[Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

2 bác sim và vosinh có đi ngủ được không nào? Khuya lắm rồi... :-w
Các bác thích gì? Thích táo hay thích... bưởi? :">
Làm quả đêm khuya cho anh em... hí hí
Bác ơi làm thế nào bây giờ. Em buồn ngủ thằng "em" lại không chịu ngủ, cứ choi choi lên =P~
Em hết cách rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Cái này giống mướp hơn bác ơi;))

Thanks chưa thanks chưa bác? :">
Bác ơi làm thế nào bây giờ. Em buồn ngủ thằng "em" lại không chịu ngủ, cứ choi choi lên
Em hết cách rồi
bác edit lại cm của bác cái bác ơi... quote lại thì bỏ code ảnh giùm em với.. hoặc để ẩn trong thẻ Spolier ấy ạ! hjc. bác quote nguyên cả album thế kia nó nặng...

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Anh em chú ý... ảnh này hoàn toàn bình thường nên anh em không cần chú ý làm gì :))
Hình ảnh chiều tà tại cầu Phú Lương-Hải Dương ợ :X
Chúc toàn thể anh em ngủ ngon...

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Thanks chưa thanks chưa bác? :">

bác edit lại cm của bác cái bác ơi... quote lại thì bỏ code ảnh giùm em với.. hoặc để ẩn trong thẻ Spolier ấy ạ! hjc. bác quote nguyên cả album thế kia nó nặng...
Thank bác cái em đi ngủ đây. Bác cũng ngon giấc sớm giữ gìn sức khỏe còn chuyển hàng cho AE chứ :">

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Anh em chú ý... ảnh này hoàn toàn bình thường nên anh em không cần chú ý làm gì :))
Hình ảnh chiều tà tại cầu Phú Lương-Hải Dương ợ :X
Chúc toàn thể anh em ngủ ngon...
Sao em trông nó giống như cầu "Long Biên" ấy nhể. Ma bé này chuẩn bị thi môn chạy gì mà lạ vậy :D "Chạy Ma - Ra - Tông" đường sắt à

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Sao em trông nó giống như cầu "Long Biên" ấy nhể. Ma bé này chuẩn bị thi môn chạy gì mà lạ vậy :D "Chạy Ma - Ra - Tông" đường sắt à

Thi môn Vật lý bác ơi. Nghiên cứu định luật vạn vật hấp dẫn... :)) Vì thế nên cái gì cũng bị hút xuống dưới với điều kiện nhẹ hơn không khí khi ở trái đất trong môi trường bình thường :-"

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Thi môn Vật lý bác ơi. Nghiên cứu định luật vạn vật hấp dẫn... :)) Vì thế nên cái gì cũng bị hút xuống dưới với điều kiện nhẹ hơn không khí khi ở trái đất trong môi trường bình thường :-"
Em thích định luật đó !

Bác mà tổ chức môn thi này, em sẽ làm Ban giám khảo không công cho bác suốt mùa thi luôn

nmcgroup

Well-Known Member

hai em lì có cái gì đó rất đặc biệt nhỉ :)

Tròn ghê :)

loiruot

Well-Known Member
Khiếp, không ngờ 1 đêm mà mấy lão vào chém vãi, số trang cứ tăng vù vù!!!

uptin01

Bao nhiêu người vào chém gió mà có mỗi 2 thanks, các bác tiết kiệm quá. Like Quỳnh 95 Hồng Quang

VThanhgtvt

Well-Known Member

2 bác sim và vosinh có đi ngủ được không nào? Khuya lắm rồi... :-w
Các bác thích gì? Thích táo hay thích... bưởi? :">
Làm quả đêm khuya cho anh em... hí hí

Sao mấy em còn nhỏ mà đã có "mướp" thế kia nhỉ? Chẳng thấy quả nào khác ngoài 2 quả đó ah..........

Bên trên