hắn thở ra thôi cũng biết bay mùi lừa đảo

Bác này nói nghe kinh quá.
Chưa gặp nó sao biết nó thở như thế nào mà bác biết lừa đảo ^_6

yellowriver

Banned

Sơn ăn tùy mặt, ma bắt tùy người. Nó rao kiểu mập mờ thế rùi, chủ yếu bắt khách nhiều tiền tới mua thì choáng là bụp luôn. Anh em mình khi mua món j cũng tìm hiểu kỹ và tới nơi ko lan man, được thì mua đúng món đó, ko thì thôi đi về. Như vậy sẽ ko bị nó up lừa gà được.

Cửa hàng bán đồ thập cẩm như vậy cũng ko hiếm, ko thể bảo là lừa đảo được, vẫn tới nơi xem xét đàng hoàng ưng ý mới mua mà. Nếu họ rao trên mạng cái A rùi bán cho bác cái B thì mới gọi là lừa chứ.

ptkrelax

Active Member

Sơn ăn tùy mặt, ma bắt tùy người. Nó rao kiểu mập mờ thế rùi, chủ yếu bắt khách nhiều tiền tới mua thì choáng là bụp luôn. Anh em mình khi mua món j cũng tìm hiểu kỹ và tới nơi ko lan man, được thì mua đúng món đó, ko thì thôi đi về. Như vậy sẽ ko bị nó up lừa gà được.

Cửa hàng bán đồ thập cẩm như vậy cũng ko hiếm, ko thể bảo là lừa đảo được, vẫn tới nơi xem xét đàng hoàng ưng ý mới mua mà. Nếu họ rao trên mạng cái A rùi bán cho bác cái B thì mới gọi là lừa chứ.
Bác nói thế không đúng. Bác hỏi hàng gì nó kêu Japan nhưng thực ra là hàng China thì bác tính sao. Giá thì gấp 3 4 lần ( nếu là hàng China).
Vậy buôn bán như thế không phải treo đầu dê bán thịt chó àh.

oldfriend

Moderator
bữa nay nó có up hình lên rồi :D toàn là hình "xịn" không ah ^^
mà sao bên 5s thành viên cấp 1 mua cái gì để dc lên vip ấy nhỉ ^^

Ðề: Re: Thủ đoạn mua bán gian dối khi mua audio. Anh em cẩn thận

bữa nay nó có up hình lên rồi :D toàn là hình "xịn" không ah ^^
mà sao bên 5s thành viên cấp 1 mua cái gì để dc lên vip ấy nhỉ ^^

Chả mua gì cả bác ơi. Chỉ cần đóng tiền cho BQT web là lên VIP thôi, củng gióng như HDVN hay VNAV thôi

partkien

Có tiền là có tất cả mấy bác.
Nhưng dạng này bung tiền để lừa đảo thì....

kinggai

Well-Known Member

Ham của rẻ thời buổi này là lĩnh đạn ngay

hoangtq

Well-Known Member

Nó đang up bên 5s nữa kìa, có thấy hình gì đâu (Toàn Quốc - Thanh lý hàng điện tử giá rẻ, loa âm thanh ánh sáng, amly, sub, micro...các hiệu xịn - 5giay - Mạng thương mại điện tử). Sao anh em mình đã cảnh báo rồi mà nó còn nhỡn nhơ vậy ta!

Bao giờ mấy chú công an, quản lý thị trường đến cảnh cáo thì nó mới sợ bác ạ, anh em mình cảnh cáo để giảm thiệt hại cho chính anh em hdvn mình k bị lừa thôi ...

lqt123

Active Member

Mọi người trên HDVN cùng góp công ngăn chặn đi chứ, không thể để vậy được ! Mình mới góp sức đưa 1 cảnh báo vào địa chỉ nó đăng đấy, hì, hì... !!!!

ptkrelax

Active Member

Bao giờ mấy chú công an, quản lý thị trường đến cảnh cáo thì nó mới sợ bác ạ, anh em mình cảnh cáo để giảm thiệt hại cho chính anh em hdvn mình k bị lừa thôi ...
Cũng chẳng giải quyết gì đâu mấy bác ơi.
Tụi nó buôn bán đồ cỗ đăng trên báo hà rầm, có thấy bị ai sờ gáy đâu.
Mặc dù buôn bán không có xuất hóa đơn chứng từ luôn và nguồn gốc nữa.

Kính gửi mấy anh em bên hdvietnam. Chỗ đấy là họ hàng, con ông chú bà dì nhà em đấy các bác đừng bới chuyện ra làm gì. Có gì đóng cửa bảo nhau rồi em biếu bác cái phong bì.
Kính
QLTT

hunghuyen288

Active Member

He...he...he...chắc thằng này phải thuê nhà khác rùi..............các bác mạnh tay vào...............

Bên trên