[TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

tienlequoc

Well-Known Member
Mai mot hang ve bac hoangtuan to chuc thi dau voi con Equiso cua minh di. cho anh em co cai nhin tong quan hon.
sorry. post by my phone

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

Sang tháng là đầu tháng hay cuối tháng Bác?3:-O
Khoảng giữa tháng 9 là có hàng đấy bác :)

---------- Bài trên gởi vào lúc 02:25:52 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 02:25:52 AM ----------

Sang tháng là đầu tháng hay cuối tháng Bác?3:-O
Khoảng giữa tháng 9 là có hàng đấy bác :)

tienlequoc

Well-Known Member
Mua đi bác. ủng hộ thương hiệu Tizzbird của bác hoangtuan_neu là giảm chi cho bọn khựa, ích nước lợi nhà. :D

sir_chung

Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

Tính rước em này về nhưng phải dọn đường:
- Mua một modem + wifi Linksys E 1200 cũng ngốn $ quá.
Mong em N1 này mới về được bán đúng giá

dtvu1310

Member

Vote 1 phiếu cho N1, hy vọng em nó chạy ngon để chia tay với hàng Tàu cẩu, lót dép đợi coi review :)

luutuong

Member

cho e hỏi ngu 1 câu là nó pass âm thanh ở cái cổng nào vậy e đọc hết 14 page mà không thấy đề cập tới
các bac cao thủ giúp e với , nếu thêm được vụ đó thì em này quá ngon

hoangtuan_neu

Active Member

cho e hỏi ngu 1 câu là nó pass âm thanh ở cái cổng nào vậy e đọc hết 14 page mà không thấy đề cập tới
các bac cao thủ giúp e với , nếu thêm được vụ đó thì em này quá ngon
Qua cổng HDMI bác ạ :)

luutuong

Member

Qua cổng HDMI bác ạ :)
>>>> dạ nếu theo như bác nói thì em này cắm vô LCD, rồi mình lấy âm thanh out từ cổng audio out của LCD để đưa vô amply hả bác
em không hiểu lắm nên hỏi nhiều mong bác thông cảm

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

>>>> dạ nếu theo như bác nói thì em này cắm vô LCD, rồi mình lấy âm thanh out từ cổng audio out của LCD để đưa vô amply hả bác

Bác có thể cắm qua rec có HDMI pass hình ảnh qua TV cũng được mà.

tdhvn

Active Member

Nếu receiver của bác có cổng vào HDMI thì cắm trực tiếp em nó vào đó. Rồi từ đường ra HDMI của receiver nối lên TV. Bác tham khảo trang 10 trong hướng dẫn sử dụng nhé.

luutuong

Member
Ðề: Re: Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

Bác có thể cắm qua rec có HDMI pass hình ảnh qua TV cũng được mà.

>>>> hic hic e sài SS AIO ko bít có làm được như bác nói không, để khi nào em này xuất hiện liều thử mới được

sir_chung

Em đang đếm ngược thời gian ngày em này xuất hiện trên thị trường. Các bác phân phối nhớ ra giá hợp lý để lấy doanh số cũng như có chế độ ưu đãi cho anh em HD nhờ nhé!

thegioi1010

Hàng đẹp - nên dùng... :)

tdhvn

Active Member

Ngoài việc phát âm thanh, hình ảnh HD. Sưu tầm thêm vài video clip của N1 cho các bác :)
TizzBird N1 sử dụng Youtube, có thể đặt cache để thêm phần mượt mà:
[video=youtube;ice_vbJ-JuE]http://www.youtube.com/watch?v=ice_vbJ-JuE&feature=youtu.be[/video]

TizzBird N1 cài đặt các APP từ Google Play:
[video=youtube;D2jAqAMleAc]http://www.youtube.com/watch?v=D2jAqAMleAc&feature=youtu.be&a[/video]

TizzBird N1 streaming video từ internet:
[video=youtube;HghwBjVESB4]http://www.youtube.com/watch?v=HghwBjVESB4&feature=autoshare[/video]

hdsg360

Sắp có hàng con này nha bà con HDVN

Bên trên