Tivi xem bóng đá.

PSVITA

Member
mọi người khi xem tivi không nên để độ sát mát quá thay vì kéo max lên 20/20 thì tốt nhất nên để 16-17/20 thôi sau đó nâng độ tương phản lên 100/100 thì chất lượng hình ảnh sẽ ổn hơn, không bị cháy sáng

Bluebloa2

Member
lúc trước em cuồng Sony ghê lắm sau khi mua 2 đời LCD bị lỗi màn thì cạch luôn, chuyển qua SS dùng

deadline

Member
nhiều hãng tivi Tàu, HK các kiểu còn rẻ hơn ấy chứ nhưng em cũng không tin tưởng lắm về độ bền và chất lượng hình ảnh

TungUHD

Member
mấy hãng tivi giá rẻ vẫn sống tốt là nhờ giá tốt thôi chứ chất lượng hình ảnh sao bằng SS, Sony, LG được

Bluebloa2

Member
mua đồ điện tử thì hên xui lắm, nhiều người chi cả chục triệu vẫn dính lỗi, trong khi tivi em mua có 8tr dùng 8 năm nay chưa bị 1 lỗi nhỏ nào

NikitaGirl

Member
Tivi mấy bác dùng không nên để nó tắt máy quá lâu, ít nhất mỗi tuần phải bật lên 1 lần không nó bị ẩm mốc thì mau hư lắm, lỗi thường gặp là sọc màn hình do tivi ít dùng, để nơi độ ẩm cao

Yamaha S501

Member
bây giờ em thấy dân tình chuyển sang xem world cup trên đt hơi bị nhiều, kính VR này nọ nữa

nmb48

Member
mua online rẻ hơn được 1-2tr đó mọi người, cố gắng tìm mối ngon hoặc mua trên tiki,lazada, Samsung chính hãng trên này cũng nhiều mẫu lắm

tieubaodi

Member
mua Tivi SS mà được tặng bia là sao mấy bác, em không hiểu cho lắm
đơn giản mà bác, rủ bạn bè lại nhà sẵn rửa tivi mình mới mua, ngồi xem bóng đá, quá chí lí và thiết thực luôn ấy, chứ tặng phiếu mua hàng này nọ thì với em như tờ giấy lộn vậy, cho cũng như không

PSVITA

Member
hehe chí lí, có quà thì cứ lấy hết, quà vật chất giá trị hơn PGG nhiều

ĐT Nam Phú

Well-Known Member
VOTE cho hàng của bác này.
Cảm ơn bác nhiều ak.
Bên em đang còn 2 em 65X8500E, đời 2017 nên giá đang rất tốt. Bác nào có nhu cầu alo em ak.

Bên trên