[TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

Minhsur

Banned
Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ, HDMI 1.4, 3D BD,

e kệ đẹp hay xấu...đủ khả năng chơi HD ngon lành...vs lại nên thiết kế lại đầu HDMI...làm sao mà cắm đc vào TV khi cổng HDM nằm phía sau rồi lại còn treo trên tg nữa chớ...

Khi nào có bác cứ cắm thẳng vào cái ampli rồi từ ampli ra hình và ra tiếng luôn. Có khi lại tiện dụng đấy... Cứ chờ em nó về xem sao...

Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ, HDMI 1.4, 3D BD,

Cái này ko biết bao giờ có nhỉ....

hoangtuan_neu

Active Member

Cái này ko biết bao giờ có nhỉ....
Sau khi ra mắt demo tại triễn lãm ở Đức thì em TizzBird Stick N1 này sẽ được ra mắt chính thức đến tay người tiêu dùng vào tháng 7.2012, với kiểu dáng và cấu hình chính thức như dưới đây ạ:

ngdhieu

Well-Known Member

Cổng HDMI không gập 90 độ được thì hạn chế dùng cho các TV không có cổng cắm 2 bên rồi.
RF remote nhé bác Tuấn. Em làm 1 con về cắm vào TV coi cho nó sướng. Khỏi dây nhợ lằng nhằng.

hoangtuan_neu

Active Member

Cổng HDMI không gập 90 độ được thì hạn chế dùng cho các TV không có cổng cắm 2 bên rồi.
RF remote nhé bác Tuấn. Em làm 1 con về cắm vào TV coi cho nó sướng. Khỏi dây nhợ lằng nhằng.
Vầng, RF Remote đấy bác ạ, bắn xuyên tường luôn, hehehe :->

Vando

Well-Known Member

Đáng để chờ đây, chỉ lăn tăn là SP có thể cắm với HUB USB để mở rộng số cổng USB được hay không mà thôi.

hoangtuan_neu

Active Member

Bonus thêm cái bảng so sánh của em TZB N1 này so với 1 số em Mini PC Android khác hiện nay trên thị trường

nguyenvinh1973

Well-Known Member

N1 Này gợi nhớ đến Lycafe N1 của Tvix nhỉ, cũng nhỏ bé hạt tiêu nhưng đầy sức mạnh, mà sản phẩm dám đem đến Cebit Hanover khoe với bọn phát xít Đức là kinh khủng rồi..............

chak

Member

chờ đợi thôi. Nhìn đả quá

nokia6681

Member

Em này mà có cổng LAN nữa thì tuyệt vời. Xem phim qua cổng LAN mới chịu nổi các phim Bluray remux

hieubg

Member

Ko biết bao h việt nam có con này, đợi mãi từ hồi đọc bài mà giờ vẫn chưa thấy tăm hơi đâu.

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ, HDMI 1

Ko biết bao h việt nam có con này, đợi mãi từ hồi đọc bài mà giờ vẫn chưa thấy tăm hơi đâu.
Khoảng tháng 8 thì có em này ở VN bác ạ :)

Chỉnh sửa lần cuối:

meocon

Well-Known Member
Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ, HDMI 1

Wa , càng ngày thiết bị càng nhỏ gọn , tks bài viết của bác

hieubg

Member

1 Tháng nữa là có rồi, ko biết HN hay HCM có trước nhỉ, phải kiếm 1 con vì ở nhà đa số toàn phim 720p trên NAS xem bằng smartTV samsung thì ko bằng đc rồi.

HD projector

Thiết bị này hay quá nhỉ

khi nào về đén VN các bác alo em cai nhé.....mua cái này cho phòng ngủ thì tuyệt, gon nhẹ ko dây giợ

netyourlife

Active Member

Chờ đợi hoài mà hàng vẫn biệt tăm 8->

windowsmobile

Bạn Hoangtuan_neu có thể cho biết giá trước không ạ.

tuhdtphcm

Re: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ, HDMI 1.4, 3D BD,

Đợi em này về mà lâu quá.

Bên trên